sự thật về bạch đầu chỉ

Phúc đáp Phúc đáp Trang  123 4>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
thelanqb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/03/2011
Khu vực: đây chứ đâu
Tình trạng: Offline
Điểm: 2722
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thelanqb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: sự thật về bạch đầu chỉ
    Ngày đăng: 09/11/2011 lúc 11:24pm
theo như quan niệm của nhiều người thì bạch đầu chỉ là gà có biệt tài ngầm, và thường vô duyên.
nhưng mình thấy nó có duyên và cũng vô duyên.
cso duyên ở chổ: biệ tài ngâm của mỗi con mỗi khác, nhưng đấy là cái độc của con gà, mổi đòn mổi độc.
cái vi duyên là thường thua những cái nhảm nhí, không ra gì.
ae trong diễn đàn chác sẻ ó nhiêu người chứng kiến gà bạch đầu chỉ thi đấu. vậy, hãy chia sẻ kinh nghiệm để mọi người có thể biết và bình luận thêm.
mình vừa mới xem em bạch đầu chỉ tức thì. gà đá rất hay, nhưng nó mới đá vài cái thì giở ngay cái biệt tài liền. đấy là đòn độc, rất độc là khác.
nên mình mới viết cái Topic này để anh em bình luận 
Quay lên trên
coviucbvn Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 18/02/2011
Khu vực: Cao Bằng
Điểm: 5938
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn coviucbvn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/11/2011 lúc 1:42am
em cũng gặp nhiều con bạch đầu chỉ. có con hay con dở nhưng theo em thì bạch đầu chỉ không quyết định đc cái duyên số phận của con gà đâu.
Đức 17t sdt:01649586184
YH: what_is_love_236
Quay lên trên
Ntt Xem...
Bình luận viên
Bình luận viên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/12/2010
Khu vực: Hà nội phố
Điểm: 5920
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ntt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/11/2011 lúc 5:13am
ko bình luận về vấn đề này , mình chỉ kiêng mỗi màu cú còn đâu chơi hết 
Người ta hơn mình cái giàu sang, mình hơn người ta cái đàng hoàng.
Quay lên trên
Gấu Lửa Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Gia nhập: 09/03/2011
Khu vực: 2NT
Điểm: 4075
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gấu Lửa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/11/2011 lúc 5:42am
Hê, em xám của mềnh cũng bạch đầu chỉ đới.
Quay lên trên
quy_le Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/02/2011
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1970
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn quy_le Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/11/2011 lúc 6:20am
mình không mê tín gà nào chân đánh hay chơi tuốt 
xét 1 khía cạnh nào đó nế được con gà hay về đòn lối lại được cái chân vẩy thì mang đi ghép sẽ tự tin hơn ...
đòn looiis thì chiếm 80% còn chân vẩy giúp hoàn thiện nốt 20% còn lại của con gà 
Chọn: Nhất tông - Nhị tướng - Tam đòn - Tứ vảy
Nuôi: Nhất lực - Nhì tài - Tam tải - Tứ mã
Quay lên trên
vietthai88 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/10/2010
Khu vực: Thái Bình
Điểm: 207
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vietthai88 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/11/2011 lúc 5:51pm

E  đã  nuôi bạc  đầu  chỉ  rồi  theo mình  biết  thì  bạch  đầu  chỉ  thường  là  gà  hay đánh  đòn  như tra tấn chân đánh  tốc  độ  nhưng thường  chạy  ngang ở  hồ  3 hoặc  hồ  4 thấy  mấy  sư phụ  kinh nghiệm  lâu năm cho biết  rằng  chơi bạc  đầu  chỉ  phải  có  duyên với  gà  thì  mới  chơi đc E thì  không chơi đc cái  của  quý  nàyLOL

Quay lên trên
giminguyenhuy Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/10/2010
Khu vực: haiphong
Điểm: 3142
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn giminguyenhuy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/11/2011 lúc 5:58pm
em thì cũng đã có con tía chân traqwngs bạch đầu chỉ,ăn 6 kỳ,nói chung là bạch đầu chỉ hay ko cứ hay là chơi,có duyên trường hay ko thì ra sới mới qđ dc .ghét nhất gà cú cáo,sợ vãi linh hồn,
ngũ sắc vaỷ rồng,,01289346188
Quay lên trên
xuan_thuy_94 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2011
Khu vực: Tp Hồ Chí Minh
Điểm: 3348
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xuan_thuy_94 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/11/2011 lúc 7:03pm
còn theo e bạch đầu chỉ mà đá hay thì chơi hết wan njệm này cũng ko hoàn toàn đúng lắm
Bạn không phải là người giỏi nhất nhưng cách cư xử và hành động của bạn quyết định bạn là người như thế nào trong mắt mọi người
Phone : 0923174150....01674318020
Quay lên trên
vietthai88 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/10/2010
Khu vực: Thái Bình
Điểm: 207
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vietthai88 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/11/2011 lúc 7:47pm

thế  các  bác  có  duyên rồi  E không chơi đc gà  trĩ  với  bạch  đầu  chỉ  trc E nuôi 1 con trĩ  chân xanh gà  mình  chấp  4 rồi  sang hồ  4 quay đâu chạy  ko kịp  vồ  từ  đấy  E thề  ko độ  trời  chung với  gà  trĩ 

