Máy Đánh Chữ

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/08/2012
Khu vực: Gia lai,N/ Định
Tình trạng: Offline
Điểm: 4931
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Máy Đánh Chữ
    Ngày đăng: 09/09/2020 lúc 7:35am
Của nợ này khá nhiều chuyện.
Mình đúc ra người ta nuôi, mở mỏ bắt về, gửi tiền lúa không lấy, 3 lý rượu cúng xong to tiếng, mình mang trả. lại 3 lý rượu cúng xong lại về mình.
Anh nuôi gà hồi giờ chỉ đá tầm 10tr quay đầu, lão đã thích thì mấy cũng ko đc, đưa thóc nước ko chịu, mua đứt không chịu, cứ phải có quyền chủ kêBig grinBig grinBig grin, thôi thì chú cứ nuôi giùm anh, đi đánh anh cứ theo tầm đấy còn kệ chú. ừ thì nuôi.
bà này trước mình có khoe 1 lần lúc mở mỏ trạng 276. hiện tại 298. gần đủ pin, trừ mở mỏ thêm đc 2 lần hơn 10 phút và gần nhất là gần 2 hồ với 2 bạn lấn trạngBig grin, bà mẹ nó càng nuôi càng xổ càng ưng, cuối tuần cho đi tốt nghiệp sớm chứ  ứ ai cho xổ nữa.
HÌnh ảnh quá trình trong tay mình từ lúc nó về đến giờ.
và hiện tại đâyWhew!, học mót mãi các cụ các bác mà vẫn chưa biết nuôi đc như các cụ, thôi thì cứ phá làng phá  xóm đã tính sau.
Ngày nay có rượu ngày nay say
Ngày mai sầu bệnh ngày mai sầu
Quay lên trên
chungnt.369 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 20/08/2020
Khu vực: PHU THO
Điểm: 1
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chungnt.369 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/09/2020 lúc 7:38am
gà đẹp quá bạn Love struck
Quay lên trên
liverpoolfc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/11/2013
Khu vực: GL- LĐ- HCM
Điểm: 454
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn liverpoolfc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/09/2020 lúc 11:02am
Giống xám máy ngày trước quá anh nhỉ!
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/09/2020 lúc 7:23pm
Chiến ở chư sê à anh
Hay lên phố thế anh
Phân phối độc quyền keo silicone gia lai
Tư vấn thi công điện mặt trời áp mái

0946 30 4577
Quay lên trên
Binhnguyen Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 29/03/2020
Khu vực: Nan
Điểm: 1
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Binhnguyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/09/2020 lúc 7:46pm
Hàng kết có khác ông bạn ơi
Quay lên trên
MinhTan1 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 09/09/2020
Khu vực: Lạng Sơn
Điểm: 10
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn MinhTan1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/09/2020 lúc 8:55pm
giống em , mượn trống về đúc mái của mình . sau ra con không bán , gửi ông anh mượn ga đúc nuôi cho . hay rhif nuôi mà dở thì ae lại đc bữa rượu chung
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/09/2020 lúc 1:48pm
Ban đầu được viết bởi hunggada hunggada viết:

Chiến ở chư sê à anh
Hay lên phố thế anh
giờ ai ra phố chơi đâu em, ra đụng các sếp nhiều quá, bọn anh đi chỗ khác, cũng liên tỉnh mà sạch sẽ hơn
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/09/2020 lúc 1:49pm
Ban đầu được viết bởi Binhnguyen Binhnguyen viết:

Hàng kết có khác ông bạn ơi
cũng phá làng xóm đc ông ạ

Quay lên trên
daiviet356 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/08/2012
Khu vực: TX Phú Thọ
Điểm: 2925
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daiviet356 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/09/2020 lúc 3:47pm
Phom gà đòn lối hoàn thiện, mau mắn, chân đá đau
Phong độ là nhất thời
Đẳng cấp là mãi mãi
Quay lên trên
KhucHuong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/08/2013
Khu vực: THÁI BÌNH
Điểm: 570
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn KhucHuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/09/2020 lúc 3:12am
Nuôi gà dư này đúng là bõ công
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.109 giây.