Ghét cái Mặt....

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Tình trạng: Offline
Điểm: 7237
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Ghét cái Mặt....
    Ngày đăng: 01/11/2018 lúc 9:00pm
Úp cho đông vui...

Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
ducanrhm Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 10/11/2012
Khu vực: hai phong
Điểm: 119
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducanrhm Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/11/2018 lúc 10:18pm
nhìn đầu mặt đúng là văn võ song toàn
Quay lên trên
GaDonTL Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 04/10/2016
Khu vực: Tiên Lữ
Điểm: 451
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GaDonTL Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/11/2018 lúc 12:04am
Hơi mỏng.
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/11/2018 lúc 7:33am
Ban đầu được viết bởi GaDonTL GaDonTL viết:

Hơi mỏng.

Ban đầu được viết bởi ducanrhm ducanrhm viết:

nhìn đầu mặt đúng là văn võ song toàn

7* có ổn không các bác...
Gà lông rồi ạ....
Quay lên trên
sieubacduoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 30/08/2015
Khu vực: Đà Lạt
Điểm: 707
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn sieubacduoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/11/2018 lúc 7:49am
Cho xem nốt dáng dấp chân cẳng luôn đi bác
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/11/2018 lúc 8:58am
Ban đầu được viết bởi sieubacduoi sieubacduoi viết:

Cho xem nốt dáng dấp chân cẳng luôn đi bác

Gà đắt tiền k bán nên chỉ trích xuất 1 khúc vậy thôi ae....
Quay lên trên
GaDonTL Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GaDonTL Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/11/2018 lúc 1:35pm
Bác phải Khoe con gà lên để còn ngắm, show ít cứ chê cho đến khi show đủ.
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/11/2018 lúc 7:04pm

Bác phải Khoe con gà lên để còn ngắm, show ít cứ chê cho đến khi show đủ.

Show quá nhiều rồi nên giờ chê cũng chỉ như muỗi đốt gỗ tớ chả buồn chả vui ngta gọi là Chai lì roài....Big grin
Giông giống kiểu con gà vua nước nọ xứ Tàu nó nhìn thấy gà khác gáy, dọa, tục...vv nó đếch thèm ngó nghiêng nữa mà ......Big grinBig grinBig grin
Vui vậy thôi nhường đất diễn đàn rộng cho ae khác vác gà vào khoe hoặc giao lưu....Big hug

Quay lên trên
Gacon1x3 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/10/2016
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1352
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gacon1x3 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/11/2018 lúc 7:08pm
Sắp xong lông gồi   [>:D<]
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/11/2018 lúc 8:03pm
Ban đầu được viết bởi Gacon1x3 Gacon1x3 viết:

Sắp xong lông gồi   [>:D<]

Xong cũng chỉ giữ trại quản mái vì sang lông 3 rồi...Big grin
Quay lên trên
GaDonTL Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GaDonTL Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/11/2018 lúc 9:43pm
Đùa bác tí cho vui thôi, gà 7* thì nó là con gà duyên độ rồi. Đang khoe gà trống bác lại show chân gà mái?
Quay lên trên
quy_le Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/02/2011
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1970
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quy_le Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/11/2018 lúc 2:52pm

Hơi mỏng.
theo bác thế nào là mỏng.... em kinh nghiệm ít chỉ mới chơi 17 năm thôi nhưng em thấy con này mặt đẹp và không hề mỏng.... theo em mặt mỏng túc là gò má lép phẳng (nhìn như gà ta hoặc gà lai) chứ không phải mỏng ở đây là độ dày mỏng bề ngang của đầu gà .... đầy con gà đầu to bằng nắm đấm vẫn bị chê là mặt mỏng đấy
Chọn: Nhất tông - Nhị tướng - Tam đòn - Tứ vảy
Nuôi: Nhất lực - Nhì tài - Tam tải - Tứ mã
Quay lên trên
GaDonTL Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GaDonTL Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/11/2018 lúc 11:26pm
Ban đầu được viết bởi quy_le quy_le viết:

Hơi mỏng.

theo bác thế nào là mỏng.... em kinh nghiệm ít chỉ mới chơi 17 năm thôi nhưng em thấy con này mặt đẹp và không hề mỏng.... theo em mặt mỏng túc là gò má lép phẳng (nhìn như gà ta hoặc gà lai) chứ không phải mỏng ở đây là độ dày mỏng bề ngang của đầu gà .... đầy con gà đầu to bằng nắm đấm vẫn bị chê là mặt mỏng đấy

Mình nhìn vào ảnh 1 thấy gò má hơi lép, chưa phải dạng đầu bồng má bống.
Quay lên trên
daga_2608 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/09/2008
Điểm: 3763
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daga_2608 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/11/2018 lúc 12:11am
Mặt mũi thao lược, mỏ tốt, bác à.
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/11/2018 lúc 3:58pm
Ban đầu được viết bởi daga_2608 daga_2608 viết:

Mặt mũi thao lược, mỏ tốt, bác à.

Mẫu gà bác Đại Việt thích đấy...
Con này đang đúc thả vườn lại đúng dịp tuột rất nhiều lông và không chăm kỹ lại chụp đúng lúc vừa đói vừa khát nên nhìn nó giảm phong độ thần thái k ăn ảnh thôi chứ cũng công tướng ra phết....
Chủ yếu chụp ảo ....xâu tí để ae bói cho vui....
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.140 giây.