Ô Bụp

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
tinnhutnhat Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 19/09/2013
Khu vực: Nghệ An
Tình trạng: Offline
Điểm: 1839
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tinnhutnhat Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Ô Bụp
    Ngày đăng: 08/12/2017 lúc 8:27am
E rất thích hàng mu lưng kiềng vai lại có duyên vs thể loại này quá. Khoe các bác e ô cad nhân e rất cưng nó
https://www.facebook.com/tin.nhutnhat/posts/928361017333032
Clip ăn độ

Người sửa: tinnhutnhat - 08/12/2017 lúc 9:01am
Bởi Vì Đam Mê!
Quay lên trên
phu1972 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 18/09/2013
Khu vực: TC :0945139017
Điểm: 10810
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phu1972 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/12/2017 lúc 12:01pm
Gãy cổ rồi...Gãy cổ rồi..Ai mà la to rứa..Chúc mừng chú thắng tiếp
Ta thắng kẻ thù đối mặt.nhưng bị hại bởi đứa mà ta tưởng là tri kỉ
Quay lên trên
tinnhutnhat Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tinnhutnhat Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/12/2017 lúc 12:59pm
Ban đầu được viết bởi phu1972 phu1972 viết:

Gãy cổ rồi...Gãy cổ rồi..Ai mà la to rứa..Chúc mừng chú thắng tiếp
😂😂😂 e làm mấy chén vào là cả sới chỉ biết nhìn thôi bác ạ😂😂😂
Bởi Vì Đam Mê!
Quay lên trên
Nông Dân Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/03/2016
Khu vực: Đồng Nai
Điểm: 473
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nông Dân Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/12/2017 lúc 1:01pm
Ăn dc 1,8tr mà còn phải trả tiền xới. Tiền rượu anh em uống. Vậy mà bên kia còn đòi bớt nữa. Hí hí. Khản cổ quá bác chủ Kê.
Quay lên trên
Gacon1x3 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/10/2016
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1352
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn Gacon1x3 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/12/2017 lúc 1:33pm

Hơn vai, hơn cao, lại cưa đè mu lưng thì thắng chắc rồi, Chúc mừng nhé

Quay lên trên
Tèo Gà Chợ Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/07/2016
Khu vực: Tây Nguyên
Điểm: 120
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tèo Gà Chợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/12/2017 lúc 1:37pm
Chúc mừng.. thắng là đã cái ruột hhh
Quay lên trên
tinnhutnhat Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tinnhutnhat Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/12/2017 lúc 2:29pm
Ban đầu được viết bởi Nông Dân Nông Dân viết:

Ăn dc 1,8tr mà còn phải trả tiền xới. Tiền rượu anh em uống. Vậy mà bên kia còn đòi bớt nữa. Hí hí. Khản cổ quá bác chủ Kê.
đó nói cho họ khỏi xin chứ chung vs anh e bắt ms ăn đc nhiều bác ạ he he he
Bởi Vì Đam Mê!
Quay lên trên
Tèo Gà Chợ Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/07/2016
Khu vực: Tây Nguyên
Điểm: 120
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tèo Gà Chợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/12/2017 lúc 2:59pm
Ban đầu được viết bởi tinnhutnhat tinnhutnhat viết:

Nói chung đá gà cửa dưới thua xin thì cửa trên ai cũng ns v. Ăn nhah trời này về chăm gà đỡ khổ. Chờ tí nắng lên mà khó quá 😟
Quay lên trên
tinnhutnhat Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tinnhutnhat Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/12/2017 lúc 3:01pm
Ban đầu được viết bởi Gacon1x3 Gacon1x3 viết:

Hơn vai, hơn cao, lại cưa đè mu lưng thì thắng chắc rồi, Chúc mừng nhé

Big hugBig hugBig hug thanh kiu bác , cứ ăn là vui kkk
Bởi Vì Đam Mê!
Quay lên trên
tinnhutnhat Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tinnhutnhat Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/12/2017 lúc 3:09pm
Ban đầu được viết bởi Tèo Gà Chợ Tèo Gà Chợ viết:

Chúc mừng.. thắng là đã cái ruột hhh
thanh kiu bác
Bởi Vì Đam Mê!
Quay lên trên
gadonC1py Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/10/2015
Khu vực: PHÚ YÊN
Điểm: 1026
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonC1py Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/12/2017 lúc 3:09pm
chúc mừng
Quay lên trên
tinnhutnhat Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tinnhutnhat Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/12/2017 lúc 3:14pm
Ban đầu được viết bởi Tèo Gà Chợ Tèo Gà Chợ viết:

Ban đầu được viết bởi tinnhutnhat tinnhutnhat viết:

Nói chung đá gà cửa dưới thua xin thì cửa trên ai cũng ns v. Ăn nhah trời này về chăm gà đỡ khổ. Chờ tí nắng lên mà khó quá 😟
Công Nhận làm mấy chén rượu tê tê rồi đi đá gà hét sướng thật bác ạBig grinBig grinBig grin
Bởi Vì Đam Mê!
Quay lên trên
bioc001 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 08/02/2017
Khu vực: Quảng Bình
Điểm: 618
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bioc001 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/12/2017 lúc 4:37pm
Quá đã, hehe, phải em em còn nhảy cẫng lên cơ. Gì chứ bt hiền nhưng cứ có mấy ly vào là xung lắm. Chúc mừng thầy trò chiến thắng
Quay lên trên
tinnhutnhat Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tinnhutnhat Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/12/2017 lúc 10:12pm
Ban đầu được viết bởi bioc001 bioc001 viết:

Quá đã, hehe, phải em em còn nhảy cẫng lên cơ. Gì chứ bt hiền nhưng cứ có mấy ly vào là xung lắm. Chúc mừng thầy trò chiến thắng
cứ thắng là phê bác à😂😂😂
Bởi Vì Đam Mê!
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.156 giây.