Tía nhím

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
PHONG phu yen Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 02/09/2012
Khu vực: phu yen
Tình trạng: Offline
Điểm: 65
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn PHONG phu yen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Tía nhím
    Ngày đăng: 10/01/2019 lúc 9:28pm
Con này phải gà nhím không ae. Thấy nó ngủ mà lông dựng lên https://www.upsieutoc.com/image/20190110-210206.GARq8q
Quay lên trên
dangngoctra Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/07/2011
Khu vực: Hưng Yên
Điểm: 1825
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dangngoctra Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/01/2019 lúc 9:10am
Bác muốn úp hình bằng đt lên dd thì làm theo các bước sau nhé

1) Vào trang mà bác muốn úp dưới bức ảnh có chữ “mã nhúng” bấm vào đó
2) Phía dưới nó sẽ hiện 1 loạt các liên kết chỗ nào ghi Bbcode thì bấm vào rồi copy ( có mây cái Bbcode khác nhau nhưng nó chỉ là ảnh to ảnh nhỏ mà thôi )
3) Quay lại dd dán vào bài viết là OK

https://www.upsieutoc.com//GARq8q -
(¯`•™Đặng Ngọc Trà™•´¯)

Vũ Xá - Kim Động - Hưng Yên
https://www.facebook.com/dangngoctra
0932.210.444
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7237
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/01/2019 lúc 12:49pm
Nhím đấy, về cơ bản loại này đầy
Loại lúc nào cũng nhím ấy mới là linh kê, ví dụ tục mái, gặp đối thủ, ngủ, cào cát....vv
Còn loại ngủ nhím đôi khi do lạnh nó dựng lên bởi phản ứng khí hậu kiểu như mình nổi da gà ấy
Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
bioc001 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 08/02/2017
Khu vực: Quảng Bình
Điểm: 618
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bioc001 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/01/2019 lúc 1:56pm
Ban đầu được viết bởi @nh Vũ @nh Vũ viết:

Nhím đấy, về cơ bản loại này đầy
Loại lúc nào cũng nhím ấy mới là linh kê, ví dụ tục mái, gặp đối thủ, ngủ, cào cát....vv
Còn loại ngủ nhím đôi khi do lạnh nó dựng lên bởi phản ứng khí hậu kiểu như mình nổi da gà ấy

Chuẩn bác, em có 1 con gặp người cũng dựng lông cả người lên, cho ăn hay búng tay cái là dựng, gặp gà khác cũng dựng, kè mái cũng dựng, ngủ cũng dựng, bồng trên tay cũng dựng, sau khi xổ dạt 2 xong em cho vô trong nồi dựng luôn Big hug
Quay lên trên
PHONG phu yen Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 02/09/2012
Khu vực: phu yen
Điểm: 65
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn PHONG phu yen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/01/2019 lúc 6:29pm
Cảm ơn ae góp ý.hỏi cho biết thêm thôi chứ bây giờ chủ đạo là thế và chân đá thôi.
Quay lên trên
chân xanh móng trâu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/10/2015
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1358
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chân xanh móng trâu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/01/2019 lúc 9:26pm
Chúc mừng bác trở lại diễn đàn. Gà khỏe mạnh mà khi ngủ thế này quê em gọi là gà nhím. Vẫn biết gà đá bằng đòn nhưng con gà có dấu hiệu là gà tài mình vẫn thích. Chúc bác sở hữu con gà như ý.
Sự chân thành là điều tốt đẹp nhất bạn có thể đem trao tặng một người. Sự thật, lòng tin cậy, tình bạn và tình yêu đều tùy thuộc vào điều đó cả. (Elvis Presley)
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.109 giây.