CẢNH BÁO BÀI VIẾT VI PHẠM:
Xin chào thất cả các thành viên,
BQT vừa nhận được thông báo của cơ quan chức năng về việc một số thành viên có những bài viết liên quan đến việc buôn bán và sử dụng sản phẩm từ động vật hoang dã có trong sách đỏ như mật gấu, vuốt hổ của bạn nguyenthetuan1986...
Xin nhắc lại: Diễn đàn là nơi dành cho các bạn yêu thích và chăn nuôi gà, không phải là nơi để các bạn làm những việc phạm pháp. Một lần nữa, chúng tôi lưu ý tất cả các bạn không đăng các bài viết vi phạm pháp luật của nhà nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam.
@Các bạn thành viên: khi phát hiện thấy bài viết vi phạm quy định của Diễn đàn, xin báo cho chúng tôi được biết để kịp thời gỡ bỏ.
@Các bạn đăng bài: BQT sẽ xoá bài viết và xoá bỏ tư cách thành viên nếu các bạn tiếp tục vi phạm.
Trân trọng cám ơn!

Khóa chủ đề- Gà ỉa phân xanh....

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
quoctoanso9 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 06/08/2012
Khu vực: cam ranh
Tình trạng: Offline
Điểm: 280
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: - Gà ỉa phân xanh....
    Ngày đăng: 25/11/2012 lúc 10:07am
- Mọi người ơi giúp em với.....gà em bị đi ỉa phân xanh rồi Crying ...... e nó ít ăn hơn , màu da thì nhợt nhạt hơn bình thường....... phân màu xanh giống như màu  cỏ .....Xin mọi người chỉ giúp em cách trị bệnh ỉa phân xanh này vớiiiiiiiiiiiiiiiiiii........E xin chân thành cảm ơn  !
Quay lên trên
Liên kết Tài trợ

Quay lên trên
binhst Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 04/11/2012
Khu vực: Sơn Tây-Hà Nội
Tình trạng: Offline
Điểm: 8535
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/11/2012 lúc 6:43pm
mua thuốc cho uống vào
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.