phục hồi gà

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 34567 9>
Tác giả
 Xếp hạng: Đánh giá chủ đề: 3 Phiếu, Trung bình 3.67  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
anhphuc_hn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/09/2012
Khu vực: Đông Anh-Hà Nội
Tình trạng: Offline
Điểm: 577
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhphuc_hn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/09/2012 lúc 10:46pm
ApplauseCảm ơn bạn đã chia sẻ kiến thức bổ ích này cho ae.
Applause
Quay lên trên
nguyendinhtoan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

nhắc lần 1:Viết bài không dấu

Gia nhập: 20/07/2012
Khu vực: dak nông
Điểm: 342
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyendinhtoan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2012 lúc 8:11pm
ngâm bằng nước đá
Quay lên trên
Trai_Chọi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 08/10/2012
Khu vực: TP Bắc Ninh
Điểm: 443
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Trai_Chọi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/10/2012 lúc 11:23am
Kể mà ở gần thì có cơ hội học ông anh nhiều kinh nghiệm hơn. Còn những thứ gọi là chân truyền sao a ko nói. heee
Quay lên trên
tía chân xanh cựađen Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 09/10/2012
Khu vực: Yên Mỹ-Hưng Yên
Điểm: 102
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tía chân xanh cựađen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/11/2012 lúc 10:27am
kinh nghiệm quý đấy ông anh.
Quay lên trên
binhst Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 04/11/2012
Khu vực: Sơn Tây-Hà Nội
Điểm: 8539
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhst Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/11/2012 lúc 9:32pm
toan kinh ngiêm sươngmau cả thât bô ich
Quay lên trên
gacoikute Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 08/11/2012
Khu vực: hà nội
Điểm: 29
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gacoikute Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/11/2012 lúc 4:08pm
rat hay
Quay lên trên
thu_hung_linh_ke Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 15/09/2008
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 10014
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thu_hung_linh_ke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/11/2012 lúc 10:49am
Ban đầu được viết bởi mr_binh mr_binh viết:

thằng em này trẻ người mà kinh nghiệm quá đáng để học hỏiHappy

tre ng...to con mắt mà a Big grin , mấy cái lặt vặt thôi a ơi, có j` đâu mà học hỏi
gà chọi hay thôi chưa đủ...
Quay lên trên
thu_hung_linh_ke Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 15/09/2008
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 10014
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thu_hung_linh_ke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/11/2012 lúc 10:52am
Ban đầu được viết bởi Trai_Chọi Trai_Chọi viết:

Kể mà ở gần thì có cơ hội học ông anh nhiều kinh nghiệm hơn. Còn những thứ gọi là chân truyền sao a ko nói. heee

hjx, mình thẳng tính, biết sao nói vậy thôi chứ có j` đâu mà chân truyền. họ nhà iem 10 đời có mình iem nảy nòi chơi gà chọi , 1 mình 1 kiểu chứ lấy j` ra mà chân chuyền Big grin
gà chọi hay thôi chưa đủ...
Quay lên trên
ga301185 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 03/06/2012
Khu vực: hà đông-hà nội
Điểm: 146
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ga301185 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/11/2012 lúc 3:00pm

Chào cả nhà. Mình có con gà vần xong thấy về thấy chân đi bị tập tễnh. mình đã kiểm tra kỹ không thấy bi sưng chỗ nào. theo mình phỏng đoán chắc ga bị bại hông. AE ai biết cách chữa chỉ cho mình biết với. Thanhs AE nhiều

Quay lên trên
thanhmien9x Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/11/2012
Khu vực: Hải Dương
Điểm: 399
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhmien9x Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/11/2012 lúc 9:20pm
thanks ông anh
Quay lên trên
hoang_bmt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/11/2012
Khu vực: DAKLAK+BINHDINH
Điểm: 532
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoang_bmt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/11/2012 lúc 10:39pm
Ban đầu được viết bởi ga301185 ga301185 viết:

Chào cả nhà. Mình có con gà vần xong thấy về thấy chân đi bị tập tễnh. mình đã kiểm tra kỹ không thấy bi sưng chỗ nào. theo mình phỏng đoán chắc ga bị bại hông. AE ai biết cách chữa chỉ cho mình biết với. Thanhs AE nhiều

