Th@nh lý - Tía đuôi Phụng....

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Tình trạng: Offline
Điểm: 7237
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Th@nh lý - Tía đuôi Phụng....
    Ngày đăng: 07/01/2019 lúc 6:11pm
Nghỉ tết thanh lý Tía đuôi phụng vì trạng siêu tít...
Gà con khoảng 8 tháng chưa vỡ đầu cựa hôm nay rảnh cậy mãi mỡi bong.
Nuôi mãi không lớn cân được 2,55kg kịch kim chắc trạng chỉ 27-27,5kg nên lười cắt tai tích...
Cần đặc, phao câu to, vai đơm, cựa mun, móng tím, lông lá đầy đủ vừa mới khô...
Gà mới nhấp chân được 2-3 lần chủ yếu căng đòn lối mau chân đá mé kiềng vì toàn gà to quá nên k chắc về lối, bị đè nghiệt thì thông vỉa đuổi tảng....

Tả dài thành liên thiên, ae nào ưng mắt alo nhé. Nói chuyện rõ hơn...

Thanh lý nên giá chỉ như bán lông đuôi thôi, trạng bự hơn thì k có giá đó...

Giá: 950K cho 1con gà tương lai ok.

ĐT: 0986202086

Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
dangngoctra Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/07/2011
Khu vực: Hưng Yên
Điểm: 1825
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dangngoctra Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/01/2019 lúc 6:42pm
Thiếu ảnh chân hậu độ nữa bác oi. Chúc mau bay nhé !
(¯`•™Đặng Ngọc Trà™•´¯)

Vũ Xá - Kim Động - Hưng Yên
https://www.facebook.com/dangngoctra
0932.210.444
Quay lên trên
Thien saithong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 21/08/2016
Khu vực: Mien Trung
Điểm: 177
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Thien saithong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/01/2019 lúc 8:26am
Bay nhanh thôi 
Quay lên trên
vuongganoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 08/01/2014
Khu vực: quang ninh
Điểm: 248
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vuongganoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/01/2019 lúc 12:37pm
chắc trạng nhỏ quá ae quen biết ngoài bắc không chơi hay sao bác mà lần này phải bán gà hay trên đây vậy
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/01/2019 lúc 12:57pm
Ban đầu được viết bởi vuongganoi vuongganoi viết:

chắc trạng nhỏ quá ae quen biết ngoài bắc không chơi hay sao bác mà lần này phải bán gà hay trên đây vậy

Mình ở Nha Trang mà...chỗ mình 25-26 thì cực hiếm...
Mùa này ai cũng nhiều gà ới ae mà thiếu chuồng k bắt thì mất duyên nên đăng bừa ai có duyên thì mua thôi...
Với lại mở rộng thị trường gà trạng tít bác a....
Quay lên trên
Gà Nông Nghiệp Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/10/2015
Điểm: 124
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà Nông Nghiệp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/01/2019 lúc 10:17am
thêm tý ảnh đi bác , 4 ảnh như 1 vẫn 1 tư thế :))
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/01/2019 lúc 1:09pm
Ban đầu được viết bởi Gà Nông Nghiệp Gà Nông Nghiệp viết:

4 ảnh đủ cả đấy chứ phải trái trước sau...Thực tế ngoài đẹp hơn nhiều.

Mà cũng chẳng quan trọng lắm, k thanh lý đc thì lại thả vườn cho tăng ký sau chơi với gà tơ.

Kể cũng lạ ngay dd này có thằng bán gà hỏng 1,5tr ào ào mua vì hót rằng đã 2-3 độ. Nhìn thì như gà kiến...kk
Gà mình bán 1,2tr thì chê ẩm chê ôi về thì ăn liền vài 3 độ, còn gà kia đá độ trong nồi mà nó bán bay nhanh vèo vèo....
Cùng 1 chủ mua 2con gà này, mua của mình sau khi mua con kia....
Quay lên trên
Thien saithong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 21/08/2016
Khu vực: Mien Trung
Điểm: 177
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Thien saithong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/01/2019 lúc 1:55pm
Thêm 100gr nữa thì đã bay ngay sau khi đăng Big grinBig grinBig grin
Quay lên trên
sieubacduoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 30/08/2015
Khu vực: Đà Lạt
Điểm: 707
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn sieubacduoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/01/2019 lúc 3:14pm
Quả kiếng phê quá
Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Điểm: 4934
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/01/2019 lúc 3:21pm
Happy Quả thật con gà này của bác rất đẹp, nhiều gà tơ quá ko em mua chơi ngay, giá quá rẻ chúc bác mau bán được.
Quay lên trên
Gà Nông Nghiệp Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/10/2015
Điểm: 124
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà Nông Nghiệp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/01/2019 lúc 7:50pm
Ban đầu được viết bởi @nh Vũ @nh Vũ viết:

Mà cũng chẳng quan trọng lắm, k thanh lý đc thì lại thả vườn cho tăng ký sau chơi với gà tơ.

Kể cũng lạ ngay dd này có thằng bán gà hỏng 1,5tr ào ào mua vì hót rằng đã 2-3 độ. Nhìn thì như gà kiến...kk
Gà mình bán 1,2tr thì chê ẩm chê ôi về thì ăn liền vài 3 độ, còn gà kia đá độ trong nồi mà nó bán bay nhanh vèo vèo....
bác lại hiểu sai ý e rồi ,con gà này khá mà e chỉ có ý up giúp bác thôi hihe .Không biết do công tướng con gà hay do bác có tố chết nghệ sĩ e thấy bác chụp còn nào nhìn trông cũng rất có phong thái
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/01/2019 lúc 9:13pm

Ban đầu được viết bởi @nh Vũ @nh Vũ viết:

bác lại hiểu sai ý e rồi ,con gà này khá mà e chỉ có ý up giúp bác thôi hihe .Không biết do công tướng con gà hay do bác có tố chết nghệ sĩ e thấy bác chụp còn nào nhìn trông cũng rất có phong thái

5 dòng đầu là viết cho bác...
Còn các dòng dưới viết cho ae suýt mua gà mình đấy nên bác k sợ bị hiểu sai...

Những con đẹp mình mới chụp khoe còn những con suýt đẹp thì từ từ.....

Mà đã chụp thì phải đủ tố chất mới chụp...
Như con đúc Cục súc ở trên chỉ đẹp 50% đấy bên ngoài nó rực rỡ hơn nhiều nhưng vì tĩnh gà rồi nên nhìn vẫn ok
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/01/2019 lúc 7:12pm
Ban đầu được viết bởi sieubacduoi sieubacduoi viết:

Quả kiếng phê quá

Gà đã có chủ rồi cảm ơn ae đã quan tâm....!!!
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.203 giây.