sự thật về bạch đầu chỉ

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1234>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
vayrong1983 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 08/03/2012
Tình trạng: Offline
Điểm: 11
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vayrong1983 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/03/2012 lúc 11:39pm
theo minh chan vay chi de tham khao ma thoi,cu phai thuc te danh thi moi biet duoc
Quay lên trên
thelanqb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/03/2011
Khu vực: đây chứ đâu
Điểm: 2722
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thelanqb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/03/2012 lúc 11:50pm
Ban đầu được viết bởi vayrong1983 vayrong1983 viết:

theo minh chan vay chi de tham khao ma thoi,cu phai thuc te danh thi moi biet duoc
thực tế là mình thấy nhiều con chạy thẳng rồi. :))
Quay lên trên
yeulinhke85 Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 14/04/2011
Khu vực: Long Biên,Hanoi
Điểm: 1450
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn yeulinhke85 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/03/2012 lúc 1:37am
Thông thường thì người ta ít chơi bạch đầu chỉ. Gà này vô duyên, có thể rất hay nhưng sau này dễ làm chủ thua đau. Em vừa bị 1 bài học về bạch đầu chỉ xong, gà này để đúc thì được hoặc chơi cho vui thôi, mang ra độ bạc là nguy hiểm lắm.
Gà chọi - Niềm đam mê bất tận
Quay lên trên
hungtq Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
Lưu ý: Chuyên lừa bán gà trên mạng

Gia nhập: 31/10/2011
Khu vực: Tuyên Quang
Điểm: 1313
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hungtq Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/03/2012 lúc 7:05pm
phải do dòng dõi nhà gà
Quay lên trên
duyhungyen Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/02/2012
Khu vực: HY-Đông Nam Á
Điểm: 2574
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duyhungyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/03/2012 lúc 7:02pm
chào các anh em trong giới gà đòn vn,theo mình gà bạch đầu chỉ không nên chơi đâu hoàn toàn không đúng.gà ma hay chúng ta cứ chơi,cung như các anh em noi đó gà phải hợp chủ thi gà bạch đầu chỉ có vấn đề gì đâu.người ta nói nhất lực-nhì đòn- thứ ba mới đến tông tử ma.
theo mình ga chăm sóc tốt ra trường thì không phải nghĩ trừ khi gặp đối thủ thật sự thui không thì ngòi uống nước gà sẽ không phụ chăm sóc của chủ đâu.
chúc anh em có chiến ke hay.
Nếu bạn muốn thành công, đừng sợ thất bại.Đấu trường là một võ đài vô hình luôn nghiệt ngã ...kết thúc tồn tại hai kết quả đối lập
Quay lên trên
meobaybi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 15/03/2013
Khu vực: Thai Binh
Điểm: 48
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn meobaybi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/03/2013 lúc 12:35pm
đời em gét nhất bạch đầu chỉ. Hồ 4 đang chấp 5 ăn 8. Tự nhiên nhẩy khỏi xới đứng gáy, muốn ói máu luôn trong khi đó gà đối thủ bê bết máu bố mẹ k nhận ra.
Quay lên trên
Tía khai vương Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 18/03/2013
Khu vực: HàNội Hải Dương
Điểm: 1554
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tía khai vương Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/03/2013 lúc 1:53pm
cái này ko quan trọng lắm
Quay lên trên
Hiền cô nương Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 25/09/2008
Khu vực: Quảng Trị
Điểm: 115
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Hiền cô nương Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/03/2013 lúc 2:10pm
Tông dòng, chân đá rồi hãy tính! Blushing
Quay lên trên
thaoga Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 18/03/2013
Khu vực: thanh hóa
Điểm: 129
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thaoga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/03/2013 lúc 3:24pm

theo kinh nghiệm và sự chú ý với cái giống bạch đạo chỉ này của sư phụ em và bản thân em thì em thấy cái giống này cũng may độ. nhưng cũng phải do người nuôi có duyên hay không. cai giống này thì các cụ kêu là lỗ móng và thịt. hồi xưa khoang năm 2006 gì đó có ông anh nuôi con này đá chẳng được ai vậy mà ăn 2 độ. may thế chứ lại. nhưng độ 3 bán đi thì thua kết ặc ặc. con thứ 2 của ông chú ăn 3 độ và ko thua. nhưng mà nhiều con khác thắng thua vì nhiều lý do khách quan chứ bdc ko góp phần gì lớn cả. nên thử gà thấy hay là nuôi. theo tiên chỉ kinh kê không bằng kinh đònWinking