Bạn nên kiểm tra xem gối có sưng hay k?Nếu gà bị bại hông thì khả năng bị liệt rồi chết là rất cao.Bạn vần gà vào giờ nào trong ngày?Nếu vần vào buổi sáng và trưa hay tầm 2-3h chiều thì gà không có bị bại hông đâu bạn.Còn bạn vần gà lúc chiều tối thì chắc chắn bị bại hông rồi.Nếu có thể bạn kể rõ cho mình nghe dc k?vần bao nhiêu hồ,thời gian là lúc nào trong ngày?
Quay lên trên
ga301185 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 03/06/2012
Khu vực: hà đông-hà nội
Điểm: 146
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ga301185 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/11/2012 lúc 10:37pm
Ban đầu được viết bởi hoang_bmt hoang_bmt viết:

Ban đầu được viết bởi ga301185 ga301185 viết:

Bạn nên kiểm tra xem gối có sưng hay k?Nếu gà bị bại hông thì khả năng bị liệt rồi chết là rất cao.Bạn vần gà vào giờ nào trong ngày?Nếu vần vào buổi sáng và trưa hay tầm 2-3h chiều thì gà không có bị bại hông đâu bạn.Còn bạn vần gà lúc chiều tối thì chắc chắn bị bại hông rồi.Nếu có thể bạn kể rõ cho mình nghe dc k?vần bao nhiêu hồ,thời gian là lúc nào trong ngày?

Lúc Mình vần khoảng 2h30. Vân 2 hô, mỗi hô 15phút vần xong thấy gà bước đi có ve gượng gạo . Tối về mình ngâm chân 30phút. Mình đã kiểm tra rất kỹ không thấy bị sưng gối và củ bàn. Đến hôm nay là 6 ngày rồi gà rất khỏe nhưng chân vẫn đi tập tênh, mình không xác định được chỗ bị đau.
Nhìn gà đau mà chưa chữa được, buồn qúa bạn ạ. Cảm ơn bạn đã quan tâm chia se.
Quay lên trên
hoang_bmt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/11/2012
Khu vực: DAKLAK+BINHDINH
Điểm: 532
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoang_bmt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/11/2012 lúc 6:47pm
Ban đầu được viết bởi hoang_bmt hoang_bmt viết:

[QUOTE=ga301185]

Bạn cho gà uống toa thuốc này xem sao:thuốc thú y POLIVITAMIN 1/4 gói
 thuốc tây:B1 3v - phụ huyết khang 1v/1 lần uống .Ngày uống 2 lần.Uống đúng 10 ngày.Kèm theo xoa dầu gió thường xuyên nha bạn.Chúc thành côngBig grin
Quay lên trên
heo con Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/11/2012
Khu vực: Ninh Hòa
Điểm: 7
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn heo con Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/11/2012 lúc 9:29pm
Mua một kí lô măng khô, loại tốt nhất để dưỡng là ok ak mà
Quay lên trên
ducminh83 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Nhắc 1 lần vì viết bài không dấu

Gia nhập: 26/10/2012
Khu vực: hd
Điểm: 681
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducminh83 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/12/2012 lúc 8:34pm
Hay đấy
Quay lên trên
ducminh83 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Nhắc 1 lần vì viết bài không dấu

Gia nhập: 26/10/2012
Khu vực: hd
Điểm: 681
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducminh83 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/12/2012 lúc 8:38pm
Hay đấy.trước có e nhạn đj đá về k bít chăm thế là e nó đi ỉa lại lấy becberin cho uống,vài hôm thì die
Quay lên trên
huan phu thu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/12/2012
Khu vực: PHU THU
Điểm: 8
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn huan phu thu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/12/2012 lúc 3:36pm
ga ma khong co hang kem co choi duoc kho ha ban
Quay lên trên
huan phu thu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/12/2012
Khu vực: PHU THU
Điểm: 8
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn huan phu thu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/12/2012 lúc 3:38pm
minh co con ga xem ma khong co hang kem thay la co bac nao biet chi cho em voi con ga nhu the co choi duoc khong

Quay lên trên
nbgadon8 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 05/11/2012
Khu vực: nghe an
Điểm: 87
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nbgadon8 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/01/2013 lúc 10:42am
bài viết hay
Quay lên trên
Gacuoi82 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/01/2013
Khu vực: Ha noi
Điểm: 58
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gacuoi82 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/01/2013 lúc 4:52am
Kinh nghiêm quý   
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 34567 9>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.891 giây.