Cùng bầy - băn khoăn

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Nông Dân Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/03/2016
Khu vực: Đồng Nai
Tình trạng: Offline
Điểm: 473
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nông Dân Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Cùng bầy - băn khoăn
    Ngày đăng: 21/08/2017 lúc 9:57am
Cơn hâm lên thì cùng bầy cũng sút các Bác ạ. nhưng lại băn khoăn không biết nên giữ lại em nào đây ạ?
nhờ các Lão kê, sư kê, kinh kê, sakê.... cho em lời khuyên với ạ, chỉ 1 trong 2 thôi ạ.
em cắn rơm cắn cỏ nghìn lần đội ơn các Cụ ạ.

Quay lên trên
SucNguyenVan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 20/03/2013
Khu vực: Hải Dương.
Điểm: 567
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SucNguyenVan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/08/2017 lúc 10:31am
Con nào ko nuôi để lại cho em.
Quay lên trên
thinhhp Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/07/2017
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 68
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thinhhp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/08/2017 lúc 11:18am
để côn chui luôn hơn.
Quay lên trên
superpipo83 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 06/09/2016
Khu vực: mien bac
Điểm: 859
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn superpipo83 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/08/2017 lúc 12:01pm
cho đá với nhau. con nào hay để nuôi. con nào ko hay để cho thằng bạn. sau này gạ nó đá cỏ là ok. hjjjj
Quay lên trên
loitreet Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 20/03/2014
Khu vực: nhatrang
Điểm: 810
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn loitreet Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/08/2017 lúc 2:06pm
Đuôi ngắn nhanh chân nhanh mỏ thế tốt
Quay lên trên
Nhanam-bacgiang Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/08/2011
Khu vực: tân yên- BG
Điểm: 3862
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nhanam-bacgiang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/08/2017 lúc 3:30pm
nên để em đuôi ngắn vì lối tốt, mau, đòn đánh trúng..em kia thì cho cơ hội thể hiện với gà khác lần nữa, đầu không kín hơn thì bỏ.
Cái gì cũng phải biết 1 tí,riêng tí phải biết 2!
Quay lên trên
haunguyen01 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 25/09/2015
Khu vực: binh dinh
Điểm: 44
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn haunguyen01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/08/2017 lúc 5:43pm
đuôi ngắn thế tốt, nhanh gà. chơi 

Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/11/2011
Khu vực: TP HCM
Điểm: 4435
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/08/2017 lúc 5:46pm
nuôi 10 ngày sau làm phát 2 hồ sẽ biết, 
- xem thế lày bảo thịt con nào cũng đều khó cả, khô khoai chả ra sao
- nếu 2 hồ tự tin theo con (Ô đuôi dài),đuôi ngắn di xa.....Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug

- hiện tại nhìn đuôi ngắn nhiều mỏ nhiều chân nhìn thấy thích nhỉ ( toàn gải ngứa) trận sau nhảy éo nổi luôn ....Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug, tang này phải nuôi tầm 1 tháng mới mong hồi phục
Quay lên trên
Nông Dân Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nông Dân Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/08/2017 lúc 6:02pm
Ban đầu được viết bởi anhdung1972hm01 anhdung1972hm01 viết:

- nếu 2 hồ tự tin theo con (Ô đuôi dài),đuôi ngắn di xa.....Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug

- hiện tại nhìn đuôi ngắn nhiều mỏ nhiều chân nhìn thấy thích nhỉ ( toàn gải ngứa) trận sau nhảy éo nổi luôn ....Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug, tang này phải nuôi tầm 1 tháng mới mong hồi phục

Bác làm em phân vân quá....
Quay lên trên
emtuoiga1 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 08/11/2016
Khu vực: Hà Tĩnh
Điểm: 201
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn emtuoiga1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/08/2017 lúc 6:11pm
Cánh tía để nuôi
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/11/2011
Khu vực: TP HCM
Điểm: 4435
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/08/2017 lúc 6:17pm
Ban đầu được viết bởi Nông Dân Nông Dân viết:

Ban đầu được viết bởi anhdung1972hm01 anhdung1972hm01 viết:

Bác làm em phân vân quá....

thử 1 lần cho biết, trắng đen, để khỏi phân vân chi cho mệt
chả nhẻ giờ phân tích đòn thế đá, toàn nói viết xuôi.....ai chả làm đc
chơi tới bến 1 lần đi, yên tâm tớ toàn viết sai  .....Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/08/2017 lúc 7:42pm
Đi sâu hồ rồi quyết
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
Lâu Không Cạo Râu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 23/08/2016
Điểm: 1517
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Lâu Không Cạo Râu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/08/2017 lúc 9:36pm
Nuôi cả 2.
Rút rao chém xuống nước, nước càng chảy mạnh. Nâng chén tiêu sầu, sầu càng sầu hơn.
Quay lên trên
Nông Dân Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nông Dân Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/08/2017 lúc 10:32am
được các Bác tư vấn. dù mỗi người mỗi ý. cảm ơn các Bác. cuối cùng em chọn em đuôi ngắn rồi. xin lỗi bác Dũng nha :D
Quay lên trên
phungvantoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2015
Điểm: 2837
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phungvantoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/08/2017 lúc 12:47pm
Đuôi dài chê k chơi thì để cho e đừng thịt tội cho No bác ơi
Quay lên trên
Nông Dân Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nông Dân Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/08/2017 lúc 2:01pm
2.9kg. chắc dc một nồi ko bác?
Quay lên trên
phu1972 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 18/09/2013
Khu vực: TC :0945139017
Điểm: 10810
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phu1972 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/08/2017 lúc 2:22pm
Chọn đuôi dài.
Ta thắng kẻ thù đối mặt.nhưng bị hại bởi đứa mà ta tưởng là tri kỉ
Quay lên trên
Nông Dân Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nông Dân Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/08/2017 lúc 6:27pm
Ban đầu được viết bởi phungvantoi phungvantoi viết:

chắc cho em nó đi du lịch Hà Nội 1 chuyến quá. :) Hà nội đẹp ko Bác?
Quay lên trên
phungvantoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2015
Điểm: 2837
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phungvantoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/08/2017 lúc 7:55pm

E ở Hà tấy cũ giờ thi Hà nội2 . Quê e thì đẹp lắm có Đống rơm to bờ đê ngọn cỏ và dòng sồng hồng uốn lượn hi
Quay lên trên
Nông Dân Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nông Dân Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/08/2017 lúc 8:37pm

E ở Hà tấy cũ giờ thi Hà nội2 . Quê e thì đẹp lắm có Đống rơm to bờ đê ngọn cỏ và dòng sồng hồng uốn lượn hi

Ứng Hòa. Phú Xuyên. Đan Phượng. Mỹ Đức. Thanh Oai. Thạch Thất. ...hay ở Quảng Phú Cầu vậy Bạn? :) gần sông Đáy phải ko? hihi
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.125 giây.