nuôi lông

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/12/2012 lúc 8:29pm
nhiều yếu tố
có con thay lông như bị kinh dong
con của mình 5 tháng vẫn chưa xong

Quay lên trên
tiachanvangss Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 23/11/2012
Khu vực: Hà nội
Tình trạng: Offline
Điểm: 8
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiachanvangss Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/12/2012 lúc 7:38pm
Ban đầu được viết bởi SL_HTC SL_HTC viết:

1 tuần bác viết 1 bài em lại cóp vào đến lúc in giáo trình được đấy rất bổ ích

bác có giáo trình chưa cho em copy học hỏi với!
Quay lên trên
quy_le Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/02/2011
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1970
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quy_le Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/09/2011 lúc 5:31pm
bổ ích
Chọn: Nhất tông - Nhị tướng - Tam đòn - Tứ vảy
Nuôi: Nhất lực - Nhì tài - Tam tải - Tứ mã
Quay lên trên
gacon0nline Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 16/02/2011
Khu vực: bắc ninh
Điểm: 253
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gacon0nline Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/09/2011 lúc 10:33pm
Heart may qua' co' con ga\ dang thay long. ko pit' lam\ sao jo\ thi ok roi\
Quay lên trên
khacquy85 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 03/04/2011
Khu vực: phú thọ
Điểm: 174
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn khacquy85 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/09/2011 lúc 8:22pm
bài viét quá hay, quá kỳ công và cũng quá bổ ích. thanks
Quay lên trên
xuan_thuy_94 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2011
Khu vực: Tp Hồ Chí Minh
Điểm: 3348
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xuan_thuy_94 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/09/2011 lúc 10:13pm
hay wá ah à từ trước tới h e đâu có bjt là fảj đjều chĩnh khẩu fần ăn cho gà thay lôg ntn đâu. thanks ah nhju nha bàj vjết rất hay
Bạn không phải là người giỏi nhất nhưng cách cư xử và hành động của bạn quyết định bạn là người như thế nào trong mắt mọi người
Phone : 0923174150....01674318020
Quay lên trên
hoanlong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 10/09/2011
Khu vực: quang nam
Điểm: 445
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoanlong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/09/2011 lúc 8:18pm
ôi:chuyện chơi cũng lắm công phu bạn nhỉ.học thì học đó nhưnhg còn thực hiện thì khó quá....
Quay lên trên
thu_hung_linh_ke Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 15/09/2008
Điểm: 10014
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thu_hung_linh_ke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/09/2011 lúc 4:06am
Ban đầu được viết bởi than ke 1 than ke 1 viết:

gì cũng hay,ji cũng biết,tôi thích ông rồi đấyLOL,may quá gà đg ra lông ko biết cách nào cho nhanh toàn cho uóong thuốc với ăn kơm,lại còn mang ra cho đá nghịch,hix,ở gần nhà thì tốt quá,hay ông nuôi hộ tôi nhé,hehe,bao tiền công bạn gửiBig smile

srr, ko nuôi hộ. ông nào nuôi đúng như t nuôi , t cứ gửi 500k/1 tháng/ 1 con
gà chọi hay thôi chưa đủ...
Quay lên trên
thu_hung_linh_ke Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thu_hung_linh_ke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/09/2011 lúc 4:04am
bảo đảm nuôi như t lông đẹp & nhanh hơn thả vườn đúc mái nhiều
Quay lên trên
hoanlong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 10/09/2011
Khu vực: quang nam
Điểm: 445
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoanlong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/09/2011 lúc 3:17am
ở nơi mình gà thay lông người ta thường thả vườn đúc mái. mình hỏi họ bảo có như vậy lông ra mới mướt và dai //
Quay lên trên
than ke 1 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 13/02/2011
Khu vực: hai duong
Điểm: 505
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn than ke 1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/09/2011 lúc 12:39am
gì cũng hay,ji cũng biết,tôi thích ông rồi đấyLOL,may quá gà đg ra lông ko biết cách nào cho nhanh toàn cho uóong thuốc với ăn kơm,lại còn mang ra cho đá nghịch,hix,ở gần nhà thì tốt quá,hay ông nuôi hộ tôi nhé,hehe,bao tiền công bạn gửiBig smile
Quay lên trên
thu_hung_linh_ke Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thu_hung_linh_ke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/09/2011 lúc 10:32am
lâu lắm cha nội,hjx
Quay lên trên
kenvin007 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 05/03/2011
Khu vực: YD - bắc giang
Điểm: 400
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kenvin007 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/09/2011 lúc 10:05am
em thì cứ thuận theo tự nhiên. cứ thả ra khi nào thay xong thì cho nó đi quân đội
Quay lên trên
xamchuoichanvang Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 14/04/2010
Khu vực: Đông anh-hà nội
Điểm: 901
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xamchuoichanvang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/09/2011 lúc 7:44am
hay thật.chết cái là gà nhà e có con đang thay lông,chả tắm táp gì.đợi lâu ơi là lâu:(
Quay lên trên
thu_hung_linh_ke Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thu_hung_linh_ke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/08/2011 lúc 9:21am
Ban đầu được viết bởi hieupt hieupt viết:

