Mãi vẫn chưa hiểu?

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Ma gề Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/01/2019
Khu vực: Gần Đà lạt
Tình trạng: Offline
Điểm: 6
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ma gề Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Mãi vẫn chưa hiểu?
    Ngày đăng: 05/01/2019 lúc 9:15pm
Chào các bác! Em vừa mới gia nhập bộ môn Thần kê học nhưng chưa biết nên theo trường phái nào. Em đang thắc mắc về trạng gà. Vd: hai con gà cùng trạng cùng chiều cao nhưng một con trông nhỏ mỏng thì còn đó gọi là đặc gà hay là nhỏ xương hay là chắc xương vậy? Gà đặc hay rỗng,to hay nhỏ xương thì có ưu nhược điểm gì trong giao đấu, đầu hồ khuya hồ... Mong các sư kê chỉ giáo
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7237
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/01/2019 lúc 9:58pm
Liền gà là quan trọng
Biết đặc hay rỗng phải bê lên lắc nhẹ thì mới biết...
Nhìn to hơn nhưng thiếu lực kém tài 3-4 hồ thì xọp lại liền rúm ró hết cả to.

Chốt vấn đề: Về cơ bản nếu gà giống hệt nhau về chiều cao dáng thế đòn lực, đương nhiên thằng to khung sẽ lợi thế hơn chứ... ]
Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
GaDonTL Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 04/10/2016
Khu vực: Tiên Lữ
Điểm: 451
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GaDonTL Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/01/2019 lúc 10:31am
Cái này phải vào google tìm hiểu cấu tạo cơ thể gà và phân biệt được gà mình gân và gà mình thịt.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.125 giây.