Lưng và bụng clip

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
daga_2608 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/09/2008
Tình trạng: Offline
Điểm: 3763
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daga_2608 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Lưng và bụng clip
    Ngày đăng: 27/10/2019 lúc 9:46pm
-Lâu quá không vào diễn đàn vì không post được phim lên youtube. Mình thích mục sở thị, nhiều khi xem clip còn lầm nói chi xem ảnh, nên xem gà cứ phải có Clip mới xem.
-Cám ơn bạn nào nghĩ ra ý tưởng chèn thêm clip vào clip đá gà để qua mặt kiểm duyệt của youtbe.

Quay lên trên
Gacon1x3 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/10/2016
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1352
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gacon1x3 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/10/2019 lúc 6:34am
Hic,
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/10/2019 lúc 8:48am
Big grin do bế tắc trong viec đăng clip nên em đã ngĩ ra  cách  đó ai ngờ thành công
clip của anh bi xóa rồi kìa 
nhưng em đoán do kênh youtube của anh nhiều người xem chắc ko thích nên đã report nên mới bi xóa clip

của em vô danh tiểu tốt nên  vẫn còn nguyên 

Phân phối độc quyền keo silicone gia lai
Tư vấn thi công điện mặt trời áp mái

0946 30 4577
Quay lên trên
mrhahung Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 23/09/2015
Khu vực: Hanoi
Điểm: 345
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn mrhahung Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/10/2019 lúc 9:04am
Úp lên google ảnh sau đó lấy link ra là ổn nhất thôi! clip dài bao nhiêu cũng được hết

https://photos.app.goo.gl/AJL1Eu9oPqdQbhuz8

Người sửa: mrhahung - 28/10/2019 lúc 9:23am
Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Điểm: 4934
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/10/2019 lúc 9:06am
mấy chân cuối đánh tốt quá, vần với con Xám này thì Sơ mi đẹp mấy cũng chóng rác.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.125 giây.