phục hồi gà

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1234 9>
Tác giả
 Xếp hạng: Đánh giá chủ đề: 3 Phiếu, Trung bình 3.67  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
ngoc an mui ne Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 19/08/2011
Khu vực: đông nam bộ
Tình trạng: Offline
Điểm: 359
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngoc an mui ne Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/09/2011 lúc 5:54am
 2 bác có kinh nghiệm đấy , nhất là bác linh kê nói đúng đấy. bác phải lên 1 bài thuốc chằn gà nữa mói được
Quay lên trên
khanggadon Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 09/03/2011
Điểm: 2788
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn khanggadon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/09/2011 lúc 5:23am
Hay quá!
Ao mong hu vo tron phong tran
Phong tran mot kiep doi nam nhi
Nguoi pham tran,tron tran tuc
Hu hu,thuc thuc;thuc thuc,hu hu!
Quay lên trên
xamchuoichanvang Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 14/04/2010
Khu vực: Đông anh-hà nội
Điểm: 901
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xamchuoichanvang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/09/2011 lúc 7:41am
lể a THLK quá.kinh nghiệm thật.cái gì nói cũng thấy khá là hay
Quay lên trên
Manh_HoangMai Xem...
Thành viên Danh dự
Thành viên Danh dự
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2008
Khu vực: hanoi
Điểm: 523
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Manh_HoangMai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/09/2011 lúc 7:18am
 Hôm nào có gà đi đá về phải nhờ a này nuôi hộ  mấy ngày mới đc . Không biết có đồng ý ko Big smile
Quay lên trên
tdthuyen Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/03/2010
Khu vực: Đà Lạt
Điểm: 3559
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tdthuyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/09/2011 lúc 8:33am
Ban đầu được viết bởi xamchuoichanvang xamchuoichanvang viết:

lể a THLK quá.kinh nghiệm thật.cái gì nói cũng thấy khá là hay

nể thì nể cậu ấy thật nhưng nể cứ nể đừng mang ra lể cho chảy máu là đượcBig smile
Quay lên trên
thu_hung_linh_ke Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 15/09/2008
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 10014
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thu_hung_linh_ke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/09/2011 lúc 8:55am
như thế thì chết e đấy,hjx
gà chọi hay thôi chưa đủ...
Quay lên trên
thu_hung_linh_ke Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 15/09/2008
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 10014
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thu_hung_linh_ke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/09/2011 lúc 8:57am
Ban đầu được viết bởi Manh_HoangMai Manh_HoangMai viết:

Hôm nào có gà đi đá về phải nhờ a này nuôi hộ  mấy ngày mới đc . Không biết có đồng ý ko Big smile

ko nuôi hộ,hehe LOL LOL LOL
gà chọi hay thôi chưa đủ...
Quay lên trên
Tuấn Gà Chọi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/06/2011
Khu vực: Văn Phú-Hà Đông
Điểm: 1590
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tuấn Gà Chọi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/09/2011 lúc 4:38pm
Ban đầu được viết bởi thu_hung_linh_ke thu_hung_linh_ke viết:

Ban đầu được viết bởi Manh_HoangMai Manh_HoangMai viết:

ko nuôi hộ,hehe LOL LOL LOL
Nuôi hộ cho tặng tiền hoa hồng ăn trận mới đc đấy nhé...keke LOLLOL
Tuấn Gà Chọi
Yahoo: quamuonmangdenoiloi_yt
Quay lên trên
TruongNguyen Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 12/09/2011
Khu vực: PHO NHO NGO NHO
Điểm: 62
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn TruongNguyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/09/2011 lúc 8:45pm
theo minh nhung bai viet chia se kien thuc va kinh nghiem nhu the nay rat quy.nhat la doi voi anh em moi choi ga.
Quay lên trên
hieupt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 25/11/2010
Khu vực: phutho
Điểm: 648
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hieupt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/09/2011 lúc 5:52am
món này NGON sài dc ae ơi
Quay lên trên
jickadic Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 08/07/2011
Khu vực: ha noi
Điểm: 112
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jickadic Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/09/2011 lúc 5:45am
Bài viết rất bổ ích...
Quay lên trên
vũ thành chung Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 31/10/2011
Khu vực: Sơn La
Điểm: 22
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vũ thành chung Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/11/2011 lúc 1:03am
Gà của em bị ốm, bỏ ăn, khó nuốt, ỉa phân lỏng có màu trắng lẫn xanh, rất yếu. như vậy là bị làm sao và chữa thế nào ? các bác gíup em với.
Quay lên trên
thelanqb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/03/2011
Khu vực: đây chứ đâu
Điểm: 2722
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thelanqb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/11/2011 lúc 1:53am
bài viết hay, nhưng 1 điểm mình không thích đấy là dùng thiuốc ( cái này thì hại sức là phần nhiều), thật sự thì còn nhiều cách để đề phòng ké rất hữu hiệu.
rất cảm ơn bạn về kinh nghiệm này
Quay lên trên
hoa_thuong_say Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 07/09/2011
Khu vực: tho nhi ki
Điểm: 31
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoa_thuong_say Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/11/2011 lúc 6:08am
bai của bac thlk rất bổ ích, nhưng co nhưng trương hơp con đau hơn cơ, ăn không tiêu được mà táng thịt bo trần vào thi chết , co nhưng con còn không tự ăn được ăn không tiêu , ta phải bón mà tốt nhất la muốn nhanh thì ta cần bón cám chim, chính loại nay vùa nhanh tiêu ma đầy đủ chát dinh dưỡng sau khi ga co thể tiêu dc ta moi cho ăn thit bò và các thứ khác ( cám chim trộn nước) đây là 1 vai kinh nghiệm nhỏ mong anh em chỉ giáo
Quay lên trên
hoa_thuong_say Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 07/09/2011
Khu vực: tho nhi ki
Điểm: 31
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn hoa_thuong_say Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/11/2011 lúc 6:17am
Quay lên trên
linhcute Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 31/10/2011
Khu vực: hai duong
Điểm: 8
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn linhcute Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/11/2011 lúc 8:42pm
bac giai thich cho em cau nay dc ko ?hay Thứ nhất bốc đất ném ra/ thứ nhì lắc mỏ, thứ ba lé sườn
Quay lên trên
trantam Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/11/2011
Khu vực: ha dong
Điểm: 1416
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trantam Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/11/2011 lúc 6:50pm
hii
Quay lên trên
phandang Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 01/12/2011
Khu vực: NAM ĐỊNH
Điểm: 288
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phandang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/12/2011 lúc 10:31am
xin đại ca chỉ giùm em
ga của em nhốt nhiều bị dệt mất chân thì chữa kiểu gì ? no lười đi lại cứ thả ra la nằm liền 
xin cảm ơn

Quay lên trên
Cao Thanh Trung Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 19/12/2010
Khu vực: NW
Điểm: 890
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Cao Thanh Trung Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/12/2011 lúc 5:12pm
khó diễn đạt bằng lời quá!
Quay lên trên
Tiachanxanh_mcqn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/06/2011
Khu vực: Quảng Ninh
Điểm: 2897
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tiachanxanh_mcqn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/12/2011 lúc 5:32am
Bài viết thật là bổ ích cho những người ham mê gà đòn Embarrassed
(((((((((((((((((((((Móng Cái - Quảng Ninh))))))))))))))))))))))

Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1234 9>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.172 giây.