Giấc mơ Hão Huyền.....🤣

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Tình trạng: Offline
Điểm: 7237
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (2) Lượt cám ơn(2)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Giấc mơ Hão Huyền.....🤣
    Ngày đăng: 11/09/2020 lúc 7:37pm
Ae THÔNG CẢM NHÉ, CÁ SẤU ALO DỌA NẠT NHỜ GỠ BÀI NÊN MÌNH ĐÀNH XÓA HẾT HÌNH ẢNH - AI QUAN TÂM THÌ GÕ GOOGLE BÁN GÀ ĐÒN - NHA TRANG - KHÁNH HÒA TÌM ĐỌC SẼ THẤY.
Xem tạm gà coppy mạng này vậy:

Rất nhiều ae tỉnh xa tham gia gdvn thường hay nhờ mình bắt giúp con nọ con kia trên mạng... ở Nha Trang

Xin lỗi tuy mua giúp nhưng nói thật lòng. Gà của tôi đây bảo hành khi bán gà mới tập gáy mà con hay con dở con được, con chơi tạm với giá siêu rẻ ( đắt hơn gà thịt 1 tí)
Ấy vậy mà ae sẵn lòng vung tiền bắt " mái kết " " chiến kê sát thủ" với giá giời ơi trên mạng 5-7 và mười mất củ mà k bảo hành, k rõ tung tích người bán kể cũng lạ????

Trong khi đó gà tớ bán rẻ khi đúc ra hoặc ăn gà hay gà kết cũng chả nhớ tới thằng tớ nhể....
Mịa kiếp ae bỗng làm tớ tủi thân, khi đi bắt giúp những con gà rao bán kêu như chuông khánh....🤣
Vâng mời ae xem lại chính mình ạ, tiền k phải của tớ nên tớ đếch xót nhá...😂😂😂

Vì 1 lý do abc đành xóa bớt hình vì có thể bị kiện bản quyền...

Người sửa: @nh Vũ - 11/09/2020 lúc 11:37pm
Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
phongtb1989 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 31/07/2020
Khu vực: Thái Bình
Điểm: 11
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn phongtb1989 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/09/2020 lúc 8:22pm
Chơi gà của bác đc 1 lần bắt 3 con 1 lúc . Con nào bác nói nó đá như nào đúng như thế . Nghỉ chơi 2 năm quay lại bắt 2,3 chỗ trên mạng cũng gọi là quen biết về chỉ đúng 50% lời các bố ấy tả . Lần này kiên nhẫn chờ bằng đc ko chơi gà ltinh nữa .
Quay lên trên
philong.ccm4 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 11/04/2020
Khu vực: Vĩnh Phúc
Điểm: 24
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn philong.ccm4 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/09/2020 lúc 3:42pm
Chính xác. Trọn mặt gửi vàng thôi, chứ gà mõm là chán luôn. riêng của a Nam mình bắt con nào cũng ưng ý. 
Quay lên trên
luudinhvan2 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 03/02/2017
Khu vực: hungyen
Điểm: 429
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn luudinhvan2 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/09/2020 lúc 3:21pm
Chơi món này khó hơn chơi thể thao, người chơi không bao giờ hài lòng với những gì đang có, luôn chạy theo những giấc mơ hão
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.188 giây.