Thất Vọng_chuyển gấp

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/08/2012
Khu vực: Gia lai,N/ Định
Tình trạng: Offline
Điểm: 4931
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Thất Vọng_chuyển gấp
    Ngày đăng: 14/08/2020 lúc 12:59pm
con gà rất tâm huyết, theo đuổi thời gian dài, chờ xong lông lá để vần xổ. hôm qua khảo thử mặt thứ 2, phát hiện tím tái khó thở, kiểm tra bị nấm họng, loại bệnh mình ghét cay đắng, thuốc thang mấy bố bán toàn nói phét, trước đây từng chữa nhưng thời gian dài. đợt này gà lại nhiều, cả nuôi lông, trực chiến và tơ lên vần xổ.
Mình săn lại dc con này khá nhiều tiền, con gà khá toàn diện về chân đòn, đá vai lưng, mùa 1 cột cứng 2 mang, ra hầu dọc có những chân cựa mang tai đá bạn ngáo ngơ có mắt như mù, mùa này bên lên bên xuống, khả năng do mập và tụt lực do nấm họng, chân vẫn rất gãy, anh em nào bốc về chưa nấm họng chơi tiếp hoạc đúc thì quá ổn, mùa tơ, xương sức khỏi bàn.
chuyển nhượng 7 đồng có thể thương lượng, sdt mình ở chữ kí, hoặc zalo, fb cá nhân, thông tin em nó bên mục khoe gà.
http://www.gadonvietnam.net/v-l-em_topic73143_post1266555.#1266555 - http://www.gadonvietnam.net/v-l-em_topic73143_post1266555.html#1266555
Ngày nay có rượu ngày nay say
Ngày mai sầu bệnh ngày mai sầu
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/08/2020 lúc 1:03pm
Quay lên trên
Gacon1x3 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/10/2016
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1352
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gacon1x3 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/08/2020 lúc 4:30pm

Vip, bác nào cần nhanh tay ép giá.

Quay lên trên
KhucHuong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/08/2013
Khu vực: THÁI BÌNH
Điểm: 570
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn KhucHuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/08/2020 lúc 6:38pm
Gà ok quá
Quay lên trên
Thanh_vau Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 06/12/2010
Khu vực: Hung Yen
Điểm: 100
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Thanh_vau Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/08/2020 lúc 10:38pm
Gà nhìn cũng khá! Nếu không chữa được chắc chỉ đúc mái thôi. Bạn nên bán rẻ hơn, nếu người mua chữa được nấm họng và đi đá được thì coi như họ có duyên với nó!
Quay lên trên
loitreet Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 20/03/2014
Khu vực: nhatrang
Điểm: 810
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn loitreet Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/08/2020 lúc 11:57pm
Loại này chữa thì hết nhanh nhưng tái đi tái lại là nhiều.thuốc than trên mạng chỉ vứt.nhưng e đang chữa thuốc bt ở người vs chế độ ăn uốn hợp lí thì lại hết vs sau tg ngắn ko thấy lại.
Quay lên trên
MinhTan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 01/06/2020
Khu vực: Lạng Sơn
Điểm: 9
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn MinhTan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/08/2020 lúc 12:36am
không phải ép giá bác hay gì , nhưng mà bác phát giá 4 đồng chắc em hoặc nhiều ae trên này xúc ngay . đi làm thuê chỉ gắng được giá đấy . nếu câu từ làm bác phật lòng , bác thông cảm nhé

Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/08/2020 lúc 3:46pm
Happy, gà đã có cao thủ đến chưa, mình giữ lại tiếp tục hi vọng chinh chiến, cảm ơn anh em quan tâm
Quay lên trên
batuoctinhyeu_nd Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 19/03/2011
Khu vực: quang tri
Điểm: 234
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn batuoctinhyeu_nd Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/08/2020 lúc 4:02pm
EM đã từng chữa và rât thành công với thuốc của người: loại thuốc sporal chuyên trị nấm cho người em mua 1 vỉ 85 k. cứ 3 ngày em cho uống 1 viên.
Anh thử xem đến hiện tại gà em vẩn chưa bị tái lại.
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2020 lúc 9:33am
Ban đầu được viết bởi rocker rocker viết:

Happy, gà đã có cao thủ đến chưa, mình giữ lại tiếp tục hi vọng chinh chiến, cảm ơn anh em quan tâm

Bên anh tùng trọc kbang mới nghiên cứu ra thuốc nấm họng nghe bảo chữa khỏi 100% ₫ấy anh
Phân phối độc quyền keo silicone gia lai
Tư vấn thi công điện mặt trời áp mái

0946 30 4577
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.172 giây.