Th@nh Lý con của Mái Kết...chất lượng!!!!!

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Tình trạng: Offline
Điểm: 7237
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Th@nh Lý con của Mái Kết...chất lượng!!!!!
    Ngày đăng: 11/11/2022 lúc 5:34pm
Lại bán bớt ít nhánh con của mái bông cựa này.
Bố là gà ôm đấm vai mé 3 độ
Mái mẹ cưa đấm kiềng mé vai tuổi tảng và cặp cựa thần sầu nhưng cực kỳ ít đá lộn nên trứng to con đẹp, con chơi đều đều và thỉnh thoảng ra con cực hay.
Nay bán vài con mái của nó đã xệ đít sắp đẻ lại giá cực kỳ dễ thương cho ai cũng mua đc để gây 1 dòng gà chơi bền bỉ...

750K
Đt+Zalo 0986202086
Muốn hỏi dòng giống ghép như nào alo cho tớ đừng ntin đang bị đau ngón tay nhé ae.

Ảnh mẹ:

Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 6157
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/11/2022 lúc 8:39pm
Chúc bác thêm nhiều em ra đi gây dựng cơ đồ
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
GaDonTL Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 04/10/2016
Khu vực: Tiên Lữ
Điểm: 451
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GaDonTL Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/11/2022 lúc 2:08pm
Chào mưng bác trở lại! Lên hình con gai của nó đi bác.

Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/11/2022 lúc 10:38pm
Duyên vừa gặp: Vô tình lướt Zalo gặp bác này mua gà con từ đời nảo đời nào và khoe con hay uy tín, vậy mà chả hiểu sao mà kiếm mái đâu đâu giờ đúc đc nhiều thịt nên giải tán bớt.
Bác xúc thêm 1 mái của mình, lúc đầu giới thiệu con bịp siêu mẫu chân dài bác k hợp bịp mình đổi sang mái ô ướt.
Người quen bắt và chơ gà rồi nên dễ nói chuyện xúc ngay k lăn tăn.
Chúc ae chốt đc mái chất lượng về đúc chơi yên tâm...

P/S: Mưa gió cũng chưa có ảnh con gà nào, quăng tí câu truyện và gà đúc của bác lên đe cho vui. Rảnh bác chụp khoe ae nhé.

Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/11/2022 lúc 10:19am
Chủ mới nhận gà phát biểu
Uy tín luôn:

Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 6157
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/11/2022 lúc 11:31am
Đây là chú Phương ở Ba Đồn - Quảng Bình
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
badon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/11/2015
Khu vực: mien trung
Điểm: 572
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn badon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/12/2022 lúc 1:16pm
bác còn nhớ em ạ. lâu lắm rồi
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.