Bịp Mã Lại - THK nửa mùa

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Khu vực: Hà Nội
Tình trạng: Offline
Điểm: 6157
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Bịp Mã Lại - THK nửa mùa
    Ngày đăng: 28/08/2017 lúc 7:21pm
Có con gà chăm sóc chế độ riêng từ bé, nay đã đến tuổi cặp kê lên khoe với cả nhà. Em nó vẫn còn non và xanh nhưng vì hàng độc và hiếm lên khoe sớm tý cho nóng. Anh em đi qua gạch ngói nhiệt tình cho em nó mau lớn. Gà tuổi teen lên vẫn rát người, chụp ảnh hơn xấu anh em thông cảm.

Thanks anh em đã ghé xem bài !

Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
dangngoctra Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/07/2011
Khu vực: Hưng Yên
Điểm: 1825
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dangngoctra Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2017 lúc 7:55pm
Thư hùng kê nhưng lại bạch đầu chỉ
(¯`•™Đặng Ngọc Trà™•´¯)

Vũ Xá - Kim Động - Hưng Yên
https://www.facebook.com/dangngoctra
0932.210.444
Quay lên trên
ist_lee@1 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 19/03/2017
Khu vực: Mien Trung
Điểm: 150
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ist_lee@1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2017 lúc 7:59pm
cũng đc xem là THK rồi đấy bác, gà này k đá nuôi cảnh ngắm chơi cũng thích, hiii
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2017 lúc 8:02pm
Ban đầu được viết bởi dangngoctra dangngoctra viết:

Nuôi cảnh thôi, không quan trọng nhưng 6 móng kia là móng cước lên nó vẫn chưa phải là bạch đầu hổ.
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2017 lúc 8:04pm
Ban đầu được viết bởi ist_lee@1 ist_lee@1 viết:

cũng đc xem là THK rồi đấy bác, gà này k đá nuôi cảnh ngắm chơi cũng thích, hiii
Bạn hợp ý mình rồi đấy.
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/08/2012
Khu vực: Gia lai,N/ Định
Điểm: 4931
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2017 lúc 8:10pm
gà chưa có gì nên nhìn mất bóng quá, hj, chúc anh thành công, thk hay đủ loại linh kê em gặp rồi, va là chạm thôi, thời năm 2015 xám máy em va chồng độ 2 con tử mị trường vãn ăn 1 con gần hồ 1 con thứ 2 bằng trạng xin 6p hết gần 3 hồ

Người sửa: rocker - 28/08/2017 lúc 8:11pm
Ngày nay có rượu ngày nay say
Ngày mai sầu bệnh ngày mai sầu
Quay lên trên
phungvantoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2015
Điểm: 2837
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phungvantoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2017 lúc 8:29pm
Ác đấy a .,,. Thk là ngon r a
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2017 lúc 8:42pm
Ban đầu được viết bởi rocker rocker viết:

gà chưa có gì nên nhìn mất bóng quá, hj, chúc anh thành công, thk hay đủ loại linh kê em gặp rồi, va là chạm thôi, thời năm 2015 xám máy em va chồng độ 2 con tử mị trường vãn ăn 1 con gần hồ 1 con thứ 2 bằng trạng xin 6p hết gần 3 hồ
Gà nhà đúc ra được linh kê thì khoái thôi, còn đá đấm thế nào thì đã biết được đâu.
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Quay lên trên
dangngoctra Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/07/2011
Khu vực: Hưng Yên
Điểm: 1825
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dangngoctra Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2017 lúc 10:48pm
Ban đầu được viết bởi tubachai tubachai viết:

Nuôi cảnh thôi, không quan trọng nhưng 6 móng kia là móng cước lên nó vẫn chưa phải là bạch đầu hổ.

Ba móng trắng mới là bạch đầu hổ chứ a còn 2 monhs trắng là bạch đầu chỉ
(¯`•™Đặng Ngọc Trà™•´¯)

Vũ Xá - Kim Động - Hưng Yên
https://www.facebook.com/dangngoctra
0932.210.444
Quay lên trên
bioc001 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 08/02/2017
Khu vực: Quảng Bình
Điểm: 618
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bioc001 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/08/2017 lúc 7:10am
thư hùng đẹp quá :D. có triển vọng, mặt mũi lanh lợi quá  bác ơi
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/11/2011
Khu vực: TP HCM
Điểm: 4435
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/08/2017 lúc 7:40am

- lặn lội ra tàng kinh các "hè phố" tìm mua kinh kê mà đọc lại nhá....Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug

Quay lên trên
thaothoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Nhắc lần 1: Viết bài không dấu

Gia nhập: 05/05/2013
Khu vực: ĐôngAnh
Điểm: 121
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thaothoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/08/2017 lúc 7:55am
Cắt lông sớm quá có khi đến lúc đá nó mọc lại thì mệt đấy bác ơi !!
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/08/2017 lúc 8:34am
Ban đầu được viết bởi anhdung1972hm01 anhdung1972hm01 viết:

- lặn lội ra tàng kinh các "hè phố" tìm mua kinh kê mà đọc lại nhá....Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug

Con này theo hiểu biết của em thì nó không phải là bạch đầu chỉ...
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Quay lên trên
adongqtvn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 22/02/2016
Khu vực: abc
Điểm: 128
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn adongqtvn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/08/2017 lúc 10:02am
con này theo hiểu biết của em cũng là xăng pha nhớt thôi chưa thực sự là THK , em cũng đúc ra được 2 con cũng như thế này rồi kiếm 1 con thực sự THK khó quá
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7249
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/08/2017 lúc 10:44am
Á....đờ....linh kê đẹp
Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7249
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/08/2017 lúc 10:48am
Thường bạch đầu chỉ 1 ngón thôi thì các sư cụ hầu như không dám chơi...
Còn 2 ngón thì các cụ vẫn chơi bình thường...có nơi, có sách gọi lệch đi là Bạch đầu hổ
Thực tế xem có rất nhiều con bạch đầu chỉ ăn rất nhiều độ, nhưng đến lúc bị thua thì bị dèm pha nên ae chỉ nhìn thấy trận thua cuối mà k dám chơi.
Ngu ý
Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
ist_lee@1 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 19/03/2017
Khu vực: Mien Trung
Điểm: 150
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ist_lee@1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/08/2017 lúc 11:08am

Ban đầu được viết bởi ist_lee@1 ist_lee@1 viết:

Bạn hợp ý mình rồi đấy.
Em thấy đời chơi gà có người chơi cả đời cũg k đúc ra đc Linh Kê, dù trog tay có hàng loạt chiến kê khủng. Phải có duyên lắm mới đc, xem như nó cũng là điềm may mắn cho ng chơi, nó đá đấm như sách nói hay k thì k biết chứ có hàng độc ngắm mỗi ngày cũng thấy say say phê phê rồi Big grinBig grin
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/08/2017 lúc 11:36am
Ban đầu được viết bởi @nh Vũ @nh Vũ viết:

Thường bạch đầu chỉ 1 ngón thôi thì các sư cụ hầu như không dám chơi...
Còn 2 ngón thì các cụ vẫn chơi bình thường...có nơi, có sách gọi lệch đi là Bạch đầu hổ
Thực tế xem có rất nhiều con bạch đầu chỉ ăn rất nhiều độ, nhưng đến lúc bị thua thì bị dèm pha nên ae chỉ nhìn thấy trận thua cuối mà k dám chơi.
Ngu ý
Em thì lại rất thích chơi cái loại bạch đầu hổ, miễn là đòn lối phải tốt thôi, đi ghép người ta hay khinh thường lên dễ ghép gà.
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.156 giây.