O chém gió (clip)

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/11/2011
Khu vực: TP HCM
Tình trạng: Offline
Điểm: 4435
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: O chém gió (clip)
    Ngày đăng: 06/12/2017 lúc 3:27pm
- dao này tự nhiên đơn đặt hàng hơi bị nhiều, bận tí ko chém gió dc
- tớ đào tạo dc 1 thằng dệ tử 3 năm sau quay lại táp tớ luôn, nó chê gà làng tớ thậm tệ, chỉ con gà trên tay nó nói nho 20tr chỉ vuốt đc cái đuôi, nó hỏi tớ có gà ko hôm nay nó lật đổ bề trên luôn....Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug đúng là rất bản chất
- ko may hôm đó tớ ko vác gà ra, nhìn xung quanh hỏi ai có bán gà ko, vài ng chịu bán thế là tớ mua 1 con = ky với gà của nó, với giá 6 xị, tao làm phu cho mày 3 hồ nhá, thế mà nó chỉ chịu nhiệt đc 2 hồ tròn
- dù sao tớ cung chúc nó mau thành tài, để còn cái chổ cho vợ con nó ngũ, che nắng che mưa ....Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug
- bài học tớ dạy nó là dzui thì chơi, buồn nghỉ ngơi, đừng cố gắng = anh = em, chơi môn này thua là đc, thắng là đi hoang
- bài thứ 2, ko có gà dỡ, chi có thằng chăm nuôi dở, khen là thù, chê là bạn, cần nhất là luôn biết tỉnh để phán đoán để tính toán
- bài thứ 3, chơi là phải hao, giang hồ ko khinh rẻ ng chơi ít tiền, mà khinh bọn nhiều tiền nhưng chơi thua 1 cái dẻ rách, xác nhận luôn chơi môn này người nghèo dù có chơi cũng ko nghèo hơn đc nữa, nguoi mất nhiều tiền ko lẽ là dân nghèo thì tiền nhiêu mà mất nhiều thế ...Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
tớ có rất nhiều thằng đệ tử dẻ ngang hông, có vài thằng chả biết mặt mũi ra sao, cứ thắng trận lại bảo thầy đưa số tài khoản em gửi vài đồng mua dăm thùng beer vài con vịt béo về mà nhậu chơi, tớ ko nhận, nhưng dzui vì ku đã có lòng..... thế thôi cũng xong 1 câu chuyện

cuối hồ 2

còn đây ko nhớ vì bận đi quay mấy cặp khác, ko thèm để ý đến ( khinh nó quá mà)

Quay lên trên
chân xanh móng trâu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/10/2015
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1358
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chân xanh móng trâu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/12/2017 lúc 5:29pm
mời bác thay trà vậy
Sự chân thành là điều tốt đẹp nhất bạn có thể đem trao tặng một người. Sự thật, lòng tin cậy, tình bạn và tình yêu đều tùy thuộc vào điều đó cả. (Elvis Presley)
Quay lên trên
Gacon1x3 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/10/2016
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1352
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gacon1x3 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/12/2017 lúc 9:27pm
Anh Dũng nói hay quá! Like mạnh bác [>:D<]
Quay lên trên
phu1972 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 18/09/2013
Khu vực: TC :0945139017
Điểm: 10810
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phu1972 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/12/2017 lúc 4:32am
Kkkkk....thầy hay thì có trò giỏi
Chúc mừng lão vẫn chưa bị bề dưới nó bôi vôi vào đít...Nhưng nếu có được bôi thì cũng...hỏng buồn...kkk

Người sửa: phu1972 - 07/12/2017 lúc 4:33am
Ta thắng kẻ thù đối mặt.nhưng bị hại bởi đứa mà ta tưởng là tri kỉ
Quay lên trên
tinnhutnhat Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 19/09/2013
Khu vực: Nghệ An
Điểm: 1839
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tinnhutnhat Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/12/2017 lúc 8:37am
quá chất
Bởi Vì Đam Mê!
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/12/2017 lúc 12:50pm
câu khen là thù chê là bạn có lẽ đúng :d 
Phân phối độc quyền keo silicone gia lai
Tư vấn thi công điện mặt trời áp mái

0946 30 4577
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/11/2011
Khu vực: TP HCM
Điểm: 4435
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/12/2017 lúc 2:50pm
Ban đầu được viết bởi phu1972 phu1972 viết:

Kkkkk....thầy hay thì có trò giỏi
Chúc mừng lão vẫn chưa bị bề dưới nó bôi vôi vào đít...Nhưng nếu có được bôi thì cũng...hỏng buồn...kkk

còn có thằng giỏi nữa, tớ khen con nào trên dd này nó túm bằng đc.......chỉ biết vài ngày trc mà thôi ...Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug

-có lão tron số đó....già ó đâm
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.203 giây.