Quay lên trên
anhhai96vn2010 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 20/03/2011
Điểm: 518
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhhai96vn2010 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/11/2011 lúc 7:52am
chơi hết sao phải soắn chừ<cú cáo ra>nhưng gà cú ko hẳn là hay đâu nhá gà cú mà chăm tốt gà bền lắm ngay e vẫn con gà chưa bị dich chết hếtCry có 1 e cú bố người y cho về làm gà vần con đây đá hay nhưng mất  bán độ như anh văn quyến nhà mjh ýBroken Heart
Quay lên trên
cubin10O8 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/09/2011
Khu vực: Nông thôn
Điểm: 130
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cubin10O8 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/11/2011 lúc 9:12am
Evil Smile Các bậc sư kê vẫn hay có những câu thế này:
  -  Chim hoa gà cú chớ chơi....
  - hoăc câu: Gà ô chân trắng....
                   Gà trắng chân chì chơi chi giống ấy.

Các bậc sư kê ngày trước đẫ bỏ rất nhiều công để nghiên cứu. vậy cứu theo các Cụ mà làm... Con gà muôn hình muôn vẻ vảy gà thì đủ loại.... có con gà có nhiều vảy xấu (mình nhìn) nhưng lại ăn độ dai dài hởi ví sao? chắc chắn là phải có j để ức chế lại điểm xấu .. thế lên muốn đánh giá 1 con gà thì cần peair được chăm sóc huấn luyên mới biết được em nó ra sao người chủ phải là người biết rõ hơn ai hết.... Con gà bị ốm trong người không biết mang ra cáp gặp con gà phở nó cũng có thể làm thịt 1 cáh đơn giản..... 1 chút chia sẻ mong các bạn vui vẻ và luôn tự tin đủ để chiến thắng...

Quay lên trên
truongthanh Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 04/03/2011
Khu vực: Quảng Nam
Điểm: 3078
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn truongthanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/11/2011 lúc 10:34am
dù sao chân vảy đẹp , hợp cách + nhiều đồ chơi tốt vẫn có giá hơn mấy em xấui :))

=)) =)). Tớ thì đơn giản : Không khoái cho lắm mấy em có vảy xấu ... vì mang mấy em vảy xấu ra đá thường tâm lý không được ổn bằng loại chân vảy đẹp :P
"AE 4 phương thích giao lưu thì alo 0902898532"
Quay lên trên
thu_hung_linh_ke Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 15/09/2008
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 10014
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thu_hung_linh_ke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/11/2011 lúc 5:47pm
bạch giời đéo ra j` thì cũng xoong hết
gà chọi hay thôi chưa đủ...
Quay lên trên
gagaol Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 03/02/2012
Khu vực: nam dinh-ha noi
Điểm: 1503
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gagaol Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/02/2012 lúc 7:09am
các bác hên thế.em nuôi bạch đầu chỉ vần thì hay ra xới 3 con 2 con đánh gà họ gần chêt thì bị gà họ buông linh tinh-----> mù.1 con đang đánh thì chạy ngang vì gà bạn chỉ biết đứng.cúi chào nó.chắc nó thẹn :((((((((((((((((
ganoivietnam
Quay lên trên
Gấu Lửa Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Gia nhập: 09/03/2011
Khu vực: 2NT
Điểm: 4075
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gấu Lửa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/02/2012 lúc 11:31pm
Hôm nọ tía còi của bác Khoai gặp em mơ bạch đầu chỉ đới thôi, chân em mơ cũng phang cả cái nhưng mà vô duyên ở chỗ lài gặp phải sát thủ, ;))
Quay lên trên
cáochạykêu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/02/2012
Khu vực: mien bac
Điểm: 1177
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn cáochạykêu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/02/2012 lúc 1:31am

tông tử tốt thì còn xem xét.bị nhiều zoai...mẹ.....không tông không tin thì..cếchThumbs Down

Quay lên trên
hoả kim kê Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 05/03/2012
Điểm: 2
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn hoả kim kê Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/03/2012 lúc 9:15am

Quay lên trên
gilardino Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/12/2011
Khu vực: Nghệ An
Điểm: 132
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gilardino Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/03/2012 lúc 2:29pm
gà nhà mình cũng vừa đúc ra 1 chú tía có bạch đầu chỉ và huyền châm không biết sau này có làm ăn gì được không
Quay lên trên
TOANPX Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Nhắc lần 1: Viết bài không dấu

Gia nhập: 12/04/2011
Khu vực: phuxyẽn
Điểm: 217
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn TOANPX Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/03/2012 lúc 6:01am
gà đẹp, chân đẹp , nuôi tốt, ...khó ghép . hay ế độ .
gà xấu , chân xấu ,nuôi tốt ,.....dễ ghép . ăn độ dài dài < tông tử phải tốt chân đánh phải gãy, lối phải hay...LOL>
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/03/2012 lúc 9:43am
em thì thích mỗi chân trắng lông thì màu gì cũng dc
muốn ra  sới yên tâm thì cứ 60 phút hơi 4 hồ đòn rồi xét thái độ
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  123 4>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.203 giây.