Xin hỏi: Xám Thần 2 (12 độ thông)

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Tình trạng: Offline
Điểm: 7237
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Xin hỏi: Xám Thần 2 (12 độ thông)
    Ngày đăng: 13/06/2018 lúc 11:18am
Chào ae nhất là ae từ Bình định trở vào Nhatrang...
Về con Xám thần 2, Con này lông 1 ăn 10 cái sang lông 2 gần đây ăn thêm 2 cái nữa thì bán đi TQ 1,2 tỉ.
Xuất xứ con này thì mình biết sơ sơ...
Gà của 1 tay mơ ở Nha trang, đi xổ bị đòn động cần (cần thả vòi 1 tgian, ấn vào gà kêu la), chủ gà nản bán cho tay U-T...ở ĐR cũng là chủ sới giá 300K làm phu, sau khỏe làm phu thì nó đá hỏng vài con 10 mấy củ của chủ dù bó mỏ, thế là cho đi vần gà chiến, đụng con nào thì con ấy hỏng rất nhanh có khi chưa đc 15ph....
Thế là thành gà chiến, trước tết ở LSon ô a mình bê gà ghép trúng nó, đá 2 hồ rưỡi thì gà mình hết chân hết gà thua 11 củ đồng bọn chết nhiều.
Sau bán cho 1 tay chơi ở Ninh hòa ăn ngang ngược ở đó, lộ bóng k ai dám ghép, nên phải đánh bắt xa bờ ăn thêm vài cái nữa ở Bình định thì có 1 lái gà chuyên nghiệp ở FB giới thiệu để TQ mua mất...với giá ngất ngưởng..
Bác nào thông tỏ thì cho ae thêm thông tin nhé, vì ae Bắc - Trung - Nam alo hỏi mình về nó khá là nhiều, mà mình chỉ biết sơ sơ nó thôi.
Hơi tiếc đi TQ thì chả biết thêm thành tích nữa...

Úp thêm con mái này và tâm sự tí: Nuôi gà con đến lúc đc chơi vô cùng gian nan. Cả bầy 10con chồn nó bắt mất 5 từ bé tí rồi, nhốt lên chuồng cao 5con đẹp như tranh,mỗi con nửa lạng, thả xuống đất cho mạnh thì tối qua chưa 7h định nhốt lại chồn cáo mò vào làm phát mất đứt 3em...
Giả dụ 1 trong 2 là trống sau chân khá thì thành giá bnhieu mới đủ vốn.....
Đấy bác nào muốn chơi gà hay giá rẻ thì giải đáp hộ phát...???

Người sửa: @nh Vũ - 16/06/2018 lúc 4:42pm
Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/06/2018 lúc 11:55am
Đọc câu truyện mà lòng sốn sang mơ tưởng về lúc mình cũng đúc ra con gà như thế
Vẫn có tay mơ. Gà vẫn có thể bị thua thả vòi nhưng rồi cũng lên tầm chiến kê

Cơ mà ông kia cầm 300k đổi mất 1 tỏi 2 kể cũng cay
Cầu trời đùng cho a ấy bít tin này :D
Phân phối độc quyền keo silicone gia lai
Tư vấn thi công điện mặt trời áp mái

0946 30 4577
Quay lên trên
daga_2608 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/09/2008
Điểm: 3763
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daga_2608 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/06/2018 lúc 12:14pm
-Con Xám thần Nha TRang, daga có nghe nói, trận đá ở Quy Nhơn bạn mình có được tiền con này. Gà xám lối ngu đưa đầu lưng cho đánh, bị đánh tới nỗi thả cần, nhưng đá 1 -2 chân góc cổ chằng vai là thắng lại. Sau trận lái TQ có trả 800 triệu, nhưng chủ kê gọi về cho vợ hỏi, vợ không cho bán nên không bán lúc đó.
-Chồn làm cái bẫy cho con gà con vào, ngày hôm sau làm cầy thui.
Quay lên trên
Gacon1x3 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/10/2016
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1352
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gacon1x3 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/06/2018 lúc 12:32pm
Sao bác Vũ không bẫy chồn? Vừa có thêm mồi nhậu ngon, vừa đỡ mất gà con.
Quay lên trên
phungvantoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2015
Điểm: 2837
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phungvantoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/06/2018 lúc 12:37pm
10 con từ. Bé . Mất 5 con * vs 60k = 300k . Còn 5 con nuoi dc 5 Lạng la khoang gần 2 tháng mất 3 con * 200k =600k tổng thiệt hại la 900k chưa bao gồm thuế gtgt *** . Con 2con nuoi đến cuối nam thi thố ma Ok chắc cũng dc a ạ
Quay lên trên
loitreet Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 20/03/2014
Khu vực: nhatrang
Điểm: 810
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn loitreet Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/06/2018 lúc 12:49pm
Gà a phớt,bán đâu mà bán,chiện của a sai bét nhè,hihi
Quay lên trên
daga_2608 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/09/2008
Điểm: 3763
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daga_2608 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/06/2018 lúc 12:54pm
Ban đầu được viết bởi loitreet loitreet viết:

Ông bạn có kể, gà xám đá ở Quy Nhơn chủ kê xin livestream về cho mấy bà vợ ở nhà xem và theo bạc, lúc đá xong lái TQ trả giá 800 triệu nhưng vợ không cho bán vợ sợ mất hên. Nghe đâu bên lái TQ cũng hỏi mua vì phong thủy.
Quay lên trên
loitreet Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 20/03/2014
Khu vực: nhatrang
Điểm: 810
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn loitreet Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/06/2018 lúc 1:01pm
Ban đầu được viết bởi daga_2608 daga_2608 viết:

Ông bạn có kể, gà xám đá ở Quy Nhơn chủ kê xin livestream về cho mấy bà vợ ở nhà xem và theo bạc, lúc đá xong lái TQ trả giá 800 triệu nhưng vợ không cho bán vợ sợ mất hên. Nghe đâu bên lái TQ cũng hỏi mua vì phong thủy.

