Th@nh lý Mái Nhánh...

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Tình trạng: Offline
Điểm: 7237
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Th@nh lý Mái Nhánh...
    Ngày đăng: 13/02/2020 lúc 6:22pm
Hết tết, nghỉ Corona lâu quá nên bán bớt máu nhánh để đi chơi và mua thóc cho gà con...nên:

Thanh lý 1 ít mái nhánh, chưa đẻ hoặc đang đẻ lứa so, trứng to đùng...
Vì bọn tơ lơ mơ rất khó chụp ảnh, quay clip đá lộn thì k úp đc, nên ae mua thì alo và zalo xem clip hộ cái nhé. Và biết thêm thông tin.
Các ảnh chụp này xem tạm thôi k oách như thực tế...

1/ Bịp cô hồn ( Vì hay đi ăn tranh các chị và đá lộn nên ốm 1 trận vừa khỏi lại ra đá lộn làm 1 chị chạy mất dép)

Gà mới 5 tháng rưỡi thôi nhé.
Khoảng 1,6kg gì đó...

2/ Chị em nhà Ô ướt...

Con điểm bông trên đầu là dòng cứng trên đá mé đá vai kiềng to đòn nhé, mẹ nó hay ra con ôm đấm...

Con Ô ướt dòng mé ngang đè lưng đá, đuổi tửng nhé...

Con bông vừa đẻ, con Ướt sắp đẻ nhé

3/ Và còn vài mái con dòng cựa nữa nhé... Mà khó chụp quá vì bọn mới lớn này nó nhát hơn bọn nuôi con rồi.

Anh em ủng hộ thì alo số đt 0986202086

Mua 1em 900k 2-3 em trở lên thì 1,5triệu/2con nhé.

Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/02/2020 lúc 11:48am
Các bác hỏi em nào là clip trống cùng đàn
Nào là clip cha nó đá độ...
Nào là clip mẹ nó
Đọc rồi nghe ù hết tai hoa hết cả mắt...
Thôi thì thế này: Bảo hành cho các bác tới lúc đúc ra con khảo k đạt trả lại em kèm bất kỳ 1 cặp trống mái hơn 1kg là đc để e biếu ae thịt.
Vậy các bác thấy yên tâm với số tiền khủng xác bác đầu tư cho tương lai chưa ạ...?
Chỗ em vác 1-2 triệu đi mua mái các đại ka chời gà nó vỗ vào mặt ngay.... Nhưng e thì k chơi thế vì e ưu tiên cho các bác phần lợi và có thể tự ra đk.
Nhưng phải alo chứ 1 phút e k thể gửi clip hoặc ntin cho 10 bác đâu ạ.
Trân trọng!!!!
Quay lên trên
PhungManh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 25/02/2017
Khu vực: Quangnam
Điểm: 31
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn PhungManh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/02/2020 lúc 11:55am
Giá mềm vậy má hỏi gì anh...
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/02/2020 lúc 12:33pm
Ban đầu được viết bởi PhungManh PhungManh viết:

Thôi mình cứ chiều ae tình tình cẩn thận mềm với cứng thì vẫn quan trọng là chất lượng...👌
Có ae mua mái đúc lại cứ thắc mắc nó nhẹ cân hơn bé tuổi hơn mà đắt ngang con chị xyz kia vậy? Mua đúc nuôi rồi nó sẽ lớn quan trọng là dòng giống thôi chứ có phải gà thịt đâu mà so bì kí lô bác nhể....
Quay lên trên
Linhlang Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 18/04/2010
Khu vực: Hanoi
Điểm: 200
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Linhlang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/02/2020 lúc 6:37am
Ban đầu được viết bởi @nh Vũ @nh Vũ viết:

Ban đầu được viết bởi PhungManh PhungManh viết:

Thôi mình cứ chiều ae tình tình cẩn thận mềm với cứng thì vẫn quan trọng là chất lượng...👌
Có ae mua mái đúc lại cứ thắc mắc nó nhẹ cân hơn bé tuổi hơn mà đắt ngang con chị xyz kia vậy? Mua đúc nuôi rồi nó sẽ lớn quan trọng là dòng giống thôi chứ có phải gà thịt đâu mà so bì kí lô bác nhể....

Chuẩn bác ah. Quan trọng là tông dòng & ra con như nào thôi.
Quay lên trên
giundat Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 20/03/2014
Khu vực: nước bạn lào
Điểm: 23
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn giundat Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/02/2020 lúc 12:42pm
Bán máii giá mềm xèo bằng chầu nhậu cũng hết. Một mai nghỉ làm dìa quê mua gà a đúc nhá. Theo dõi a lâu rồi gà ưng ý quá.
Quay lên trên
superpipo83 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 06/09/2016
Khu vực: mien bac
Điểm: 859
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn superpipo83 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/02/2020 lúc 11:17pm
Giá mềm quá
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.235 giây.