Chờ

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/08/2012
Khu vực: Gia lai,N/ Định
Tình trạng: Offline
Điểm: 4931
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Chờ
    Ngày đăng: 26/07/2017 lúc 12:23pm
 Một con gà tơ có giá gà chiến, anh em sẽ thắc mắc, nhưng chúng ta không bàn về giá cả, mà xem nó có thể có bản lĩnh gì, đăng lên anh em chém cho vui.
Gà 2,9 đã có 2 mặt xổ, 1 lần gần 10 phút, gần tuần sau làm 1 hồ nhưng cứ gần 10 phút là thay 1 bạn vần, dạt tới cắt tai.
cách đây tầm tháng:
 Hiện tại:
  bão sắp qua, sắp hết nửa tháng tây nguyên chìm trong mây mù và mưa như trút nước, chúc anh em mọi nơi mạnh khỏe đón nắng mới và chào đón những chiến kê mới.
Ngày nay có rượu ngày nay say
Ngày mai sầu bệnh ngày mai sầu
Quay lên trên
Binhqn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 23/03/2017
Khu vực: Tphcm
Điểm: 87
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Binhqn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/07/2017 lúc 12:25pm
Có clip ko bạn mà giá bao nhiêu
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/07/2017 lúc 12:34pm
Ban đầu được viết bởi Binhqn Binhqn viết:

Có clip ko bạn mà giá bao nhiêu
mong bạn xem nó đòn lối thế nào, không bàn về bán trác hay giá cả bạn nhé
Quay lên trên
Gadon.nghiabinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 15/07/2014
Khu vực: Nghiabinh
Điểm: 799
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gadon.nghiabinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/07/2017 lúc 12:41pm
Quang trọng là mình thích và trong tầm nhích thì mình chơi...còn được như kỳ vọng hay ko hãy đợi lúc em nó trả lời trên chiến trường...gà nhìn thì nét như sony...vào vai ra mé,chân tin,quang trọng là cái võ đường của nó là hàng thương hiệu
Quay lên trên
phu1972 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 18/09/2013
Khu vực: TC :0945139017
Điểm: 10810
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phu1972 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/07/2017 lúc 1:29pm
Con này vào đá vai ra đá cái mẹc nhanh lắm nhệ
Ta thắng kẻ thù đối mặt.nhưng bị hại bởi đứa mà ta tưởng là tri kỉ
Quay lên trên
phungvantoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2015
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 2837
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phungvantoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/07/2017 lúc 1:59pm
Công tướng đẹp
Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Điểm: 4934
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/07/2017 lúc 2:58pm
Đòn hay lối khá, vào tay Roc là nên người rồi!
Quay lên trên
Nông Dân Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/03/2016
Khu vực: Đồng Nai
Điểm: 473
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nông Dân Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/07/2017 lúc 3:00pm
Em ứ biết nhìn gà mà đoán lối được như các bác được,... chủ thớt cho tí cờ nhím em xem nhớiBig grin
Quay lên trên
Xamquy Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/05/2013
Khu vực: Phúc thọ
Điểm: 3117
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xamquy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/07/2017 lúc 3:55pm
Gà đẹp quá,chân này fang thấu rồi
Trong môn gà chọi thị tài và hiếu thắng là con đường ngắn nhất dẫn đến thất bại
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/07/2017 lúc 5:36pm
ngày mai là trời nắng rồi hehehhee
Phân phối độc quyền keo silicone gia lai
Tư vấn thi công điện mặt trời áp mái

0946 30 4577
Quay lên trên
bioc001 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 08/02/2017
Khu vực: Quảng Bình
Điểm: 618
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bioc001 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/07/2017 lúc 5:42pm
đẹp và lực thế kia. Em thì đoán là cạnh cần và mé, đòn tốc độ. 
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/07/2017 lúc 6:30pm
Ban đầu được viết bởi bioc001 bioc001 viết:

đẹp và lực thế kia. Em thì đoán là cạnh cần và mé, đòn tốc độ. 
gà công twowngsnayf không bao giờ có đá canhjcaanf và mé bạn nhé, vì mẫu phá cốt nhìn nó khác, thứ 2 mình ko bao giờ chơi hay cầm gà săn mồng mặt ra trường cả, không phải máu
Quay lên trên
FATALITY Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/03/2017
Khu vực: Buôn Ma Thuột
Điểm: 13
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn FATALITY Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/07/2017 lúc 8:05pm
gà công tướng đẹp.lối có đấm ko anh. tướng này chắc cần vai dốc cổ đòn búa tạ quá.
Quay lên trên
quangQN Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 06/06/2014
Khu vực: MIEN TRUNG
Điểm: 10
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quangQN Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/07/2017 lúc 9:30pm
Cột

Người sửa: quangQN - 26/07/2017 lúc 9:35pm
Quay lên trên
quangQN Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 06/06/2014
Khu vực: MIEN TRUNG
Điểm: 10
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quangQN Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/07/2017 lúc 9:34pm
Cột hai ben. Ngan, hâu, đon to
Quay lên trên
Lâu Không Cạo Râu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 23/08/2016
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1517
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Lâu Không Cạo Râu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/07/2017 lúc 9:38pm
hầm hồ ghê a
Rút rao chém xuống nước, nước càng chảy mạnh. Nâng chén tiêu sầu, sầu càng sầu hơn.
Quay lên trên
chetthithoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
Nhắc lần 1: Không chửi bậy

Gia nhập: 01/04/2014
Khu vực: bắc ninh
Điểm: 2525
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chetthithoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/07/2017 lúc 8:47am
lại vai lưng ồi

MẸ VÀ VỢ, CON ĐỂ TRONG TIM
GÀ VÀ BẠN BÈ ĐỂ TRONG NÃO
Quay lên trên
loitreet Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 20/03/2014
Khu vực: nhatrang
Điểm: 810
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn loitreet Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/07/2017 lúc 10:57am
Chân này càng về già lại lên rồng lên rắn dữ lắm nè
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/08/2017 lúc 5:48pm
Vẻ đẹp hoàn hảo
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.