Độ Cỏ & Mỏ Diều Hâu

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Tình trạng: Offline
Điểm: 7245
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Độ Cỏ & Mỏ Diều Hâu
    Ngày đăng: 14/12/2017 lúc 3:50pm
http://www.gadonvietnam.net/cng-tham-ra-phtkk_topic71515.html

1. Tía né lồng - bốc muối
Trạng 2,65kg kịch trần 2,7kg
Ô anh nhận lời thách đấu với gà bạn tơ bằng cao hơn vai và hơn lạng rưởi...với điều kiện thua hoặc thua bốc không hòa
Mình được chấp tiền chấp mỏ...sau 2 hồ rưởi gà bạn lợi cao lợi trạng gà mình ôm vai chạy vanh chấp nhận hạ mình chịu thiệt, hồ 3 - 4 đôi bên lúc hơn lúc kém đến hồ 5 gà mình lên dẫn liền đến tận cuối trận đến tầm hồ 11 dưới trời mưa tầm tã không ngớt chủ gà đối thủ k chịu nổi gà xin bê, cá sấu bên ngoài phơi bụng, còn ô a thì tha vì rể bên chủ sới...Big grin

Chỉ khổ mình về nuôi dưỡng nhọc nhằn may mấy hôm nay có nắng nên tắm trà cho em nó vài hôm hồi sức sẽ xẻo tai xuống tích cho đẹp giai...Big grin
Post dd thêm đông vui và mời ae ngắm...Big grin

- Cách 4 hôm sau khi bị đối thủ đá ù tai, ù sọ...hh

- Cách 1 tuần có nắng tắm chè thế là ổn tuần sau cho đi giao lưu để xẻo tai tích cho đẹp giai

<i style=""><u style="">2. Mái đích tôn  - Mỏ Diều hâu

Mục đích đúc ra để giữ dòng - Mẹ là mái tử mị, bố cũng thế luôn...
Từ bé thấy mỏ đã thế này rồi giờ to nhớn chụp khoe ae xem vui bởi VÌ nó lạ thôi chứ con mái chị em với nó mới là kẻ kế nghiệp sau này vì chân vảy mặt mỏ xương cốt mới xuất chúng...kk...Big grin

Chúc cả nhà vui vẻ!!!Big grinBig grinBig grin

<div ="corom-element" style=": ; top: 0px; left: 0px; right: 0px; height: 0px; margin: 0px; text-align: left; : 2147483647; pointer-s: none; border: none;">

Người sửa: @nh Vũ - 19/07/2018 lúc 11:53pm
Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
luudinhvan2 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 03/02/2017
Khu vực: hungyen
Điểm: 429
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn luudinhvan2 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/12/2017 lúc 4:59pm
Cho em hỏi mỏ diều hâu có làm mái đúc được không ạ,em cũng có con mái như thế đang định để gây dòng
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/12/2017 lúc 5:13pm
Ban đầu được viết bởi luudinhvan2 luudinhvan2 viết:

Cho em hỏi mỏ diều hâu có làm mái đúc được không ạ,em cũng có con mái như thế đang định để gây dòng

Nhìn là lạ kiểu này thường nuôi kiểng vui vui, nếu cộng với tiêu chuẩn mái dòng của mình là khung bệ, tông dòng, cốt cách, mầu mạng thì mới giữ đúc.
Với gà bạn nhìn đẹp mã đủ tiêu chuẩn và chỉ có cái mỏ vậy thì cứ giữ đúc nó ra con không có mỏ này đâu, chẳng qua bị lỗi gì đó trong quá trình phát triển thôi chứ k di truyền...
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/12/2017 lúc 8:26pm
mỏ diều hâu danh gia vọng tộc quá anh :D 
Phân phối độc quyền keo silicone gia lai
Tư vấn thi công điện mặt trời áp mái

0946 30 4577
Quay lên trên
luudinhvan2 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 03/02/2017
Khu vực: hungyen
Điểm: 429
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn luudinhvan2 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/12/2017 lúc 8:52pm
Ban đầu được viết bởi @nh Vũ @nh Vũ viết:

Ban đầu được viết bởi luudinhvan2 luudinhvan2 viết:

Nhìn là lạ kiểu này thường nuôi kiểng vui vui, nếu cộng với tiêu chuẩn mái dòng của mình là khung bệ, tông dòng, cốt cách, mầu mạng thì mới giữ đúc.
Với gà bạn nhìn đẹp mã đủ tiêu chuẩn và chỉ có cái mỏ vậy thì cứ giữ đúc nó ra con không có mỏ này đâu, chẳng qua bị lỗi gì đó trong quá trình phát triển thôi chứ k di truyền...
cảm ơn bác nhé,gà của bác con nào khung bệ cũng chuẩn
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/12/2017 lúc 6:15pm
Ban đầu được viết bởi hunggada hunggada viết:

