Cần mua gà trống xám,gà tơ hoặc gà con

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
dttvu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 01/04/2014
Khu vực: TuyHòa-BiênHòa
Tình trạng: Offline
Điểm: 116
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dttvu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Cần mua gà trống xám,gà tơ hoặc gà con
    Ngày đăng: 21/12/2017 lúc 3:45pm
Mình cần mua 1 con gà trống xám hoặc xám hồng,xám tía,gà tơ hoặc gà giò,gà con cũng được,chân 1 màu(trừ màu trắng,đen),vảy mỏng,vuông hoặc rảnh, vảy giao long. Gà tông dòng đảm bảo chất lượng,mình ở Long Thành,Đồng Nai,ưu tiên mua ở gần,nếu xa thì ship dùm mình. Nếu là gà tơ thì cho xem đòn lối hoặc ở gần thử cho gà mình nhảy thử vài chân để xem đòn lối.
Ai có mật thư mình hình+clip. Thk ! 

Người sửa: dttvu - 15/01/2018 lúc 12:17pm
Quay lên trên
dangngoctra Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/07/2011
Khu vực: Hưng Yên
Điểm: 1825
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn dangngoctra Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/12/2017 lúc 5:33pm
Cũng có mấy con như miêu tả sdt của e thì ở dưới nhưng xa quá
(¯`•™Đặng Ngọc Trà™•´¯)

Vũ Xá - Kim Động - Hưng Yên
https://www.facebook.com/dangngoctra
0932.210.444
Quay lên trên
Coccot Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 01/06/2017
Khu vực: Khánh Hòa
Điểm: 76
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Coccot Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/12/2017 lúc 11:37am
có 1 con mái xám chân vàng  đang đẻ ,nếu  không sợ cả làng mất váy có mua k bác?
Quay lên trên
gachoicunghay Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 19/02/2017
Khu vực: phú yên
Điểm: 200
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoicunghay Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/12/2017 lúc 5:58pm
em ghét nhất gà xám hồi truoc kia nuôi nhiều nhung gio bo roi..chuyển sang nuôi gà tía
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7237
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/12/2017 lúc 7:35pm
Ban đầu được viết bởi Coccot Coccot viết:

có 1 con mái xám chân vàng  đang đẻ ,nếu  không sợ cả làng mất váy có mua k bác?

Xám mecxi, Xám thần đều là xám hồng chân vàng đấy, nghe đâu cũng làm mất váy các làng lân cận....

Năm ngoái mình đúc 1 đàn được 2em xám hồng 1 chân xanh, một chân vàng đều cùng ăn độ nhé...

Mầu mạng phong thủy ép quá chỉ đúng với ai tin, mình thì tin chân đòn thế lối tài huấn luyện thôi...
Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
dttvu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dttvu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/01/2018 lúc 1:25pm
AE ai có gà trống tơ,màu xám hoặc xám hồng,xám tía,chân vàng hoặc xanh,chân vuống,vảy giao long,khung bệ tốt,tướng tá đẹp,tông dòng,đòn lối tốt,có đòn cáo,nặng tầm 2kg8 - 3kg thì sms giá mình nha,thk !

Người sửa: dttvu - 08/01/2018 lúc 1:26pm
Quay lên trên
hoadongnoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 05/08/2014
Khu vực: bi mật
Điểm: 368
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoadongnoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/01/2018 lúc 8:26pm
Ban đầu được viết bởi dttvu dttvu viết:

AE ai có gà trống tơ,màu xám hoặc xám hồng,xám tía,chân vàng hoặc xanh,chân vuống,vảy giao long,khung bệ tốt,tướng tá đẹp,tông dòng,đòn lối tốt,có đòn cáo,nặng tầm 2kg8 - 3kg thì sms giá mình nha,thk !

anh em ...ai có gà như yêu cầu chia cho anh ấy 1 con chơi với. chúc anh tìm được chiến kê như ý.
Quay lên trên
nhamthanke Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 29/12/2015
Khu vực: nghệ an
Điểm: 108
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nhamthanke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/03/2018 lúc 8:52am
Tim dk gà chưa bạn mình có con xám hồng chân vàng 2 hàng trơn lông 1 ăn 2 cái lông 2 mới ăn 1 cái trạng 31 cần lh 0975421172 gà cô video
Quay lên trên
dttvu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dttvu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/03/2018 lúc 2:43pm
Mình tìm được gà rồi nha các bạn,thk các bạn nhiều. Xin Admin xòa bài này dùm mình,thk nhiều ! :)
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.094 giây.