Rảnh Rỗi Phá Làng

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
superpipo83 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 06/09/2016
Khu vực: mien bac
Tình trạng: Offline
Điểm: 859
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn superpipo83 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Rảnh Rỗi Phá Làng
    Ngày đăng: 25/03/2020 lúc 6:11pm
Gà đẹp quá
Quay lên trên
DucThang_nt Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: Nha Trang
Điểm: 1592
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn DucThang_nt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/03/2020 lúc 2:44pm
Đỏ đẹp
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/08/2012
Khu vực: Gia lai,N/ Định
Điểm: 4931
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/03/2020 lúc 2:08pm
Ban đầu được viết bởi hunggada hunggada viết:

Quá ư là tuyệt dời.
Chư sê vẫn là chảo lửa hê hê :D
qua đi chup rông em ơi
Ngày nay có rượu ngày nay say
Ngày mai sầu bệnh ngày mai sầu
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/03/2020 lúc 11:11am
Quá ư là tuyệt dời.
Chư sê vẫn là chảo lửa hê hê :D
Phân phối độc quyền keo silicone gia lai
Tư vấn thi công điện mặt trời áp mái

0946 30 4577
Quay lên trên
ganoibinhdinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2008
Khu vực: Qui Nhơn
Điểm: 307
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ganoibinhdinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/03/2020 lúc 10:32am
Chúc mừng có ít củ khoai để lo chống dịch
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/08/2012
Khu vực: Gia lai,N/ Định
Điểm: 4931
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/03/2020 lúc 10:09am
Chính thức các đồng chí biên phòng dừng cho qua bên kia, chỉ tập chung đón kiều bào làm ăn bên Cam về đưa vào khu cách li của viên quân y. hết chỗ đi hóng hớt ngồi lê, ở nhà vác của khỉ đi phá xóm tay bo.
gà 11 tháng, nhảy 2 mặt lần 1 hồ, lần hơn hồ đi chơi cỏ chục thùng bia đc đúng 2 hồ ra nước gà kia vọt làm uống lòi họng. nghỉ 2 tuần hôm qua tiếp tục sang huyện bạn kiếm dạc xổ, bạn hơn cao, cựa họ 8 lớp mình 5 lớp. mình hơn 4 hoa, họ đã 3 đai là gà bạc dưới đều ăn trong 5 hồ trở lại, cưa đè 2 mang nhưng tu ở chùa ra, sở thích cưa xoay tít phá sức và kết liễu đối thủ bằng những đòn đấm chéo vai, chứ hầu như cưa lại không đá mà chỉ phá. 
mình mơ màng như của nợ, thiếu dạc, số nhọ là 2 lần đi xổ bia đều gặp hàng cưa đè ngiệt xoay tít mù. Lỡ đi rồi thì sút. thống nhất X củ khoai lang. Múc
Thả gà bạn thương hiệu hơn, lại ăn thuyết phục nên ko xem đòn cứ đè chấp, buông đuôi mình đứng bạc 6, hết hồ họ đứng bạc 4, tai bắt đầu ù, gần điếc hết 1 bên.
Hồ 2 bận vẫn cưa vẫn xoay tít tuột cưa là dồn số ngồi xổm hoặc nằm. cuối hồ mình hơi đuối có biểu hiển ko xoay kịp giá lên 5 lác đác 6.
Hồ 3, bạn hoáng mang tuột cưa liên tục, lại dồn số, giá xuống 3-2. bạn lõi lạc có chân độ nhiều hơn nên các anh các chú vẫn gồng tin gà đá phong cách về đích. chứ ở làng tớ thì xuống 1 lâu rồi.. Hết hồ bạn vỡ tai, lấy tang đầu vì phồng to. khâu luôn cả lưng, vì lưng kỵ đốt nào đã ra đốt đấy, lông lưng mất gần nửa bể tang, thả vòi voi. nửa tháng trả 1 chân điên khùng mình cũng loạng choạng.
Hồ 4, ra nước bạn làm nhịp nhớ nhà- một phần ghép độ 4 nên thả gà hơi muộnKissKiss. đội bạn có nhã ý dàn xếp, mình bảo để hết hồ 4 chưa chạy bên mình cho trong 5 ngoài đủ. bạn không chịu, ừ thả gà tiếp, gần 10 phút bạn gục. ae vẫn giao hữu trong 5 nghoài nằm xuống. ai về nhà đấy.
Của nợ cũng phá làng xóm ra phết anh em ạ.
Tớ học kể truyện Kim Dung, tả thôi rồi.
3 ký 1 vạch. chờ hết dịch
Hình ảnh trước và sau khi đi.
CHúc anh em phòng, chống dịch thành công. Khi tổ quốc cần chúng ta sẽ đứng yên!

Người sửa: rocker - 24/03/2020 lúc 10:14am
Ngày nay có rượu ngày nay say
Ngày mai sầu bệnh ngày mai sầu
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.109 giây.