Gà Tặng AE Diễn Đàn...

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Tình trạng: Offline
Điểm: 7237
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Gà Tặng AE Diễn Đàn...
    Ngày đăng: 28/10/2018 lúc 1:19pm
Ô CHÂN ĐIỂM 

Con này tặng ae diễn đàn mới quen...Love struck
Các bác chém xem công tướng có ổn không?
Hy vọng ra đất Kinh kỳ sẽ hợp khí hậu để được chủ mới rèn rũa thành chiến binh quả cảm...Big grin
Mới cân được 2,4kg đá chắc bảng khoảng 28-29

Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
ô tía Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
16/10/2014nhắc lần 1 bán gà sai quy định

Gia nhập: 07/04/2013
Khu vực: Thị Trấn TC-37
Điểm: 286
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ô tía Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/10/2018 lúc 4:36pm
bác có hàng tặng mà em mật thư bảo để em con tơ chơi lại không có . nay chờ bác rep mà chờ mãi không thấy j cả
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/10/2018 lúc 6:02pm
Ban đầu được viết bởi ô tía ô tía viết:

bác có hàng tặng mà em mật thư bảo để em con tơ chơi lại không có . nay chờ bác rep mà chờ mãi không thấy j cả

Hàng tặng nó là ân tình nên mới thế vì ủ lâu rồi giờ chỉ có dịp nó nhớn là bung lụa thôi
Gà ae đặt thì còn phải abc đủ chuẩn mới dám xyz 
Chơi gà nóng vội thì hỏng liền....
Quay lên trên
ô tía Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ô tía Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/10/2018 lúc 6:48pm
bác có con nào cùng đàn con này để em xyz luôn nhé con gà đẹp quá .
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/10/2018 lúc 9:27pm

bác có con nào cùng đàn con này để em xyz luôn nhé con gà đẹp quá .

Em này ảnh đẹp 50% thôi.
Mục khoe gà cấm mua bán mà cứ như gài bẫy tớ vậy.....
Quay lên trên
thuy_keu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/03/2016
Khu vực: Tây Nguyên
Điểm: 1665
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thuy_keu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/10/2018 lúc 8:05am
cần bản tướng đứng đẹp quá
Một lần thất tín, Vạn lần thất tin
Quay lên trên
ô tía Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ô tía Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/10/2018 lúc 5:25pm
em có bảo mua bán j đâu xyz có thể là cho là tặng mà anh thấy con này đẹp nên em mới bảo đàn này có con nào để em con rồi xyz nak
Quay lên trên
gachoicunghay Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 19/02/2017
Khu vực: phú yên
Điểm: 200
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoicunghay Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/10/2018 lúc 5:29pm
đừng gây sự chú ý nữa
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/10/2018 lúc 6:28pm

em có bảo mua bán j đâu xyz có thể là cho là tặng mà anh thấy con này đẹp nên em mới bảo đàn này có con nào để em con rồi xyz nak

Nhất trí...
Tham tiền mình để con này chp bạn ngay. Nhưng tự hứa tặng nó cho 1ae ở ngoài xứ rét rồi. Nên ae chờ mình rảnh sẽ đáp ứng nhé
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/10/2018 lúc 6:31pm
Ban đầu được viết bởi gachoicunghay gachoicunghay viết:

đừng gây sự chú ý nữa

Hãy đừng đọc chữ mà xem ảnh gà đi...
Nếu k thích thì đừng vào xem bài mình cũng đc mà...

Thay vì nói hãy làm: Chụp và khoe ảnh gà của bạn hoặc của chiến hữu đi...

Giả dụ 1 ngày nào đó k có bài đăng ảnh gà mà toàn nhời tâm thị sự thì mục này sẽ ra sao.

Ps: Mình k tặng em này cho bạn đâu mà lo nhóe....
Quay lên trên
ô tía Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ô tía Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/10/2018 lúc 7:38pm
đang nói em hay sao bác ơi ! mà phải có những người như bác thì em ở đây không có gà chơi nhưng không thiếu gà mà ngắm bác ạ . miệng lưỡi thế gian sao mà chiều được bác
Quay lên trên
GaDonTL Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 04/10/2016
Khu vực: Tiên Lữ
Điểm: 451
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GaDonTL Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/10/2018 lúc 11:53pm
Gà mặt chữ điền, mỏ ngắn nhọn, tảng đóng cao, sâu lườn, đùi nở, gà con rất đẹp đấy bác.
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/10/2018 lúc 12:53pm

đang nói em hay sao bác ơi ! mà phải có những người như bác thì em ở đây không có gà chơi nhưng không thiếu gà mà ngắm bác ạ . miệng lưỡi thế gian sao mà chiều được bác

Nói vu vơ vớ vẩn thôi ae...

Đời nếm đủ vị rồi nên giờ mình toàn bỏ đường và mì chính vào tâm hồn những cây khô mong nó đầm trồi nảy lộc bác ạ....
Quay lên trên
BMM_CV Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/11/2013
Khu vực: Ben xe
Điểm: 480
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn BMM_CV Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/10/2018 lúc 2:36pm
Nhiều bạn khen quá rồi, em cá trê tí: con này chân vảy hơi dày ko duyên trường lắm
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.109 giây.