Cần mua gà Bịp

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Nguyenhoangtrunghn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 29/08/2016
Khu vực: Hà nam
Tình trạng: Offline
Điểm: 198
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nguyenhoangtrunghn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Cần mua gà Bịp
    Ngày đăng: 13/11/2018 lúc 10:25pm
 mình cũng không cân nhưng thấy hơi béo vì bỏ mặc nó không để ý đến nên nó ăn vô tội vạ
Quay lên trên
Thanh_vau Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 06/12/2010
Khu vực: Hung Yen
Điểm: 100
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Thanh_vau Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/11/2018 lúc 9:46pm
Ban đầu được viết bởi Nguyenhoangtrunghn Nguyenhoangtrunghn viết:

em cũng có con nhưng chưa dám đánh nhau vì bị gà già ép  Big grin, giờ tướng tá cũng oách phết

Tách riêng ra nuôi thời gian nữa cho căng là biết có chơi được hay không. Gà nhìn cũng khá, mấy kg vậy bạn?
Quay lên trên
Nguyenhoangtrunghn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 29/08/2016
Khu vực: Hà nam
Điểm: 198
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nguyenhoangtrunghn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/11/2018 lúc 9:09pm
em cũng có con nhưng chưa dám đánh nhau vì bị gà già ép  Big grin, giờ tướng tá cũng oách phết
Quay lên trên
tuan88hy Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 23/09/2016
Khu vực: Hưng Yên
Điểm: 99
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tuan88hy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/11/2018 lúc 9:28pm
Cũng Hưng Yên, đầy đủ yêu cầu của bạn mà mình không có bán hihi.

Người sửa: tuan88hy - 12/11/2018 lúc 9:29pm
Quay lên trên
Thanh_vau Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 06/12/2010
Khu vực: Hung Yen
Điểm: 100
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Thanh_vau Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/11/2018 lúc 2:32pm
Mình cần mua một con gà Bịp mã mái chân xanh tơ đã vần tập. Yêu cầu gà tông dòng, xương sức tốt, có đòn lối hay, đặc biệt là đòn, khi chơi gà tầm 2,7 - 2,9kg. Bạn nào có thì gửi ảnh, clip kèm theo thông tin vào mật thư của mình, mình chủ động liên lạc lại, giá cả thỏa thuận.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.094 giây.