huyền thoại

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
thu_hung_linh_ke Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 15/09/2008
Khu vực: Hà Nội
Tình trạng: Offline
Điểm: 10014
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thu_hung_linh_ke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/09/2011 lúc 5:33pm
chắc cả đời ko có mất ,hjx
gà chọi hay thôi chưa đủ...
Quay lên trên
truongthanh Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 04/03/2011
Khu vực: Quảng Nam
Điểm: 3078
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truongthanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/09/2011 lúc 7:30am
post tấm hình lên cho anh em nhìn mặt :)) biết đâu ra sơi nào đó gặp gà giống thì về thông báo lại :))

Gà bác chắc bị mất bởi một tay chơi gà nào rồi chứ bọn bắt thịt thì chúng chả tha em nào cả đâu :)) chúc mừng you vì còn đàn mái + nhóc
"AE 4 phương thích giao lưu thì alo 0902898532"
Quay lên trên
thu_hung_linh_ke Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 15/09/2008
Điểm: 10014
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thu_hung_linh_ke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/09/2011 lúc 7:45pm
nó khọm già 5 năm rồi thì đá đấm j` đc nữa đâu ,hjx
gà chọi hay thôi chưa đủ...
Quay lên trên
minhken Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/12/2010
Khu vực: TP. HCM
Điểm: 573
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhken Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/09/2011 lúc 3:27am
[QUOTE=XamHong]Chia buồn cùng chú, con gà anh đc tiền ở Nghiã Đô ấy hả. Chắc theo đơn đặt hàng rồi chú ơi. Chú làm 1 trong 2 con như hai con ở dưới này thì cũng giảm tối thiếu đấy.

con PQ này chuẩn nhỉ
Quay lên trên
quy_le Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/02/2011
Điểm: 1970
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quy_le Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/10/2011 lúc 9:57pm
Ban đầu được viết bởi mduc91 mduc91 viết:

tình chỉ đẹp khi tình còn dang dở , đời mất vui khi đã vẹn đôi đường .
chẹp chẹp
chú biết cả làm thơ cơ à LOL
Chọn: Nhất tông - Nhị tướng - Tam đòn - Tứ vảy
Nuôi: Nhất lực - Nhì tài - Tam tải - Tứ mã
Quay lên trên
gaphu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 19/09/2011
Khu vực: ha noi
Điểm: 36
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gaphu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/10/2011 lúc 9:23pm
 nếu nó là PQ chuẩn bắt gà cực nhanh luôn chông gì.LOL
Quay lên trên
thaian Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 05/10/2011
Khu vực: Thái Bình
Điểm: 1
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thaian Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/10/2011 lúc 3:05am
Chia buồn cùng anh huyenthoai nhé, anh cứ yên tâm chắc thời gian sau sẽ thấy tung tích thôi có lẽ họ yêu con gà của anh wá nên mượng ko hỏi về lấy giống mà , nhưng như thế xấu wá, chúc anh sớm có 1 em tốt hơn em mới ra đi ha!!! cho em tham ra cùng các sư huynh ha hôm nay em mới nhập môn. 
Quay lên trên
tungthaibinh Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 29/12/2012
Khu vực: HHàTháiBình
Điểm: 3006
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tungthaibinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/01/2013 lúc 1:08pm
chắc e nó kãi nhau vs vợ đi cùng con khác rồi.chán cơm thèm phở rồi.rồi một ngày e nó chán phở e nó sẽ quay lại vs bác
Quay lên trên
VietAnh969 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nhắc lần 1:Viết bài không dấu

Gia nhập: 26/07/2012
Khu vực: Tuyên.Quang.Bản
Điểm: 1123
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn VietAnh969 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/03/2013 lúc 10:03pm
cuộc đời sao lại có nhưng thăng ăn trôm nhể

Quay lên trên
chipchiphd Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 19/09/2008
Khu vực: Hải Dương
Điểm: 671
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chipchiphd Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/03/2013 lúc 9:01pm
Mat roi ah ? Tiec nhi
Quay lên trên
Doansuke Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 23/02/2013
Khu vực: Ha noi
Điểm: 1081
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Doansuke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/03/2013 lúc 2:10am
chia buồn vs bác, lần sau có con nào hay nhớ dòng điện ở hàng rào quanh nhà. thằng nào tham cho nó chết bác nhé Big grin
Quay lên trên
Doansuke Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 23/02/2013
Khu vực: Ha noi
Điểm: 1081
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Doansuke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/03/2013 lúc 2:13am
chó PQ chuyên bắt gà vs cá đấy bác à ^^ lôi nó về mất bao tiền về nhà nó bắt gà nhanh hơn cả trộm Devil
Quay lên trên
HoangTrungHp Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 10/03/2013
Khu vực: Hải Phòng
Điểm: 907
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn HoangTrungHp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/03/2013 lúc 9:42am
hix thế hậu duệ của nó có còn nhiều không vậy bạn
Quay lên trên
ak_47 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/05/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4335
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ak_47 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/06/2013 lúc 4:39pm
rất tiếc 
Quay lên trên
duytonarc Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/04/2013
Khu vực: Hà Nam
Điểm: 2106
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duytonarc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/07/2013 lúc 11:05pm
Chia buồn, e cũng vừ mới bị tương tự như bác, con Tía Hắc Hổ có lần e khoe trên diễn đàn cũng bị Kê Tặc khực.
Cả đàn gà 50 con cả to cả bé , chiều tối chủ nhật cả nhà đi lễ đến tối điểm danh không thấy em nó đâu, thế là ôi thôi có thằng nó khực mất rồi.
Con gà không nổi tiếng cũng như thành tích mới có 1* nhưng thành tích vần thì chết 2 em, và tất cả các trận đánh của e nó chưa bao giờ quá 2 hồ. E cũng chỉ mong có ngày gặp lại em nó Worried
Quay lên trên
ak_47 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/05/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4335
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ak_47 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/07/2013 lúc 8:11am
nuôi chó trông nhà 
Quay lên trên
nguyenthetuan1986 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 11/10/2012
Khu vực: ĐăkLăk-Đăk Nông
Điểm: 10954
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthetuan1986 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/07/2013 lúc 10:03am
Chia buồn
Quay lên trên
SÂU RƯỢU Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 1610
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SÂU RƯỢU Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/09/2013 lúc 10:16pm
chia buồn cùng bác.
Quay lên trên
hải còi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/11/2012
Khu vực: Phố không mùa
Điểm: 1092
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hải còi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/05/2014 lúc 10:32pm
Việt Nam mình có nhiều cái để tự hào quá... Em nói thật em mà vồ đc thằng nào mò vào nhà em trộm cắp thì nó xác định là nhừ tử với em và đám thanh niên trong xóm. Rất căm lũ súc vật này. Con sâu làm dầu nồi canh. Thành phần bôi nhọ hai tiếng Việt Nam!
Quay lên trên
BoGia_TB Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/12/2016
Khu vực: Thái Bình
Điểm: 23
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn BoGia_TB Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/01/2017 lúc 11:59pm
Trộm nhà thôi ae ạ
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.641 giây.