CHAY NÓNG

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Tình trạng: Offline
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: CHAY NÓNG
    Ngày đăng: 03/06/2019 lúc 2:31pm
Ban đầu được viết bởi phu1972 phu1972 viết:

Ban đầu được viết bởi hunggada hunggada viết:

sao nhìn dđ buồn quá chú. dạo này anh vũ cũng lặn mất tâm. các bác cao niên cũng đi trồng cũ chuối. có gà cũng chán khoe luôn.
Gà khá đó chú nhưng trạng tít quá

Em cũng ko biết bác @ và ae đi đâu hết. Hồi xưa toàn gà phở thì đầy người coi gìơ gà hay rồi thì ko còn ai anh ạ

thì vậy. ngày xưa vì vui nên gà hay. dở gì cũng chém banh sát. cũng vì quá nhiều tiêu cực về chuyện mua bán. nên...

ối ối có cả tiêu cực trong bán gà ở trang này à anh
em chả biết gì @@

diễn đàn làng gà nòi thấy giao diện và cách đăng bài khó vãi vậy mà vẫn tồn tại lâu được trong khi trang này e thấy rất tiện lợi lại chết
Phân phối độc quyền keo silicone gia lai
Tư vấn thi công điện mặt trời áp mái

0946 30 4577
Quay lên trên
phu1972 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 18/09/2013
Khu vực: TC :0945139017
Điểm: 10810
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phu1972 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/06/2019 lúc 6:32am
Ban đầu được viết bởi hunggada hunggada viết:

sao nhìn dđ buồn quá chú. dạo này anh vũ cũng lặn mất tâm. các bác cao niên cũng đi trồng cũ chuối. có gà cũng chán khoe luôn.

Em cũng ko biết bác @ và ae đi đâu hết. Hồi xưa toàn gà phở thì đầy người coi gìơ gà hay rồi thì ko còn ai anh ạ

thì vậy. ngày xưa vì vui nên gà hay. dở gì cũng chém banh sát. cũng vì quá nhiều tiêu cực về chuyện mua bán. nên...
Ta thắng kẻ thù đối mặt.nhưng bị hại bởi đứa mà ta tưởng là tri kỉ
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/05/2019 lúc 5:34pm

Người sửa: hunggada - 23/05/2019 lúc 5:36pm

0946 30 4577
Quay lên trên
phu1972 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 18/09/2013
Khu vực: TC :0945139017
Điểm: 10810
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phu1972 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/05/2019 lúc 1:06pm
Ta thắng kẻ thù đối mặt.nhưng bị hại bởi đứa mà ta tưởng là tri kỉ
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/05/2019 lúc 10:54am
Ban đầu được viết bởi chân xanh móng trâu chân xanh móng trâu viết:

Con nayg khả năng không bằng con ô lần trước em khoe được. Chúc mừng em bắt đầu có nhiều gà hay.

dạ vâng
em nghĩ con này lối nó hoàn thiện hơn con ô

sau bao năm thi cuối cùng cũng kiểm nghiệm được mấy con mái
xám và ô ra từ  2 con mái khác nhau

bây giờ  bắt đầu tri ân những người ngày xưa tăng gà giúp đỡ là hợp lí rồi anh :D Big hug

0946 30 4577
Quay lên trên
chân xanh móng trâu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/10/2015
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1358
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chân xanh móng trâu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/05/2019 lúc 8:18am
Con nayg khả năng không bằng con ô lần trước em khoe được. Chúc mừng em bắt đầu có nhiều gà hay.
Sự chân thành là điều tốt đẹp nhất bạn có thể đem trao tặng một người. Sự thật, lòng tin cậy, tình bạn và tình yêu đều tùy thuộc vào điều đó cả. (Elvis Presley)
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/05/2019 lúc 6:52pm
Ban đầu được viết bởi kY SU HAM GA kY SU HAM GA viết:

Gà chọi không cần thiết phải đẹp , to, miễn là đòn phải đáng giá, con gà này sẽ còn lên cân nữa, trạng đá sẽ 26 lông 2 đá càng đẹp vào tầm 29, gà bé đá được nhiều lông. và nuôi ko lo vỡ trạng, thích nhất là những đòn đốc cổ của em nó.

cám ơn bác
những lời nhân xét đi vào lòng người làm em thêm đông lưc đào tao em nó :D Big grinBig hugBig hug

0946 30 4577
Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Điểm: 4934
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/05/2019 lúc 3:25pm
Gà chọi không cần thiết phải đẹp , to, miễn là đòn phải đáng giá, con gà này sẽ còn lên cân nữa, trạng đá sẽ 26 lông 2 đá càng đẹp vào tầm 29, gà bé đá được nhiều lông. và nuôi ko lo vỡ trạng, thích nhất là những đòn đốc cổ của em nó.
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/05/2019 lúc 4:57pm
Ban đầu được viết bởi NGUYENLUONG NGUYENLUONG viết:

Trạng e nó bao nhiêu vậy chủ kê?

2.35 BÁC ƠI

0946 30 4577
Quay lên trên
NGUYENLUONG Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/07/2014
Khu vực: TP.HCM
Điểm: 1429
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn NGUYENLUONG Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/05/2019 lúc 2:15pm
Trạng e nó bao nhiêu vậy chủ kê?

Hóc Môn, TP.HCM
0907857877
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/05/2019 lúc 10:36am
Ban đầu được viết bởi mrhahung mrhahung viết:

Happy Gớm quá, đá chạy kêu luôn !

bác nhận xét gì về em nó ko ạ
ghê gì đâu
hơi ghê thôi Big grinBig grinBig grin

Ban đầu được viết bởi aloha.ha123 aloha.ha123 viết:

Hay ghê. Bé hơn nhiều mà đanh đá ghê

trạng nhỏ quá ko có gà nên đành ghép bác ạ

0946 30 4577
Quay lên trên
mrhahung Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 23/09/2015
Khu vực: Hanoi
Điểm: 345
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn mrhahung Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/05/2019 lúc 8:11am
Happy Gớm quá, đá chạy kêu luôn !
Quay lên trên
aloha.ha123 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 14/01/2016
Khu vực: Ba Vì, Hà Nội
Điểm: 254
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn aloha.ha123 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/05/2019 lúc 11:10pm
Hay ghê. Bé hơn nhiều mà đanh đá ghê
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/05/2019 lúc 7:43am
Ban đầu được viết bởi Gacon1x3 Gacon1x3 viết:

Ko xem dc trên Iph

vẫn chưa hiểu sao hệ điều hành IOS lại ko xem được anh
anh bấm vào link xem đỡ đi :D

0946 30 4577
Quay lên trên
Gacon1x3 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/10/2016
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1352
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gacon1x3 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/05/2019 lúc 9:42pm
Ko xem dc trên Iph
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/05/2019 lúc 9:28pm
Happy mến chào a e diễn đàn

hôm qua cho con xám mới thử chân trước đây làm dat 2 hồ
găp đối thủ to cao hơn ước mơ đủ  2 hồ cho đủ dat
nhưng sức yếu nên chỉ làm hồ 15p

sang hồ 2 đang đá thì ko biết trúng đòn gì ban chay mât Big grinBig grinBig grin

mời a e xem clip
đá hơi lêch trang nên em nó về hơi mêt

h1

h2 - te' te' Big grin

0946 30 4577
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.109 giây.