Gặp Gà mủ Thái Lan

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/11/2011
Khu vực: TP HCM
Tình trạng: Offline
Điểm: 4435
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Gặp Gà mủ Thái Lan
    Ngày đăng: 13/10/2017 lúc 6:18pm
Ban đầu được viết bởi Nông Dân Nông Dân viết:

Ban đầu được viết bởi anhdung1972hm01 anhdung1972hm01 viết:

vui nhỉ, ntn nuôi cả đàn ko biết chán là gì ....Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug
- chính đòn 2 vĩa, gà chui luồn lạcnh láng, đòn đè chỉ là phụ, gà này ko định đc là bạc trên hay dưới, vì thường gà ra đá độ khó mà vào vĩa lên cái lưng đc, đó là cấp độ pro
như con này ko vào vĩa và cưa đc, con kia cũng giống gà ku, mà phải xin bê đấy, nói qua phải nghỉ lại trường hợ gà trong clip, rất khó gặp nhau trên đấu trường
or hên xui gặp thể loại đánh ( Ô boxing) như gà tớ nó đánh phát cựa vào đầu là đưa luôn, thể loại này yếu cái đầu " kỳ lạ" nên khi vần nếu bị đòn này nên xin bê cho lành, bị nhiều nó máx, quên đòn bỏ lối luôn
Nghe Bác chỉ giáo thấy "mông lung" quá, chắc chuyển nhượng em xám cho chủ khác và đợi gà con lớn lên thôi, hy vọng lớp sau chỉ chuyên về 1 món....

mới vần sáng nay, chủ láo vì gà hắn quá lào bụi, chấp đối thủ hơn vai chưa đủ 3 hồ , hỏng toàn thân
- càng chơi lâu thì chỉ thích loại chỉ đá và đá mà thôi, lối hay chân tốt thì 2 hồ đối thủ phải gảy mới chơi, còn không thì cứ như thế lày....thế lày mà phanh, 
- múa lửa , múa lân, múa rồng, múa rắn......vv, chỉ là tô vẽ thêm thắt ở mấy thể loại bán gà......ko dám nói quá lời vì tớ cũng bán gà và bán quá nhiều gà là đằng khác .... ôi đáng yêu quá 
hồ 1 ko quay vì con ô bị bay mỏ trận trước, nắm ko đc, đá ko xong, chỉ quay hồ 2 và 3

Quay lên trên
Nông Dân Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/03/2016
Khu vực: Đồng Nai
Điểm: 473
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nông Dân Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/10/2017 lúc 1:29pm
Ban đầu được viết bởi anhdung1972hm01 anhdung1972hm01 viết:

vui nhỉ, ntn nuôi cả đàn ko biết chán là gì ....Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug
- chính đòn 2 vĩa, gà chui luồn lạcnh láng, đòn đè chỉ là phụ, gà này ko định đc là bạc trên hay dưới, vì thường gà ra đá độ khó mà vào vĩa lên cái lưng đc, đó là cấp độ pro
như con này ko vào vĩa và cưa đc, con kia cũng giống gà ku, mà phải xin bê đấy, nói qua phải nghỉ lại trường hợ gà trong clip, rất khó gặp nhau trên đấu trường
or hên xui gặp thể loại đánh ( Ô boxing) như gà tớ nó đánh phát cựa vào đầu là đưa luôn, thể loại này yếu cái đầu " kỳ lạ" nên khi vần nếu bị đòn này nên xin bê cho lành, bị nhiều nó máx, quên đòn bỏ lối luôn
Nghe Bác chỉ giáo thấy "mông lung" quá, chắc chuyển nhượng em xám cho chủ khác và đợi gà con lớn lên thôi, hy vọng lớp sau chỉ chuyên về 1 món....

Người sửa: Nông Dân - 13/10/2017 lúc 1:29pm
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/10/2017 lúc 10:06pm
Sếp chỉ giáo thêm loại không chịu nhiệt được khi bị ăn đòn phần đầu đê
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
ist_lee@1 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 19/03/2017
Khu vực: Mien Trung
Điểm: 150
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ist_lee@1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/10/2017 lúc 9:14pm
cả hai đều hay, non tơ mà như vậy là ok rồi, qua vòng sát hạch rồi Big grin
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/11/2011
Khu vực: TP HCM
Điểm: 4435
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/10/2017 lúc 6:08pm

Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/10/2017 lúc 4:44pm
Cố chăm tốt vào
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
bioc001 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 08/02/2017
Khu vực: Quảng Bình
Điểm: 618
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bioc001 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/10/2017 lúc 4:42pm
xám lối khá đấy bác, chân đòn cũng chuẩn, tương lai sáng Big grin
Quay lên trên
Nông Dân Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/03/2016
Khu vực: Đồng Nai
Điểm: 473
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nông Dân Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/10/2017 lúc 3:24pm
Tích được 1 tuần vẫn chưa lành hẳn, nhưng thấy sung quá nên cũng chiều em ấy tìm bạn nhấp nhấp mấy chân xem sao.
kế bên hàng xóm có 1 bác nông dân mới bỏ gà lông nuôi gà đòn, nghía thấy 1 em còi cọc nhất, ẻo lả nhất mình chọn xin vài chân nhảy cho đỡ mỏi, ai dè gặp ngay em gà mủ cao su biết ăn lúa Big grin. còn gì tuyệt vời hơn và chỉ biết nói lời cảm ơn bác hàng xóm rất nhiều Big hug

Gà của em: Xám hồng, 2.75kg, mới cắt tích
Gà mủ cao su: 2.7kg, chưa cắt tích

Mời các Bác xem vui!.

Người sửa: Nông Dân - 13/10/2017 lúc 1:23pm
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.125 giây.