Sát Thủ Của Sát Thủ

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/08/2012
Khu vực: Gia lai,N/ Định
Tình trạng: Offline
Điểm: 4931
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (2) Lượt cám ơn(2)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Sát Thủ Của Sát Thủ
    Ngày đăng: 28/07/2020 lúc 2:38pm
Đầu tuần, khoe anh em con gà của người em chơi cùng, trạng kí 3,0 kg
Gà 12 tháng, thành tích 7 HCV, lớn nhỏ, 2 trận gần nhất nhặt C1. hiện tại về gà tơ bảng này đang ế toàn Gia Lai
Trận 7 sút gà anh Thành Long tại C1 Gia Lai 
Thứ 6 tuần vừa rồi chinh phạt C Phù cát bình định, cả đội đi vào các "tay chơi" đã túm vào tranh nhau: mấy kí, mấy kí. nghe câu trả lời 3 kí thì tất cả kéo gà cùng trạng hoặc lấn chút tụm lại giành nhau. Big grinBig grinBig grinBig grin sợ mất phần. Kéo khóa giỏ cầm gà bỏ ra ngoài, gần nửa tay chơi lẳng lạng xách gà lảng ra xa, sau khi cân gà đúng 3 kí tìm gà ghép thì ko ai bảo gì. Đi về không không đành, lân la kéo đến 1 anh gà cựa  đeo bảng 3,08, ko xin phút, xin chục 7, bao 70-100. chủ gà kia ôm gà ra tận góc trường chả bảo câu nào. lân la dạm hỏi mãi, trường đã cáp độ 5 do nhiều gà, có ở lại chắc trong ngày cũng ko đến lượt, ae lủi thủi ra về trong cái nắng 38-40 độ của đất võ.
Hiện tại bắn chân, cuổi tuần tiếp tục lân la GIa Lai vì tình hình dịch có vẻ căng ko đi xa dc.
AE ngắm xem có ra gì không, ông em trong hình là chủ gà, ae gia lai chắc nhẵn mặt, còn các tỉnh miền trung tây nguyên lân cận nhiều người không lạ lắm
CHúc ae cuối tuần sức khỏe và thành công

Ngày nay có rượu ngày nay say
Ngày mai sầu bệnh ngày mai sầu
Quay lên trên
hoahaiyen Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 03/10/2008
Khu vực: Thái Bình
Điểm: 1332
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoahaiyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/07/2020 lúc 2:56pm
Quá đẹp

sdt: 0979093286
Quay lên trên
Gacon1x3 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/10/2016
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1352
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gacon1x3 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/07/2020 lúc 3:07pm
vip Happy
Quay lên trên
sieubacduoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 30/08/2015
Khu vực: Đà Lạt
Điểm: 707
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn sieubacduoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/07/2020 lúc 3:18pm
Bằng trạng né là phải
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/07/2020 lúc 4:16pm
Ối dồi ôi ông thỏ ơi :D
Đăng đây được chứ cho lên hội fb gà gia lai thì có mà lộ hết bóng anh nhề

Người sửa: hunggada - 29/07/2020 lúc 4:19pm
Phân phối độc quyền keo silicone gia lai
Tư vấn thi công điện mặt trời áp mái

0946 30 4577
Quay lên trên
KhucHuong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/08/2013
Khu vực: THÁI BÌNH
Điểm: 570
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn KhucHuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/07/2020 lúc 7:45pm
Đẹp quá bạn ạ
Quay lên trên
ganoibinhdinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2008
Khu vực: Qui Nhơn
Điểm: 307
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ganoibinhdinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/07/2020 lúc 7:47pm
Gà chiến có khác, nc nuôi mùa này mà đỏ tốt quá
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/07/2020 lúc 2:41pm
Ban đầu được viết bởi hunggada hunggada viết:

chứ gia lai mình ai chơi nó nữa đâu em, về chuồng anh rồi, cho đạp mái chơi thôiBig grinBig grinBig grin
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/07/2020 lúc 8:22pm
Ban đầu được viết bởi rocker rocker viết:

chứ gia lai mình ai chơi nó nữa đâu em, về chuồng anh rồi, cho đạp mái chơi thôiBig grinBig grinBig grin

Bảo sao toàn hàng chất
Con này vào thay lông nhảy với bà mái ô 9 củ thì con cái có mà tưng bừng

0946 30 4577
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/07/2020 lúc 8:24pm
Em đọc bài con mái ô của anh rồi
đang gom đạn dược thì nhà có việc
Bó tay 😫

0946 30 4577
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/07/2020 lúc 9:26am

Bó tay 😫
bữa hứng chứ giờ hết hứng rồi em nhé, ha ha, nay các em đã có chỗ ở tiện nghi tươm tất rồi, yên tâm đẻ thôi
Quay lên trên
GaChoi_DucLinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 28/01/2016
Khu vực: Binh Thuan
Điểm: 141
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GaChoi_DucLinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/07/2020 lúc 9:42pm
Con này đẹp ko tì vết, kết nhất cái sọ đầu!
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/07/2020 lúc 10:54pm
Ban đầu được viết bởi rocker rocker viết:

Bó tay 😫

bữa hứng chứ giờ hết hứng rồi em nhé, ha ha, nay các em đã có chỗ ở tiện nghi tươm tất rồi, yên tâm đẻ thôi

Vâng anh

0946 30 4577
Quay lên trên
superpipo83 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 06/09/2016
Khu vực: mien bac
Điểm: 859
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn superpipo83 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2020 lúc 9:26pm
Gà đẹp quá
Quay lên trên
Fedex Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 06/08/2020
Khu vực: Hà nội
Điểm: 1
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Fedex Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/08/2020 lúc 9:04pm
Gà này mà ăn dc nó mình cũng hỏng gà.chẳng chơi.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.219 giây.