Mé bất tỉnh clip

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
daga_2608 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/09/2008
Tình trạng: Offline
Điểm: 3763
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daga_2608 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Mé bất tỉnh clip
    Ngày đăng: 08/01/2019 lúc 11:17pm
Thấy ông chú mua con gà có giá, thậm chí phải nhờ người mua và mất tiền cò, nên daga đút gà nhà vào xem trình độ gà nhà thế nào? Đối thủ cao to hơn 150 gram nhưng vẫn chơi. Ôm 1 mọi người nói gà mình suy kêu mình nghỉ, mình chơi luôn ôm 2 cho rõ ràng luôn.

Clip úp lên dailymotion cũng bị hạn chế người xem, bác nào muốn xem thì kéo xuống dưới của trang, tìm chỗ Bộ lọc cho Gia đình:Tắt và tắt nó đi

Link xem Clip
https://photos.app.goo.gl/pFzoeKUfqxAuAWuY6

https://flic.kr/p/23u8mNp - https://flic.kr/p/23u8mNp - maoco by https://www.flickr.com/photos/145537884@N03/ - ochantrangmonga trang, trên Flickr

Người sửa: daga_2608 - 13/01/2019 lúc 3:47pm
Quay lên trên
binhmich Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 14/11/2012
Khu vực: Hưng Yên
Điểm: 1314
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhmich Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/01/2019 lúc 10:21am
Dạo này youtobe luôn xóa và nhắc nhở vì vi phạm tiêu chuẩn cộng đồng. Mình thấy khó hiểu là a e đã đăng là clip vần gà mà vẫn bị xóa.mình đăng clip vần vào hội gà mà cũng bị cảnh cáo vi phạm và ko đc đăng bài lên face 1 ngày. phải chăng mấy nước Châu Âu, Châu Mỹ ko chơi gà nên cấm :=))
Quay lên trên
daga_2608 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daga_2608 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/01/2019 lúc 10:45am
Ban đầu được viết bởi binhmich binhmich viết:

Dạo này youtobe luôn xóa và nhắc nhở vì vi phạm tiêu chuẩn cộng đồng. Mình thấy khó hiểu là a e đã đăng là clip vần gà mà vẫn bị xóa.mình đăng clip vần vào hội gà mà cũng bị cảnh cáo vi phạm và ko đc đăng bài lên face 1 ngày. phải chăng mấy nước Châu Âu, Châu Mỹ ko chơi gà nên cấm :=))

-Ngày xưa youtube xóa video khi có người khiếu nại vi phạm nguyên tắc của Youtube như: bạo lực, bản quyền, tình dục...nhưng bây giờ youtube tự động xóa khi thấy vi phạm nguyên tắc của yotube. 
-Video đá gà ở đâu cũng bị xóa vì vi phạm bạo lực, đẫm máu, lạm dụng động vật... vi phạm quá 3 lần tự động xóa tài khoản.
Quay lên trên
binhmich Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhmich Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/01/2019 lúc 11:00am
Ban đầu được viết bởi daga_2608 daga_2608 viết:

-Ngày xưa youtube xóa video khi có người khiếu nại vi phạm nguyên tắc của Youtube như: bạo lực, bản quyền, tình dục...nhưng bây giờ youtube tự động xóa khi thấy vi phạm nguyên tắc của yotube. 
-Video đá gà ở đâu cũng bị xóa vì vi phạm bạo lực, đẫm máu, lạm dụng động vật... vi phạm quá 3 lần tự động xóa tài khoản.
 giờ sao dám đăng nữa bác nhỉ. con gà to mua giá cao mà đá thường quá. sau khi vần xong chắc chú của bác chán lắm nhỉ?
Quay lên trên
daga_2608 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daga_2608 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/01/2019 lúc 11:17am

giờ sao dám đăng nữa bác nhỉ. con gà to mua giá cao mà đá thường quá. sau khi vần xong chắc chú của bác chán lắm nhỉ?

Có nhiều trang để đăng video, nhưng diễn đàn này chỉ tích hợp với youtube. Gà đó sau đợt còn 500k, mua giá gấp 10 lần, coi xổ rồi mua. Hồ 1 nó đá gà mình cũng tang mịt mù nhưng dính góc cổ chằng vai lên mất bánh lái.
Quay lên trên
GaDonTL Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 04/10/2016
Khu vực: Tiên Lữ
Điểm: 451
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GaDonTL Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/01/2019 lúc 12:24pm
Ngoài Bắc thấy mấy con kiểu dáng này toàn chơi đốc cố vai trên, tốc độ không cao nhưng đòn nặng và chịu tải rất tốt.
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/01/2019 lúc 12:49pm
Vấn đề của dien đàn bây giờ là viết code để nhúng được link video từ web khác
Youtube ko còn sài đc nữa đâu
Phân phối độc quyền keo silicone gia lai
Tư vấn thi công điện mặt trời áp mái

