phục hồi gà

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 23456 9>
Tác giả
 Xếp hạng: Đánh giá chủ đề: 3 Phiếu, Trung bình 3.67  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
bace284 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 19/04/2012
Khu vực: xuan bac
Tình trạng: Offline
Điểm: 1
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bace284 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/04/2012 lúc 3:53am

Con gà của mình nó bị thối chỗ mỏ bạn à, có làm gì giúp nó được ko ? Bạn chỉ mình với nhé.Nếu ko phiền bạn gửi thư cho mình được thì tốt quá. cảm ơn bạn trước nhé. mailto:xuanbac_vh_vl_hy@yahoo.com - xuanbac_vh_vl_hy@yahoo.com

Quay lên trên
BAC NINH Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 18/03/2012
Khu vực: MIEN BAC
Điểm: 423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn BAC NINH Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/04/2012 lúc 6:56am
kinh nghiệm quýBig grin
Quay lên trên
BAC NINH Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 18/03/2012
Khu vực: MIEN BAC
Điểm: 423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn BAC NINH Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/04/2012 lúc 7:07am
đúng tập hợp những bài hay vào môt chuyên mục để anh em nghiên cứu
Quay lên trên
vanminh7 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 02/05/2012
Khu vực: Hanoi
Điểm: 16
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vanminh7 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/05/2012 lúc 5:37pm
Bai viết hay lắm. em có con ga xỉa mỏ nhau bây giờ nó không ăn được mỏ dưới bị mẻ, trong miệng có nhiều vệt trắng, chảy nước đờm ra miệng, đi ỉa phân xanh, gà vẫn khỏe em vẫn đút cơm xin hỏi anh cách chữa cho nó tự ăn được và khô đi ngoài. Gà của em tốt năm anh à, giúp em nhé
Quay lên trên
quangthongkg Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 02/03/2012
Khu vực: mien nam
Điểm: 254
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quangthongkg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/05/2012 lúc 5:21pm
bài viết bổ ích quá Party
Quay lên trên
minhphuong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/04/2012
Khu vực: đăk nông
Điểm: 6926
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhphuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/05/2012 lúc 6:43am
Ban đầu được viết bởi LE XUAN TAN LE XUAN TAN viết:

chào bạn!
bai viết của bạn thật sự có ý nghĩ đối với tất cả mọi người có sở thích chơi gà,

bạn cho mình hỏi trong trường hơp con gà của bạn đá hay  nhưng khi đá về một vài ngày sau bạn tháy nó đi khập khiễng (bị mất gân) bạn có cách nào chữa trị không ? mọi người ai biết chỉ giùm mình vói , mình có ông bạn có 1 con đá hay lắm nhưng đá về mấy ngày mới bị mất gân cho uống ambisinin  ma không khỏi hiện nó đứng không được nhiều nhưng ăn thì bình thường

các bạn có ai biết chỉ giùm mình để mình nói vói  ông bận cách chữa nếu thành công đẻ cho đạp mái tốt,

còn  không được thì để thịt,

tại a cho uống ampisisi gì đó mới mất gân đó!ampi là kháng sinh nặng uống qua nhiều là t...oi...toi...hỏi...tỏi!
Quay lên trên
my khat Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2008
Khu vực: BẮC NINH
Điểm: 3125
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn my khat Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/06/2012 lúc 9:41pm
Ban đầu được viết bởi thelanqb thelanqb viết:

bài viết hay, nhưng 1 điểm mình không thích đấy là dùng thiuốc ( cái này thì hại sức là phần nhiều), thật sự thì còn nhiều cách để đề phòng ké rất hữu hiệu.
rất cảm ơn bạn về kinh nghiệm này

cho uong kem them 1 vien vit C. Se do hai ga hon.
Quay lên trên
dqhoan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 29/05/2012
Khu vực: Mien Bac
Điểm: 249
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dqhoan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2012 lúc 9:56am
1 bài viết quá tuyệt cho nhưng người chưa có kinh nghiệm ! ! ! rất cảm ơn bác Love struck
Quay lên trên
LE XUAN TAN Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/03/2012
Khu vực: SAIGON
Điểm: 2566
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn LE XUAN TAN Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/06/2012 lúc 8:41am
đúng là kinh nghiệm hay
Quay lên trên
chuatrinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 01/05/2012
Khu vực: Bac
Điểm: 9
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn chuatrinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/06/2012 lúc 11:59pm
Cảm ơn bạn rất nhiều vì bài viết quá hay. hãy cố gắng đăng thêm nhiều bài bổ ích để mọi người tham khảo nhé. chúc bạn giặt hái được nhiều thành công trong cuộc sống.
Quay lên trên
LE XUAN TAN Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn LE XUAN TAN Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/06/2012 lúc 10:35am
Ban đầu được viết bởi coviucbvn coviucbvn viết:

kinh nghiệm này đáng học hỏi đấy hehe

rất hay
Quay lên trên
vinhphuc_no1 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/06/2012
Khu vực: mien bac
Điểm: 33
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vinhphuc_no1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/06/2012 lúc 3:34pm
hay lam a zai a. dam me la fai vay. de? co dc 1 chien binh fai quan tam den n0 thoi a.

Quay lên trên
bautroixanh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 19/02/2011
Khu vực: miền đông v yen
Điểm: 57
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bautroixanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/07/2012 lúc 8:47pm
nghe ra các sư kê ít lên trường đấu
Quay lên trên
tuannghia252 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 17/07/2012
Khu vực: ninh binh
Điểm: 1
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tuannghia252 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/07/2012 lúc 8:10am
kam on o a,hay qua.
Quay lên trên
LE XUAN TAN Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn LE XUAN TAN Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/07/2012 lúc 8:53am
bài viết hay có lý để ae học hỏi
Quay lên trên
thu_hung_linh_ke Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 15/09/2008
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 10014
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thu_hung_linh_ke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/07/2012 lúc 6:10pm
hjx, vụ què đấy e ko chuyên a ạ. như a nói có khả năng gà bị bại hông, khó hồi phục để chơi đc lắm
gà chọi hay thôi chưa đủ...
Quay lên trên
nguyenmanhquyen Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/07/2012
Khu vực: ha noi
Điểm: 3256
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenmanhquyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/08/2012 lúc 9:42am
bai viet nay phu hop voi minh qua. Chyua co kinh nghiem nhieu. tks a

Quay lên trên
nguyentoanthang Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 27/06/2012
Khu vực: hai duong
Điểm: 2
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyentoanthang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/08/2012 lúc 10:15pm
Ngâm chân bằng gì vậy ? Hay chỉ ngâm bằng nước lạnh thôi

Quay lên trên
mr_binh Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 23/02/2012
Khu vực: Móng Cái
Điểm: 7996
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn mr_binh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/09/2012 lúc 10:13am
thằng em này trẻ người mà kinh nghiệm quá đáng để học hỏiHappy
Quay lên trên
Tu_Phan_Rang Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 09/09/2012
Khu vực: ninh thuan
Điểm: 31
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tu_Phan_Rang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/09/2012 lúc 9:58am
hay,cần học hỏi.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 23456 9>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.093 giây.