Tía đúc - Cục Súc.......😠😠😠

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Tình trạng: Offline
Điểm: 7237
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Tía đúc - Cục Súc.......😠😠😠
    Ngày đăng: 08/01/2019 lúc 6:34pm
Suýt thịt vì mổ thủng đầu 1 loạt hơn chục gà con ra đi, ô chú bê ra chợ thuê thịt mà máy làm lông lại hỏng chốt mất điện....giờ chuyển lên trại đúc gà công nghiệp...kk

1. Các bác phán xem lối sao...rồi sẽ có clip hầu cả nhà...????
2. Thử đoán nó mấy đang kg....???

Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
dangngoctra Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/07/2011
Khu vực: Hưng Yên
Điểm: 1825
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dangngoctra Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/01/2019 lúc 7:15pm
1) chủ đao hầu mé
2) trạng này phải 3,8kg
(¯`•™Đặng Ngọc Trà™•´¯)

Vũ Xá - Kim Động - Hưng Yên
https://www.facebook.com/dangngoctra
0932.210.444
Quay lên trên
phungvantoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2015
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 2837
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phungvantoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/01/2019 lúc 7:32pm
3.5kg ga quấn mé 2 mang hả a
Quay lên trên
GaDonTL Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 04/10/2016
Khu vực: Tiên Lữ
Điểm: 451
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GaDonTL Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/01/2019 lúc 8:17pm
Bác này chụp gà trên ghế toàn trong tình trạng không đứng tự nhiên ,nhiều hình mà vẫn thiếu hinh, khó đoán.
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/01/2019 lúc 8:56pm
Ban đầu được viết bởi GaDonTL GaDonTL viết:

Bác này chụp gà trên ghế toàn trong tình trạng không đứng tự nhiên ,nhiều hình mà vẫn thiếu hinh, khó đoán.

Nếu để dưới đất thì nó sẽ ton ton chạy về mấy con gà phơi nắng, rồi khi ấy nó còn nhặt lá cà chân gân cánh thì còn khó đoán hơn nhiều.

Gợi ý nhé: Để trên ghế giữ mãi nó mới chịu ở yên cho mà chụp, có thế đó là dáng đứng khi đối diện địch thủ......

Đấy gợi đến thế thôi, dễ mà đoán đi....
Quay lên trên
GaDonTL Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GaDonTL Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/01/2019 lúc 7:43am
Ban đầu được viết bởi @nh Vũ @nh Vũ viết:

Nếu để dưới đất thì nó sẽ ton ton chạy về mấy con gà phơi nắng, rồi khi ấy nó còn nhặt lá cà chân gân cánh thì còn khó đoán hơn nhiều.

Gợi ý nhé: Để trên ghế giữ mãi nó mới chịu ở yên cho mà chụp, có thế đó là dáng đứng khi đối diện địch thủ......

Dáng đối diện với địch thủ càng mất tự nhiên, càng khó...
Quay lên trên
GaDonTL Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GaDonTL Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/01/2019 lúc 9:16am

Dáng nghênh chiến con nào chẳng như nhau...càng khó.
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/01/2019 lúc 9:57am

Dáng nghênh chiến con nào chẳng như nhau...càng khó.

Về cơ bản nó cũng k khác mấy khi đi đứng đâu...
Nên cứ đoán bừa đi không thu thuế đâu mà ae lo nhá.....
Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Điểm: 4934
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/01/2019 lúc 3:14pm
Happy Những thằng mình củ đậu thế này mà đá hầu kiềng có chân hết gà, nếu thật thịt quá phí. con này nhẹ cũng 4.0
Quay lên trên
Kê Điên Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 07/10/2016
Khu vực: tây nguyên
Điểm: 44
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Kê Điên Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/01/2019 lúc 7:09pm
chắc gà nhưng dáng ko cao. theo ngu kiến mình thì tầm 30.5kg. chủ đạo dọc mé hầu hàm.
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/01/2019 lúc 12:51pm
Ban đầu được viết bởi kY SU HAM GA kY SU HAM GA viết:

Happy Những thằng mình củ đậu thế này mà đá hầu kiềng có chân hết gà, nếu thật thịt quá phí. con này nhẹ cũng 4.0

Chân cục súc đó bác, mỗi là do vỡ trạng nhìn nó tròn tròn cái gáo chứ cũng dài rộng lắm...
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/01/2019 lúc 12:54pm
Ban đầu được viết bởi Kê Điên Kê Điên viết:

chắc gà nhưng dáng ko cao. theo ngu kiến mình thì tầm 30.5kg. chủ đạo dọc mé hầu hàm.

Cao lắm bác, do thả ga ăn khi đúc mái nên cộng thêm cho nó 7-8 lạng nên nhìn bè bè k cao thôi...

Clip sẽ úp sau sẽ biết nó oánh ntn thôi....
Quay lên trên
bioc001 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 08/02/2017
Khu vực: Quảng Bình
Điểm: 618
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bioc001 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/01/2019 lúc 1:58pm
Happy như con khủng long ấy bác ơi :)). Thuộc dạng chân như pháo, mà đã chân như pháo thì ko kiềng vai thì uổng quá hehe
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.063 giây.