Xin tư vấn

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
s0c_uuu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/03/2014
Khu vực: Hà Nội
Tình trạng: Offline
Điểm: 621
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn s0c_uuu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Xin tư vấn
    Ngày đăng: 08/11/2018 lúc 9:55pm
Dear các bác,
Gà em mở mỏ chân tốt, khỏe mạnh, em không hiểu sao càng vần gà lại càng yếu và gầy đi, e vẫn cho ăn phun chè phơi nắng xoa tay đầy đủ. 
Có kỳ vừa rồi vần thậm chí còn không có tý gân nào. Mà cảm giác sờ vào con gà càng ngày càng nhão nhoét, không có độ săn chặt tay
Rất khó hiểu.
Mong các bác chỉ giúp em!
Em cảm ơn!
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/11/2018 lúc 10:13pm
bác có cho nó ăn đồ tươi ko
Phân phối độc quyền keo silicone gia lai
Tư vấn thi công điện mặt trời áp mái

0946 30 4577
Quay lên trên
phucan30 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
nhắc lần 1: Viết bài không dấu

Gia nhập: 25/04/2013
Khu vực: Ninh Thuan
Điểm: 119
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phucan30 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/11/2018 lúc 12:49pm
Mình nghỉ gà bạn còn non tháng nên khi bạn vần càng nhiều lần con gà càng mất gân và suy hơn.
Quay lên trên
s0c_uuu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn s0c_uuu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/11/2018 lúc 9:16pm
Ban đầu được viết bởi phucan30 phucan30 viết:

Mình nghỉ gà bạn còn non tháng nên khi bạn vần càng nhiều lần con gà càng mất gân và suy hơn.
Gà mình nở 15/1 âm lịch. chắc khả năng vẫn yếu xương thật. Thanks bác.
Quay lên trên
s0c_uuu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn s0c_uuu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/11/2018 lúc 9:25pm
Ban đầu được viết bởi hunggada hunggada viết:

bác có cho nó ăn đồ tươi ko
có chứ bác. e lúc nào cũng có 1 xổ trạch 1 tháng có 2 con rắn 
Quay lên trên
vagabond Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/03/2014
Khu vực: TP. Hồ Chí Minh
Điểm: 4614
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vagabond Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/11/2018 lúc 9:39pm
Gà mình cũng bị vậy. Thậm trí mấy em mái cũng tự nhiên trắng nhợt, ít ăn rồi chết!!!
Quay lên trên
s0c_uuu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn s0c_uuu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/11/2018 lúc 10:41pm
Ban đầu được viết bởi vagabond vagabond viết:

Gà mình cũng bị vậy. Thậm trí mấy em mái cũng tự nhiên trắng nhợt, ít ăn rồi chết!!!
K fai đâu bác. có thể do e non tơ vần sớm. còn bác là bị bệnh
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.188 giây.