Vọng tộc gì đâu chú ơi, khả năng con trống đi vắng nên nó vụng trộm với con đại bàng hoặc diều hâu đấy....
Với giống cái là hết sức đề phòng kẻo nuôi tu hú diều hâu mà khốn khổ cái thân, nhất là chú chưa vợ con...😂....
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/12/2017 lúc 6:56pm

Vọng tộc gì đâu chú ơi, khả năng con trống đi vắng nên nó vụng trộm với con đại bàng hoặc diều hâu đấy....
Với giống cái là hết sức đề phòng kẻo nuôi tu hú diều hâu mà khốn khổ cái thân, nhất là chú chưa vợ con...😂....

a đừng làm em sợ
sau này e sét nghiêm hết mới nuôi :D 

0946 30 4577
Quay lên trên
doanlehung Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 03/11/2015
Khu vực: Thanh Hóa
Điểm: 655
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn doanlehung Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/12/2017 lúc 9:24pm
mái thì dc chứ trống thì khó chơi bác ạ vì mỏ quắp quá
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/12/2017 lúc 9:37pm
Trống hay mái mình đầu tiên cũng xét đến công tướng thần thái lối đòn khung bệ,chứ k chọn mỗi cái mỏ đâu.
Lần đầu ra con mái như này mình khoe vui với ae thôi, chứ đàn này 3con mái trong đó con bịp chân xanh mới đủ chuẩn làm giống giữ dòng.

Ban đầu được viết bởi doanlehung doanlehung viết:

mái thì dc chứ trống thì khó chơi bác ạ vì mỏ quắp quá...
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/12/2017 lúc 9:39pm
Chú mà cũng nói sợ cơ đấy...😂
Xét nghiệm có mà chú sạt nghiệp, biết bao đứa rơi đứa vãi....đẹp giai như chú khổ lắm chứ đâu chỉ có sướng....😂😂😂

a đừng làm em sợ
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/12/2017 lúc 8:44am

Chú mà cũng nói sợ cơ đấy...😂
Xét nghiệm có mà chú sạt nghiệp, biết bao đứa rơi đứa vãi....đẹp giai như chú khổ lắm chứ đâu chỉ có sướng....😂😂😂

a đừng làm em sợ

kiếm tiền để sét nghiệm chứ anh
em google rồi tầm 6-7 triệu thôi :D

0946 30 4577
Quay lên trên
Trọng Hồng Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/09/2015
Khu vực: Thái bình
Điểm: 175
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Trọng Hồng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/12/2017 lúc 12:15pm
e thấy giống con quạ ơ nhà hơn a ơi😅😅😅
Quay lên trên
6huong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 03/10/2016
Khu vực: nam trung bộ
Điểm: 282
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn 6huong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/12/2017 lúc 6:30pm
gà chưa cắt tai mà đã có độ cỏ rùi fuc bác luôn há
Quay lên trên
cáochạykêu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/02/2012
Khu vực: mien bac
Điểm: 1177
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cáochạykêu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/12/2017 lúc 7:17pm
độ này gà tơ lên nhiều  ko anh Big grin
Quay lên trên
minhdoanls Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 05/06/2014
Khu vực: LangSon
Điểm: 2040
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhdoanls Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/12/2017 lúc 9:23pm
tang nó đang bong ntn thì tắm cái j tốt hả anh @?
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/12/2017 lúc 10:07pm
Ban đầu được viết bởi Trọng Hồng Trọng Hồng viết:

e thấy giống con quạ ơ nhà hơn a ơi😅😅😅

Diều hâu với đại bàng nó oai hơn. Quạ thì có dòng ô rồi...
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/12/2017 lúc 10:10pm
Ban đầu được viết bởi 6huong 6huong viết:

gà chưa cắt tai mà đã có độ cỏ rùi fuc bác luôn há

Bị kích bác từ lần trước ô a kém chịu nhiệt nên mới xảy ra nội chiến đấy ae à...hh
Về nuôi hơi vất vả chả sướng đâu ạ
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/12/2017 lúc 10:12pm
Ban đầu được viết bởi cáochạykêu cáochạykêu viết:

độ này gà tơ lên nhiều  ko anh Big grin

Cũng khá mà bận quá và bệnh vặt nên chán chả muốn chăm nữa....toàn để ae chơi cùng tự xử...
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/12/2017 lúc 10:14pm
Ban đầu được viết bởi minhdoanls minhdoanls viết:

tang nó đang bong ntn thì tắm cái j tốt hả anh @?

Gì cũng được nhưng phải ấm nóng và nhớ lau khô, sấy khô.
Mình thì phơi nắng tắm chè thôi vì gà tơ chả cần phải vội, nó săn đỏ từ từ là ổn....
Quay lên trên
phungvantoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2015
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 2837
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phungvantoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/12/2017 lúc 8:51am
Cặp mắt ướt át vãi tèp
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.125 giây.