Lâu vào diễn đàn

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
daiviet356 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/08/2012
Khu vực: TX Phú Thọ
Tình trạng: Offline
Điểm: 2925
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daiviet356 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Lâu vào diễn đàn
    Ngày đăng: 04/02/2020 lúc 10:25am
Xin gửi lời chào đến anh em bạn bè gần xa!
Không nuôi gà chiến gần 2 năm nay, chân tay sạch sẽ, có thời gian cho gia đình, thích đi đâu là đi, kinh tế dư giả hơn... nhẹ người. Lấy kinh tế nuôi đam mê thì được, chứ đam mê khi chưa có kinh tế thì cái vòng nó luẩn quẩn nó bán đuổi theo bạn mãi ko bứt ra được. 
Nhà vẫn có gà, trứng sạch ăn đều, tết này trống, mái chọi tơ thịt ăn rất ngon, ko còn câu chuyện tiếc rẻ mân mê mở mỏ nữa.  
Chúc các bạn năm mới mạnh khỏe, hạnh phúc, thành công; có thật nhiều tiền để nuôi dưỡng đam mê

Phong độ là nhất thời
Đẳng cấp là mãi mãi
Quay lên trên
Nguyenhoangtrunghn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 29/08/2016
Khu vực: Hà nam
Điểm: 198
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nguyenhoangtrunghn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/02/2020 lúc 5:39pm
lâu lắm mới thấy bác tái xuất, theo em thì ăn gà thì chắc chắn là vào mồm còn độ thì đôi khi không ăn được mà còn phải nôn ra tốt nhất là ăn gà cho khỏe Bia
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7237
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/02/2020 lúc 11:46am
Có đk nên gà hay k thiếu...
Đó là chân lý...
Nhưng k nhiều cảm xúc bằng tự đúc ra ae nhỉ...???
Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
daiviet356 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daiviet356 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/02/2020 lúc 3:42pm
Ban đầu được viết bởi @nh Vũ @nh Vũ viết:

Có đk nên gà hay k thiếu...
Đó là chân lý...
Nhưng k nhiều cảm xúc bằng tự đúc ra ae nhỉ...???
Happy lúc còn nuôi gà chiến mình chỉ chơi gà nhà đúc ra, cái may mắn của mình là gà thế hệ sau luôn hoàn thiện hơn thế hệ trước. 
Hy vọng a e còn gắn bó đam mê, lấy đam mê biến một phần thành kinh tế để duy trì thú chơi cố gắng đầu tư, nghiên cứu sản xuất ra những chiến kê ngày một hoàn mỹ hơn.
Lâu mới vào DĐ ngắm gà, mong rằng mỗi mục mở ra đều thấy được cái hay cái đẹp!
Phong độ là nhất thời
Đẳng cấp là mãi mãi
Quay lên trên
aloha.ha123 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 14/01/2016
Khu vực: Ba Vì, Hà Nội
Điểm: 254
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn aloha.ha123 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/02/2020 lúc 7:19pm
Ko đi đá thì dòng cái bang ko đi chinh phạt nữa à bác
Quay lên trên
daiviet356 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daiviet356 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/02/2020 lúc 8:58pm
Ban đầu được viết bởi aloha.ha123 aloha.ha123 viết:

Cái bang, râu trắng giờ đúc lấy gà tơ ăn thịt và ăn trứng em ah! Đùa chứ gà thịt này mang ra phang cg hay đáo để
Phong độ là nhất thời
Đẳng cấp là mãi mãi
Quay lên trên
aloha.ha123 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 14/01/2016
Khu vực: Ba Vì, Hà Nội
Điểm: 254
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn aloha.ha123 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/02/2020 lúc 7:24pm
Ban đầu được viết bởi daiviet356 daiviet356 viết:

Cái bang, râu trắng giờ đúc lấy gà tơ ăn thịt và ăn trứng em ah! Đùa chứ gà thịt này mang ra phang cg hay đáo để
Con nào ko chơi để e con chơi đi bác Big hugBig hugBig hugBig hug
Quay lên trên
thaothoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Nhắc lần 1: Viết bài không dấu

Gia nhập: 05/05/2013
Khu vực: ĐôngAnh
Điểm: 121
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thaothoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/02/2020 lúc 11:13am
Bác có gà choai để e đôi về chơi tết với
Quay lên trên
daiviet356 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daiviet356 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/02/2020 lúc 7:47am

Ban đầu được viết bởi daiviet356 daiviet356 viết:

Con nào ko chơi để e con chơi đi bác Big hugBig hugBig hugBig hug
anh chỉ có gà thịt thôi em!
Phong độ là nhất thời
Đẳng cấp là mãi mãi
Quay lên trên
daiviet356 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daiviet356 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/02/2020 lúc 7:48am
Ban đầu được viết bởi thaothoi thaothoi viết:

Bác có gà choai để e đôi về chơi tết với
gà giờ a thả đúc lấy trứng với gà thịt ăn em ah! gà chơi phải đúc nuôi cẩn thận nên a ko có!
Phong độ là nhất thời
Đẳng cấp là mãi mãi
Quay lên trên
tranvankien Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 01/04/2014
Khu vực: ha noi
Điểm: 87
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tranvankien Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/02/2020 lúc 4:18am
Lâu ko vào diễn đàn quên cả nich. Lại phải lập ních mới. Hâm mộ bác từ cái thời sinh viên tập tọe lên mang. Cũng dk 7.8 năm rồi. Bác ko chơi nữa có thể nhượng lại cho e con mái dòng nhà dk ko ạ. Mái nhánh cũng dk. Thời buổi người khôn của khó. Tìm dk dòng mái để chơi mà vất vả quá
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.109 giây.