bán xám chạy vanh 600k

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Nguyenhoangtrunghn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 29/08/2016
Khu vực: Hà nam
Tình trạng: Offline
Điểm: 198
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nguyenhoangtrunghn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: bán xám chạy vanh 600k
    Ngày đăng: 07/04/2018 lúc 7:18pm
 gà tơ tầm 2,8 kg chiều cao tốt, ghét nhất loại chạy vanh chạy kiệu, mang gen giống gà bố, con bố chạy kiệu tít mù, loại này sức khỏe rất tốt.

đòn lối thì như clip 
https://www.youtube.com/watch?v=wvsoeOf-D1Q&feature=youtu.be
gà tại bình lục, hà nam
lh: Trung 30t: 0903250936

Quay lên trên
phungvantoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2015
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 2837
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phungvantoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/04/2018 lúc 9:03pm
Thiếu giá
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 6157
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/04/2018 lúc 9:44pm
Ban đầu được viết bởi phungvantoi phungvantoi viết:

Thiếu giá
Giá đề trên tiêu đề kìa chú...
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nguyenhoangtrunghn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/04/2018 lúc 10:09pm
 em tạm ngừng giao dịch nhé, lớ ngớ lại vớ huy chương các bác ạ
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7237
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/04/2018 lúc 8:32pm
Chạy vanh bó sát, rút hầu đóng tảng hoặc vỉa mé vai góc cần có mà thả vòi...
Đã từng biết 1 quái kê 6 độ ôm vanh vỉa mé 6 độ kết. Khi đối thủ oác thì chủ gà ôm đống tiền... 😂😂😂
Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nguyenhoangtrunghn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/04/2018 lúc 12:28pm
Ban đầu được viết bởi @nh Vũ @nh Vũ viết:

Chạy vanh bó sát, rút hầu đóng tảng hoặc vỉa mé vai góc cần có mà thả vòi...
Đã từng biết 1 quái kê 6 độ ôm vanh vỉa mé 6 độ kết. Khi đối thủ oác thì chủ gà ôm đống tiền... 😂😂😂
đòn lối đung như bác miêu tả em bái phục, tuy nhiên gà tơ nên chân chưa có độ nghiệt
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/04/2018 lúc 6:46pm
Ban đầu được viết bởi Nguyenhoangtrunghn Nguyenhoangtrunghn viết:

Chạy vanh bó sát, rút hầu đóng tảng hoặc vỉa mé vai góc cần đối thủ có mà thả vòi...
Đã từng biết 1 quái kê ôm vanh vỉa mé 6 độ kết. Khi đối thủ oác thì chủ gà ôm đống tiền... 😂😂😂
đòn lối đung như bác miêu tả em bái phục, tuy nhiên gà tơ nên chân chưa có độ nghiệt

Gà bác đã đang cho ăn độn ngô nữa hoặc từng ăn cám công nghiệp, ngô độn hồi choai choai phải k???Winking
Quay lên trên
vannhatqt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 12/01/2017
Khu vực: miền trung
Điểm: 16
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vannhatqt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/04/2018 lúc 7:40pm
Nếu gà đang khoảng hơn 1,5 kg ăn ngô thì có làm sao không bác. Em cảm ơn ah
Quay lên trên
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nguyenhoangtrunghn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/04/2018 lúc 8:49pm

Chạy vanh bó sát, rút hầu đóng tảng hoặc vỉa mé vai góc cần đối thủ có mà thả vòi...
Đã từng biết 1 quái kê ôm vanh vỉa mé 6 độ kết. Khi đối thủ oác thì chủ gà ôm đống tiền... 😂😂😂

Gà bác đã đang cho ăn độn ngô nữa hoặc từng ăn cám công nghiệp, ngô độn hồi choai choai phải k???Winking
lần này thì em phục hẳn rồi ạ Big grin sao bác lại biết hay vậy
Quay lên trên
badon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/11/2015
Khu vực: mien trung
Điểm: 572
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn badon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/04/2018 lúc 1:01pm

Nhìn màu chân gà vàng rám thì đoán ra
Quay lên trên
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nguyenhoangtrunghn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/04/2018 lúc 2:24pm
Ban đầu được viết bởi badon badon viết:

vậy là chân gà màu khác là bác @nh Vũ chịu luôn đó nhể Big grin
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/04/2018 lúc 3:38pm

Ban đầu được viết bởi badon badon viết:

vậy là chân gà màu khác là bác @nh Vũ chịu luôn đó nhể Big grin

Xanh đen đỏ vàng đều càng dễ nhận ra nhé ae...
Nó còn biểu hiện ở những chỗ khác nữa, chịu khó nuôi đàn con con toàn ngô và k ăn ngô đến lớn là biết thôi.

Bé bé choai choai ăn cũng đc nhưng bự bự rồi thì k nên vì gan gà và nội tạng tích 1 lượng mỡ rất lớn do tổng hợp từ ngô... Ngoài ra nó còn tích tụ 3 lung tung gì đó nữa tìm gặp bác google hỏi nhé.
Mình cũng thỉnh thoảng cho mái đẻ và gà con ăn để tăng cường chống rét...vv, chứ k cho ăn thường xuyen
Quay lên trên
6huong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 03/10/2016
Khu vực: nam trung bộ
Điểm: 282
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn 6huong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/05/2018 lúc 5:47pm
nội công bác rất thâm hậu đáng để học hỏi
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.172 giây.