Xin hỏi: Xám Thần 2 (12 độ thông)

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Tình trạng: Offline
Điểm: 7237
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/06/2018 lúc 9:11am
Chờ mãi chả thấy sư kê danh giá nào vào đính chính hộ lý lịch cái em Xám thần 2 này nhỉ....DevilDevilDevil
Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
Gacon1x3 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/10/2016
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1352
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gacon1x3 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/06/2018 lúc 9:24am

Có giống thế này không bác, em rón rén up video Tongue

Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/06/2018 lúc 10:13am
Ban đầu được viết bởi Gacon1x3 Gacon1x3 viết:

Có giống thế này không bác, em rón rén up video Tongue

Chắc phở hơn chứ đâu được thế này.....Big grin

Hóng mãi mà sư kê vào nhả ngọc phun châu về con Xám thần phiên bản 2 mà lâu quá các bác nhể.....Devil
Quay lên trên
superpipo83 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 06/09/2016
Khu vực: mien bac
Điểm: 859
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn superpipo83 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/06/2018 lúc 8:44pm
gà xám thần 2 có tay chơi trả 999 triệu ko bán . chủ gà đòi đủ tỷ . vậy lên ko thành chủ bê gà về nuôi. hôm ông bạn chơi gà đén chơi , chủ nhà sai vợ thịt gà nhậu . bà vợ ko biết thịt nhầm. nghe đâu thịt em nó ngon lắm.
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/06/2018 lúc 10:25pm
Lơ mơ thằng TQ nó thê 99 năm đấy thôi....😂😂😂

Ban đầu được viết bởi superpipo83 superpipo83 viết:

gà xám thần 2 có tay chơi trả 999 triệu ko bán . chủ gà đòi đủ tỷ . vậy lên ko thành chủ bê gà về nuôi. hôm ông bạn chơi gà đén chơi , chủ nhà sai vợ thịt gà nhậu . bà vợ ko biết thịt nhầm. nghe đâu thịt em nó ngon lắm.
[>:D<]
Quay lên trên
Gacon1x3 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gacon1x3 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/06/2018 lúc 9:07am

Các cao nhân có thông tin Xám thần 2 lên tiếng đi. Có clip tốt quá.

Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/06/2018 lúc 1:13pm
Thì rồi cũng có lúc biết thôi...
Tỉ 2 chứ đâu có ít
Trước Xám thần chỉ định giá 1 tỉ là ghê rồi....😂

Quay lên trên
Gacon1x3 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gacon1x3 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/06/2018 lúc 2:29pm
Nail biting
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/06/2018 lúc 4:40pm
Ban đầu được viết bởi Gacon1x3 Gacon1x3 viết:

Các cao nhân có thông tin Xám thần 2 lên tiếng đi. Có clip tốt quá.

Vụ này khi đá ở NT thì k có clip đâu vì toàn tay to ra nước vào tiền nên k có chú ý cái khoản clip và nhịp nhàng ghi sổ thôi...Big grin
Về cơ bản mấy trận đầu các bố biết lại lịch con này thì toàn thua trắng mắt phơi xác vì theo đối thủ, kiểu bọn Tây gọi là Juda bán Chúa....Rolling on the floor
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/06/2018 lúc 4:46pm
Ban đầu được viết bởi hunggada hunggada viết:

Đọc câu truyện mà lòng sốn sang mơ tưởng về lúc mình cũng đúc ra con gà như thế
Vẫn có tay mơ. Gà vẫn có thể bị thua thả vòi nhưng rồi cũng lên tầm chiến kê

Cơ mà ông kia cầm 300k đổi mất 1 tỏi 2 kể cũng cay
Cầu trời đùng cho a ấy bít tin này :D

Biết đấy chú, nghe đâu trận đầu theo đối thủ đấy bị trái đắng đủ chiều ......Big grinBig grinBig grin

Nhưng chú k biết chữ duyên rồi, gà ở với chủ này nó khác gì con gà thịt với người kia nó lại là thần kê đó là chuyện thường...chả tham chả tiêc đc đâu.
Về TQ biết đâu thằng chủ mới nộp thêm tỉ 2 nữa biết chừng....Big grin
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.