Ô giáp cần - xám úp sọt PBL

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
daiviet356 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/08/2012
Khu vực: TX Phú Thọ
Tình trạng: Offline
Điểm: 2925
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daiviet356 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Ô giáp cần - xám úp sọt PBL
    Ngày đăng: 06/06/2019 lúc 2:12pm
2 con gà tơ lên chuồng khoe anh em

1. Ô giáp cần
Bao năm nuôi đúc gà lông voi lông thép thì nhiều giờ mới đốc được con cựa cổ

2. xám úp sọt phiên bản lỗi

Phong độ là nhất thời
Đẳng cấp là mãi mãi
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/06/2019 lúc 6:32pm
Happy xám đep a
Phân phối độc quyền keo silicone gia lai
Tư vấn thi công điện mặt trời áp mái

0946 30 4577
Quay lên trên
hai quoc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 10/07/2011
Khu vực: binh duong
Điểm: 477
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hai quoc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/06/2019 lúc 7:15pm
Cái loại mống cổ giáp cần này ,cứ đá rớt cái móng đó là nó thua liền,mình dsã thây mây con rồi,k có gì đặc biệt
Quay lên trên
gaconhy Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 29/01/2012
Khu vực: tuyên quang
Điểm: 97
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gaconhy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/06/2019 lúc 8:46am
hai con đều đẹp, cá nhân thích xám hơn :D
chúc bác nhiều gà hay, up lên diễn đàn cho ae cùng ngắm nhé :D
Quay lên trên
Gadon.nghiabinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 15/07/2014
Khu vực: Nghiabinh
Điểm: 799
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gadon.nghiabinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/06/2019 lúc 11:22am
Bóng bộ khá đẹp,có thêm chút kinh kê để đặt niềm tin nữa là chăm gà mới không thấy phí công...
Quay lên trên
sieubacduoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 30/08/2015
Khu vực: Đà Lạt
Điểm: 707
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn sieubacduoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/06/2019 lúc 11:11am
Thik bó đuôi con ô quá. Chủ kê tặng lại cho e bó đuôi đi.hehe
Quay lên trên
Gacon1x3 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/10/2016
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1352
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gacon1x3 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/06/2019 lúc 12:25pm
Khoe gà nên khoe cả clip nó mới hay,
Quay lên trên
daiviet356 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/08/2012
Khu vực: TX Phú Thọ
Điểm: 2925
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daiviet356 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/06/2019 lúc 5:44pm
Ban đầu được viết bởi Gacon1x3 Gacon1x3 viết:

Khoe gà nên khoe cả clip nó mới hay,
từ ngày a youtube ko cho up clip gà phang nhau cũng ngại mày mò
để ngắm còn đoán già đoán non được chứ nhiều khi up clip nhiều anh em lại tính bỏ gà
lâu chém tý cho xôm
Phong độ là nhất thời
Đẳng cấp là mãi mãi
Quay lên trên
chân xanh móng trâu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/10/2015
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1358
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chân xanh móng trâu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/06/2019 lúc 9:59pm
Ô đẹp quá. Mình cứ ô lau là duyệt. Chúc 2 em nó lại tiếp tục gặt hái nhiều thành công
Sự chân thành là điều tốt đẹp nhất bạn có thể đem trao tặng một người. Sự thật, lòng tin cậy, tình bạn và tình yêu đều tùy thuộc vào điều đó cả. (Elvis Presley)
Quay lên trên
xamthantn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 20/10/2016
Khu vực: hcm
Điểm: 314
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xamthantn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/06/2019 lúc 5:14pm
Giáp cần cũng không có gì là hay, rớt mong là thua liên, ra ngoài còn vè mái, ói máu. Mình thua đau luôn
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.078 giây.