0946 30 4577
Quay lên trên
dangngoctra Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/07/2011
Điểm: 1825
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dangngoctra Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/01/2019 lúc 1:43pm
Không phải youtube hay facebook muốn khoá đâu
Đây là do luật ANM có hiệu lực từ ngày 1/1/2019 ép họ làm khắt khe hơn
Cach lam cua Việt Nam ta học y như TQ vậy
(¯`•™Đặng Ngọc Trà™•´¯)

Vũ Xá - Kim Động - Hưng Yên
https://www.facebook.com/dangngoctra
0932.210.444
Quay lên trên
binhmich Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhmich Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/01/2019 lúc 3:32pm

Có nhiều trang để đăng video, nhưng diễn đàn này chỉ tích hợp với youtube. Gà đó sau đợt còn 500k, mua giá gấp 10 lần, coi xổ rồi mua. Hồ 1 nó đá gà mình cũng tang mịt mù nhưng dính góc cổ chằng vai lên mất bánh lái.
 Nó to hơn 1,5 lạng lại cao hơn. Đổi lại nó bé hơn 1,5 lạng thì sao trụ được 1 hồ. Ko biết clip hồ 1 thế nào chứ mình nhìn clip hồ 2 bác quay thì con đó thường mà.
Quay lên trên
daga_2608 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daga_2608 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/01/2019 lúc 4:03pm

Nó to hơn 1,5 lạng lại cao hơn. Đổi lại nó bé hơn 1,5 lạng thì sao trụ được 1 hồ. Ko biết clip hồ 1 thế nào chứ mình nhìn clip hồ 2 bác quay thì con đó thường mà.

Con đó nó bình thường thì mới thắng dc nó, chứ nó biết đá như nhauthì làm sao thắng dc, gà biết đá với nhau chênh 1 thành là thua rồi, đằng này hơn tổng cổng gần 3.0 gà. Gà này ông chú mua lầm giá.
Quay lên trên
daga_2608 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daga_2608 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/01/2019 lúc 9:12pm
Up lên face cũng bị người khác cắm cờ, đành phải up lên dailymotionc.om
Quay lên trên
vuongganoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 08/01/2014
Khu vực: quang ninh
Điểm: 248
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vuongganoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/01/2019 lúc 10:16pm

link đâu bạn ơi xem xong còn ngủ Big grin
Quay lên trên
daga_2608 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daga_2608 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/01/2019 lúc 10:50pm
Ban đầu được viết bởi vuongganoi vuongganoi viết:

link đâu bạn ơi xem xong còn ngủ Big grin

Link ngay trên hình đầu bài viết. Chép link xuống cho bạn dễ theo dõi.

https://www.dailymotion.com/video/x70bttf
Quay lên trên
daga_2608 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daga_2608 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/01/2019 lúc 10:51pm
Ban đầu được viết bởi dangngoctra dangngoctra viết:

Không phải youtube hay facebook muốn khoá đâu
Đây là do luật ANM có hiệu lực từ ngày 1/1/2019 ép họ làm khắt khe hơn
Cach lam cua Việt Nam ta học y như TQ vậy

Mình ko rõ vụ này lắm, nhưng mình có vi phạm thì bị xử thôi.
Quay lên trên
phungvantoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2015
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 2837
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phungvantoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/01/2019 lúc 9:04pm
K xem dc bác nhỉ
Quay lên trên
daga_2608 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daga_2608 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/01/2019 lúc 10:04pm
Ban đầu được viết bởi phungvantoi phungvantoi viết:

K xem dc bác nhỉ

Daga có hướng dẫn ở ngay link đó, bạn vào xem đi.
Quay lên trên
TiaChanXanh02 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 28/04/2017
Khu vực: Hanoi
Điểm: 58
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn TiaChanXanh02 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/01/2019 lúc 1:22pm
tía chân nhạt, lối thường, đá bao lâu mà ô vẫn vậy, chẳng chuyển. mấy chân cuối ô đá cái nào tía rúm lại cái đó. chẳng hiểu sao tía lại có giá chuyển nhượng cao vầy.
Quay lên trên
TiaChanXanh02 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 28/04/2017
Khu vực: Hanoi
Điểm: 58
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn TiaChanXanh02 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/01/2019 lúc 1:25pm
Ban đầu được viết bởi GaDonTL GaDonTL viết:

Ngoài Bắc thấy mấy con kiểu dáng này toàn chơi đốc cố vai trên, tốc độ không cao nhưng đòn nặng và chịu tải rất tốt.

con tía trong clip có mào vua đâu bác, mào bé tẹo à.
Quay lên trên
daga_2608 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daga_2608 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/01/2019 lúc 6:52pm
Ban đầu được viết bởi TiaChanXanh02 TiaChanXanh02 viết:

Ban đầu được viết bởi GaDonTL GaDonTL viết:

con tía trong clip có mào vua đâu bác, mào bé tẹo à.

Lấy ảnh con tía mào đẹp úp lên cho vui, con trong ảnh ko phải 2 con trong clip.
Quay lên trên
daga_2608 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daga_2608 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/01/2019 lúc 1:18pm
Cập nhật lại Link mới cho mọi người dễ xem.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.094 giây.