Con gà cuối cùng

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
aloha.ha123 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 14/01/2016
Khu vực: Ba Vì, Hà Nội
Tình trạng: Offline
Điểm: 254
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn aloha.ha123 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Con gà cuối cùng
    Ngày đăng: 19/04/2018 lúc 8:38pm
Chán quá các bác ạ
Bao năm mãi đc con gà hay nhất của e từ trc đến nay, bao công chăm sóc vừa rồi chết 2 e liền
http://www.gadonvietnam.com/khoe-g-thua_topic71772.html
https://youtu.be/6opseGrEVEI

Còn lại e xám này thì thấy khò khè chữa khỏi.lại bị sưng 1bên mắt e nghĩ bị sưng phù đầu chữa tuần nay chả khỏi
Các bác tư vấn cho e với ạ, giờ vẫn sưng 1bên mắt như hình cuối và thở nghe như bị tắc mũi 1 bên

Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7237
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/04/2018 lúc 8:51pm
Chỗ mình lâu rồi k bị bệnh này, trước có bài thuốc rất hiệu quả tiêm 3-5 hôm liên tục thì khỏi hẳn, lâu rồi k dùng quên mất tên....
Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
aloha.ha123 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn aloha.ha123 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/04/2018 lúc 8:55pm
Ban đầu được viết bởi @nh Vũ @nh Vũ viết:

Chỗ mình lâu rồi k bị bệnh này, trước có bài thuốc rất hiệu quả tiêm 3-5 hôm liên tục thì khỏi hẳn, lâu rồi k dùng quên mất tên....

Chỗ bác gọi là bệnh gì đấy ạ?
Quay lên trên
phungvantoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2015
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 2837
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phungvantoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/04/2018 lúc 9:12pm
Hen suyễn . Bác cứ cho uong anfachoay va thuoc nhỉ mắt cua ng nho ca mũi va mắt khoang 1-2tuAn
Quay lên trên
aloha.ha123 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn aloha.ha123 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/04/2018 lúc 10:05pm
Ban đầu được viết bởi phungvantoi phungvantoi viết:

Hen suyễn . Bác cứ cho uong anfachoay va thuoc nhỉ mắt cua ng nho ca mũi va mắt khoang 1-2tuAn

Cảm ơn bác a
1 2tuần thì lâu nhỉ, hi vọng mãi để 30/4 đá hội mà gà ốm với teo hết :3
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.