Quay lên trên
binhst Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 04/11/2012
Khu vực: Sơn Tây-Hà Nội
Điểm: 8539
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhst Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/03/2013 lúc 6:57pm
hôm qua con gà mình bạch đầu chỉ mất hai mắt mà vẫn ăn ngổ đăng bên chuyện tại sới gà hội làng tuyền huân
HÀ SƠN BÌNH SDT
Đời chỉ đẹp bên vò rượu tăm
Anh khắc tên em trên cổ con gà
Quay lên trên
chantrang_namsach Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 03/06/2012
Khu vực: Hải dương
Điểm: 1199
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chantrang_namsach Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/03/2013 lúc 8:32pm
Con gà nó thua do mình ghép chiếm 80%.Chạy ngang do ốm trong hay gà không phải gà dòng giống tốt.Hoặc đòn quá tải so với sức chịu đựng của em nó.Ra sới những trận gà cửa dưới ăn lên thường thì chỉ chiếm phần nhỏ 10 con chỉ may ra 2 con cưa dưới ăn lên.Bạch đầu chỉ mà k có đòn vẫn thịt.Mình ra sới thấy nhiều con ô chân trắng vẫn thua chưa thấy thắng cả(có lẽ chưa gặp).Đại Giáp 2 bên mà cựa cao quá k đâm phát nào.Mình đang sở hữa 1 em tía chân trắng bạch đầu chỉ mà thấy nhiều người hỏi mua quá.
Quay lên trên
hoang_bmt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/11/2012
Khu vực: DAKLAK+BINHDINH
Điểm: 532
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoang_bmt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/03/2013 lúc 9:24pm
Theo quan niệm người xưa về vảy BẠCH ĐẦU CHỈ cũng có 2 trường phái đối lập nhau.Một cho rằng vảy Bạch đầu chỉ xui độ,dễ bị đui mắt,rớt mỏ.Còn bên kia thì cho rằng vảy Bạch đầu chỉ rất sáng đòn,gà thiện đi trên,dọc,ngang rất hay.Vì vậy AE cứ theo trường phái nào mà mình cho là hợpBig grin
  Nực cười cho nhiều bạn mới chơi gà có được bao nhiêu năm đâu mà phản bác lại những KN của người xưa.Nếu ai bảo không cần xem vảy ,vảy có xấu cũng chơi được ,chỉ cần xem đòn là biết được con gà đó ăn độ, thì những bạn đó chắc là không bao giờ thua.Big grin .Chưa chắc đâu nha
Quay lên trên
thieptb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 08/08/2012
Khu vực: thái bình
Điểm: 2716
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thieptb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/03/2013 lúc 10:59pm
bạch đầu chỉ 1 chân thì vô duyên thật sự (đã kiểm chứng) bđc 2 chân vẫn ok các bác
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/03/2013 lúc 5:12am
Ban đầu được viết bởi Ntt Ntt viết:

ko bình luận về vấn đề này , mình chỉ kiêng mỗi màu cú còn đâu chơi hết 
Thumbs up
Quay lên trên
linhphamtrong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 17/10/2012
Khu vực: hanoi
Điểm: 324
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn linhphamtrong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/03/2013 lúc 6:19am
hôm nay em tía lủa của mình cũng bạch đầu chỉ ra trận mọi người chò kết quả nhé.
Quay lên trên
phambinh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/11/2012
Khu vực: lang thang
Điểm: 2026
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phambinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/03/2013 lúc 8:40pm
mình cũng mới tuểy em xám chân xương bạch đầu chỉ lối hay nên mua về chơi thử xem có duyên k 
Quay lên trên
thichdaga Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/03/2013
Khu vực: Hội An city
Điểm: 51
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thichdaga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/03/2013 lúc 9:34pm
Quay lên trên
quangiang89 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 20/12/2012
Khu vực: Tuyên Quang
Điểm: 158
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quangiang89 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/03/2013 lúc 1:48pm
hehe mình cũng vừa tậu em xám BĐC xong về vần vỗ cẩn thận xong thử làm cái độ nho nhỏ xem thế nào :D mà các bác cho em hỏi 2 cái vẩy hàng nội bị vỡ dọc thì gọi là vẩy j ấy nhỉ.đọc ở đâu rồi mà em lại quên mấtConfused
Quay lên trên
tungthaibinh Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 29/12/2012
Khu vực: HHàTháiBình
Điểm: 3006
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tungthaibinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/03/2013 lúc 12:07am
Ban đầu được viết bởi Ntt Ntt viết:

ko bình luận về vấn đề này , mình chỉ kiêng mỗi màu cú còn đâu chơi hết 
e thì kiêng màu cú, chuối, nhạnBig grinchân cẳng nhìn ok là đc, vảy đẹp xấu ko quan trọngBig grin
Nhớ em đau quặn ruột già
Chạy vào toa lét trút ra lỗi lòng
Này cục nhớ, kia cục mong
Trút xong xả nc thấy lòng nhẹ tenh

Đỗ Thanh Tùng
Hưng Hà-TB---Sao Đỏ-HD
01689388300
Quay lên trên
langgiangbg Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2012
Khu vực: Rẻo cao
Điểm: 1319
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn langgiangbg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/03/2013 lúc 11:23am
Ban đầu được viết bởi thieptb thieptb viết:

bạch đầu chỉ 1 chân thì vô duyên thật sự (đã kiểm chứng) bđc 2 chân vẫn ok các bác
Phù may quá, em có con gà BĐC 2 chân Batting eyelashes
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1234>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.172 giây.