Đi chơi gái Quảng Ninh cùng sếp ( sưu tầm)

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
XamHong Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 30/12/2009
Khu vực: Gia Lâm - HN
Tình trạng: Offline
Điểm: 1564
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn XamHong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Đi chơi gái Quảng Ninh cùng sếp ( sưu tầm)
    Ngày đăng: 27/06/2011 lúc 5:43am
Tết dương lịch, nằm ở nhà khểnh chim xem báo thì alô rung bần bật

- Đang đâu đới, 3h chiều đi Quảng ninh nhế. Anh qua đón.

Chưa kịp trả lời thì đã cúp máy.

Anh Hải, trong danh bạ điện thoại mình ghi là Hải phò ở trong Nam ra. Anh người Hà nội gốc nhưng làm trong ngành dầu khí nên phải ở hẳn trong Nam. Ra Hà nội đi công tác hay đi chơi anh đều gọi mình, toàn nhậu nhẹt, gái mú, hát hò.... Anh bảo thằng em nhậu tốt, chuyện hay, gái cũng được.

Anh hơn mình 2 tuổi, làm Giám đốc tài chính kiêm cả dự án cho một công ty con của tập đoàn. Ăn nên làm ra lắm.

Chẳng hiểu do phải tính toán hay bị nhiễm độc của tiền mà tóc anh rụng trụi hết cả, mà trọc rất ác khi để sót lại một búi chứng 50 cọng xồm xoàm ngay ở đỉnh đầu. Trông rất thảm!

Đứng giờ, anh đến. Con Camry mới thửa bóng nháng, anh bảo là hàng nhập khẩu, đi sướng lắm. Anh nói thế mình biết thế chứ xe cộ là mình chịu, babétta với lại SH với mình giống nhau sạch.

Lên xe, anh nói: đi qua đây đón 2 con em nữa nhế. Mình nhạy cảm: hàng à? Anh gắt: Đ. mẹ, anh mà phải dùng...hàng à! Mình im chẳng nói gì.

Anh vòng xe ghé đít vào 1 quán cafe sang trọng, dặn: ngồi trên xe nhế, anh vào ới nó ra. Bọn này cành cao lắm, mình hạ cố tý.

Mình nghe lời, ngồi im. Hồi hộp.

Hai em đẹp mê hồn thong thả ra lên xe, anh bắt 1 em ngồi ghế sau với mình rồi giới thiệu rất ngắn: đây là 2 em Ngọc Diệp và Thuỳ Trang.

Mẹ kiếp, người đẹp mà tên cũng đẹp.

Xe lăn bánh, mùi nước hoa thơm nức, ngào ngạt.

Anh bi bô nói chuyện, hai em cũng nhiệt tình hưởng ứng. Mình thì ngồi ép lưng vào ghế, run bần bật vì hai em quá đẹp,cả đời chưa từng mơ thấy.

Chẳng mấy chốc cũng đến Hạ long, anh chui tọt vào 1 khách sạn sang trọng lấy 2 phòng rồi nháy mắt với mình đầy ẩn ý. Mình sướng rơn nghĩ về kịch bản của đêm nay. Kiểu gì anh chả một em và riêng mình một em.

Anh nói như ra lệnh: tất cả đi nhậu nhé, xong rồi về tắm giặt, nghỉ ngơi sau. Anh đói lắm rồi.

Mùa đông, biển lạnh. Quán hàng vắng ngắt nhưng anh vẫn chọn được một nhà hàng ấm cúng sang trọng và rất đông khách. Anh gọi bao nhiêu là hải sản ngon, ăn mệt nghỉ.

Có cơm rượu lại có cả người đẹp, chuyện chẳng mấy chốc mà trở nên ấm áp thân tình. Mình cũng gạt bỏ được nỗi run sợ hồi hộp trước hai em gái xinh tươi. Ăn, uống, nói năng...rất bốc. Hai em tít mắt cười, khen duyên cụng li côm cốp rồi lại trách cứ: thế mà lúc trên xe anh chẳng nói gì.

Thấy anh Hải ôm một em, rất chi là tự nhiên và tình cảm, thi thoảng còn đưa cái mép còn dính miếng thịt cua hôm lên má em chùn chụt mình rất thích. Mình táng thêm 3 ly cô-nhắc rồi cũng thò tay ra sau lưng cô em ngồi cạnh mình. Chẳng thấy ứ hự gì, sướng mê tơi.

Đang vui, anh Hải ngó đồng hồ. Thôi, về nhé!

Mình dắt tay một em bước ra khỏi nhà hàng, rồi như trong phim mở của xe chìa tay mời em lên trước. Em quẳng cho mình nụ cười hân hoan kèm theo câu cảm ơn anh mềm ngọt.

Mình ngất ngây, lâng lâng hình dung ra chuyện chăn chiếu khi về tới khách sạn, bụng thầm thì cảm ơn anh Hải.

Tới nơi, rất nhanh mình lại nhảy ra mở cửa xe, lại chìa tay mời em xuống. Em lại quẳng cho mình nụ cười hân hoan kèm theo câu cảm ơn anh mềm ngọt.

Anh Hải đưa hai chiếc chìa khoá cho hai em rồi bảo lên trước đi nhé. Mình phấn khởi chắc anh tế nhị muốn hội ý phân chia với mình nên bảo hai em lên trước để anh em nói chuyện cho lịch sự.

Cầu thang máy chạy lên đến tầng thứ 7, anh kéo tay mình: tao với mày đi nhậu tiếp rồi ngủ chỗ khác. Hai thằng sếp tổng của tao nó đang nằm trên phòng rồi. Hai đứa đó không thuộc về tao và mày, hiểu chứ???