Đúng rồi a,mới đây mới bắn chân, chuẩn bị ra quy nhơn tiếp
Quay lên trên
Gacon1x3 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/10/2016
Điểm: 1352
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gacon1x3 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/06/2018 lúc 2:46pm

Có ảnh không các bác, cho anh em chiêm ngưỡng.

Batting eyelashes
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/06/2018 lúc 4:58pm
Thì mình có bảo đúng sai đâu đang hỏi ae mà???

Vì ae ngta thông tin vậy nên mình cầu thị nếu bạn biết nói thêm hoặc chỉnh sửa thông tin cho đúng....

Sai đúng giờ chưa quan trọng vì  đang xác minh...?

- Tin cũ 

- Tin mới

Ban đầu được viết bởi @nh Vũ @nh Vũ viết:

Quay lên trên
nakaja Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/08/2010
Khu vực: quảng ninh
Điểm: 1056
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nakaja Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/06/2018 lúc 6:39pm
Chỗ bác vẫn còn chồn ah ,thật ngưỡng mộ gặp đội e thì chồn cáo tuyệt chủng luôn rồi.tìm đâu đc chồn nữa mà thịt bây giờ bác
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/06/2018 lúc 7:00pm
Ban đầu được viết bởi nakaja nakaja viết:

Chỗ bác vẫn còn chồn ah ,thật ngưỡng mộ gặp đội e thì chồn cáo tuyệt chủng luôn rồi.tìm đâu đc chồn nữa mà thịt bây giờ bác

Chỗ mình khu quân sự nên con mang - giống như con nai nhưng nhỏ như bốn chân becgie vẫn còn cơ mà, thỉnh thoảng thấy dân bắt đc...
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/06/2018 lúc 7:19pm

-Con Xám thần Nha TRang, daga có nghe nói, trận đá ở Quy Nhơn bạn mình có được tiền con này. Gà xám lối ngu đưa đầu lưng cho đánh, bị đánh tới nỗi thả cần, nhưng đá 1 -2 chân góc cổ chằng vai là thắng lại. Sau trận lái TQ có trả 800 triệu, nhưng chủ kê gọi về cho vợ hỏi, vợ không cho bán nên không bán lúc đó.
-Chồn làm cái bẫy cho con gà con vào, ngày hôm sau làm cầy thui.

- Hôm tết ngồi nghe ô a than thở thua con xám này nhưng mình chưa nhìn thấy nó...
- Tối qua định bẫy mà tìm bẫy k có, lại sợ quên dính vào gà...
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/06/2018 lúc 7:21pm
Ban đầu được viết bởi Gacon1x3 Gacon1x3 viết:

Sao bác Vũ không bẫy chồn? Vừa có thêm mồi nhậu ngon, vừa đỡ mất gà con.

Mấy bữa trc bị bắt mất cả gà con trên kí đấy mà chưa biết cách bẫy nó...
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/06/2018 lúc 7:23pm
Ban đầu được viết bởi phungvantoi phungvantoi viết:

10 con từ. Bé . Mất 5 con * vs 60k = 300k . Còn 5 con nuoi dc 5 Lạng la khoang gần 2 tháng mất 3 con * 200k =600k tổng thiệt hại la 900k chưa bao gồm thuế gtgt *** . Con 2con nuoi đến cuối nam thi thố ma Ok chắc cũng dc a ạ

Cuối năm 1con trúng gió vẹo cổ, 1 con soi lồng bét hết củ bàn thế là lõm cái thuế gtgt....vãi hồn của chú.....
Quay lên trên
nakaja Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/08/2010
Khu vực: quảng ninh
Điểm: 1056
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nakaja Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/06/2018 lúc 10:55pm
Ngon quá anh.bắt đc thì ngon quá.chỗ e đây rừng có mà mấy loại này hết lâu rồi.đến con ve sầu có khi còn ít
Quay lên trên
thuy_keu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/03/2016
Khu vực: Tây Nguyên
Điểm: 1665
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thuy_keu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/06/2018 lúc 11:08pm
bác @ bẫy chồn đi. không nhậu thì bán kéo lại vốn
Một lần thất tín, Vạn lần thất tin
Quay lên trên
phungvantoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2015
Điểm: 2837
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phungvantoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/06/2018 lúc 6:27am
Ban đầu được viết bởi @nh Vũ @nh Vũ viết:

Ban đầu được viết bởi phungvantoi phungvantoi viết:

Cuối năm 1con trúng gió vẹo cổ, 1 con soi lồng bét hết củ bàn thế là lõm cái thuế gtgt....vãi hồn của chú.....

🤣🤣🤣🤧
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/06/2018 lúc 9:06am
Ban đầu được viết bởi nakaja nakaja viết:

Ngon quá anh.bắt đc thì ngon quá.chỗ e đây rừng có mà mấy loại này hết lâu rồi.đến con ve sầu có khi còn ít

Chồn hương cáo nai ở đây còn nhiều mà, gà rừng còn te te xuống vườn săn gà mái đấy...
Thử bẫy xem sao....Big grin
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/06/2018 lúc 9:09am
Ban đầu được viết bởi thuy_keu thuy_keu viết:

bác @ bẫy chồn đi. không nhậu thì bán kéo lại vốn

Muốn gỡ lắm mà sợ khi sập bẫy lại là gà nhà mình thì lõm to........Laughing
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.172 giây.