bài viết của bạn thật lý tưởng   quá hay
còn mình từ xưa tới nay vẫn theo cách cổ đại , con gà khi thay lông đòi hỏi lương protin khá cao để thành lập ra lông , các nhà nghiên kứu về sự phát triển của bộ lông chim  trong d đ nông nghiệp vn cho hay con chim kiểng muốn có 1 bộ lông hoàn chỉnh đẹp cần phải tăng cường protin trong tháng đầu khi bắt đầu hình thành trạng thái thay lông , với gà thì mình thường bổ sung lượng chất này bàng cho ăn rau ngót lượng chất này có rất nhiều trong rau ngót khi gà chiến đc ra lông trong thời gian 2 tháng lúc này lông đã ở thời kỳ ổn định ta cho ăn vào khẩu phàn bí đỏ hấp cơm ăn chán thì thôi ,từ khi gà thay lông cần thiết liên tục duy trì lúa có mầm đảm bảo cho bộ lông mượt mà dai đẹp , chỉ đơn dản như vậy , hôm nay đọc bài của bạn mình học thêm đc nhiều điều hay hơn   cám ơn tgbv thuhunhke

Smile , có j` đâu b, 1 vài góp ý theo cách riêng của mình thôi mà. gà nuôi lông như b sẽ thay nhanh , đẹp nhưng phục hồi con gà lại thể trạng chiến sẽ lâu hơn cách của mình , con gà dễ mất phong độ hơn. mình thích tính ổn định của con gà vì gà thay lông xong rất nhiều con hỏng
Quay lên trên
SL_HTC Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/07/2011
Khu vực: Sơn La
Điểm: 3145
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SL_HTC Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/08/2011 lúc 8:17am

Ẹc lại học được 1 bài nữa của anh

Quay lên trên
hieupt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 25/11/2010
Khu vực: phutho
Điểm: 648
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hieupt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/08/2011 lúc 7:15am
bài viết của bạn thật lý tưởng   quá hay
còn mình từ xưa tới nay vẫn theo cách cổ đại , con gà khi thay lông đòi hỏi lương protin khá cao để thành lập ra lông , các nhà nghiên kứu về sự phát triển của bộ lông chim  trong d đ nông nghiệp vn cho hay con chim kiểng muốn có 1 bộ lông hoàn chỉnh đẹp cần phải tăng cường protin trong tháng đầu khi bắt đầu hình thành trạng thái thay lông , với gà thì mình thường bổ sung lượng chất này bàng cho ăn rau ngót lượng chất này có rất nhiều trong rau ngót khi gà chiến đc ra lông trong thời gian 2 tháng lúc này lông đã ở thời kỳ ổn định ta cho ăn vào khẩu phàn bí đỏ hấp cơm ăn chán thì thôi ,từ khi gà thay lông cần thiết liên tục duy trì lúa có mầm đảm bảo cho bộ lông mượt mà dai đẹp , chỉ đơn dản như vậy , hôm nay đọc bài của bạn mình học thêm đc nhiều điều hay hơn   cám ơn tgbv thuhunhke
Quay lên trên
HuyZin-pl Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/04/2011
Khu vực: Ha Noi
Điểm: 3240
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn HuyZin-pl Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/08/2011 lúc 7:19pm
Bài viết này hay, bổ ích quá. 
Quay lên trên
thu_hung_linh_ke Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thu_hung_linh_ke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/08/2011 lúc 12:13pm
gà kết thì mới giữ nuôi lông , mà đã nuôi lông phải kì công chứ nuôi vớ vẩn thì thịt bố đi cho xong
Quay lên trên
Sỹ Chúc Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 15/05/2010
Khu vực: Nhà quê
Điểm: 2055
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Sỹ Chúc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/08/2011 lúc 7:26am
nuôi lông kiểu này là một cách nhưng chắc khá mệt và kì công, 
Vạn sự tùy Duyên!
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.094 giây.