Mình lí nhí, rồi thì thầm: Đ. mẹ anh!
Có những thứ ngày thường mình có đc. Lúc mất rồi , mơ ước cũng = không. :)
Quay lên trên
thuylucngan Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 18/02/2011
Khu vực: Bắc Giang
Điểm: 6080
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thuylucngan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/06/2011 lúc 6:00am
Miễn bình luận Big smile
Cuộc đời sướng hay khổ là do mình tự cảm nhận
Quay lên trên
khalee Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 02/04/2011
Khu vực: ĐakNông
Điểm: 2779
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn khalee Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/06/2011 lúc 6:19am
Dead

Duy Khánh (sn : 1986)
Quay lên trên
Sỹ Chúc Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 15/05/2010
Khu vực: Nhà quê
Điểm: 2055
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Sỹ Chúc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/06/2011 lúc 7:41am
Tụt hết cả chimLOL

Người sửa: Hu Truc - 27/06/2011 lúc 7:41am
Vạn sự tùy Duyên!
Quay lên trên
Tienchohang_hp Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/03/2011
Khu vực: Quán Toan - Hp
Điểm: 168
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tienchohang_hp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/06/2011 lúc 3:58am
Sao bác dại thế, xin số 2 e ấy rồi ăn lại cũng được mà, ăn lại của sếp Tổng thì cũg ko có gì là mất mặt lắm đâu ^^.
Quay lên trên
kimcuongplt Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/02/2013
Khu vực: Miền Tây
Điểm: 4476
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kimcuongplt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/06/2013 lúc 3:52pm
Ban đầu được viết bởi Sỹ Chúc Sỹ Chúc viết:

Tụt hết cả chimLOL

- Sướng quá !
Quay lên trên
lua_xanh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 21/04/2013
Khu vực: hai duong
Điểm: 239
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lua_xanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/06/2013 lúc 10:30am
 hic........... up...................... va~i
Quay lên trên
nghia_mobile Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 13/08/2012
Điểm: 965
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nghia_mobile Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/06/2013 lúc 10:38am
hohoohohoRolling on the floorRolling on the floorRolling on the floor  đọc xong ngồi cười mình vợ hỏi sao mà cười mình mãi mới nói đcRolling on the floorRolling on the floorRolling on the floor
Quay lên trên
ak_47 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/05/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4335
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ak_47 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/06/2013 lúc 2:28pm
quá nhọ Rolling on the floor
Quay lên trên
nguyenthetuan1986 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 11/10/2012
Khu vực: ĐăkLăk-Đăk Nông
Điểm: 10954
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthetuan1986 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/06/2013 lúc 3:23pm
Rolling on the floor khổ thân bác này, đời quá nhọ
Quay lên trên
vikinga Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/03/2012
Khu vực: Công-Hưng Yên
Điểm: 3903
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vikinga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/06/2013 lúc 10:12am
Ban đầu được viết bởi Tienchohang_hp Tienchohang_hp viết:

Sao bác dại thế, xin số 2 e ấy rồi ăn lại cũng được mà, ăn lại của sếp Tổng thì cũg ko có gì là mất mặt lắm đâu ^^.
Big hug Quá chuẩn
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/06/2013 lúc 10:18am
Ban đầu được viết bởi nguyenthetuan1986 nguyenthetuan1986 viết:

Rolling on the floor khổ thân bác này, đời quá nhọ
Big grinBig grinBig grin
Quay lên trên
duyhungyen Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/02/2012
Khu vực: HY-Đông Nam Á
Điểm: 2574
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duyhungyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/06/2013 lúc 10:26am
?At wits end.rứt nốt mấy cái cọng tóc cho chọc luôn.
Quay lên trên
phap0912 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 12/01/2013
Khu vực: Trại Giam
Điểm: 428
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phap0912 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/07/2013 lúc 7:49pm
At wits end    vãi cả con chim, nghe bác kể thôi mà cũng thấy sướng sướng rồi, bác này chơi ae ác quá, bo cua quá gấp với tốc đọ cao, 99% ae bị bác lừa cho xuống vực rồi
Quay lên trên
nguyenanh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 03/04/2013
Khu vực: sơn tây
Điểm: 1713
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/07/2013 lúc 9:32pm
Rolling on the floor ăn dư bở 
Quay lên trên
khuonglomrom Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 15/09/2010
Khu vực: Ha noi
Điểm: 2578
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn khuonglomrom Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/08/2013 lúc 9:00pm
Quá là đang trên đỉnh everet lại tụt xuống vực sâu đúng là thằng anh đểu Big grin
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/04/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4992
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/08/2013 lúc 10:12pm
bó tay 
Quay lên trên
megavp Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 16/05/2012
Khu vực: VĨNH PHÚC
Điểm: 744
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn megavp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/08/2013 lúc 1:04am
đang đêm đọc có hứng quá đi
Quay lên trên
hieuhoanhao_meonhan Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/01/2013
Khu vực: Hà Giang
Điểm: 1623
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hieuhoanhao_meonhan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/08/2013 lúc 3:25am
Quá đen cho đội bán than
Quay lên trên
HuyZin-pl Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/04/2011
Khu vực: Ha Noi
Điểm: 3240
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn HuyZin-pl Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/08/2013 lúc 10:19am
Rolling on the floorRolling on the floorRolling on the floorRolling on the floorRolling on the floorRolling on the floorRolling on the floorRolling on the floor

Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.156 giây.