Đúc Mỷ Tự....

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Tình trạng: Offline
Điểm: 7237
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Đúc Mỷ Tự....
    Ngày đăng: 24/05/2017 lúc 9:52am
Gà tầm thường khoe cho vui, đúc mái chờ lông 2...
So với các sư kê giấu bóng nhiều chiến kê đừng chê cười gà em...kk...Big grin

Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
bioc001 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 08/02/2017
Khu vực: Quảng Bình
Điểm: 618
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn bioc001 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/05/2017 lúc 9:58am
Bác có em mái nhạn đẹp quá :D
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/05/2017 lúc 10:00am
Ban đầu được viết bởi bioc001 bioc001 viết:

Bác có em mái nhạn đẹp quá :D

Gà nuôi làm cảnh nên gọi tên em nó là nhan sắc bác à....khà khà....Laughing
Quay lên trên
haiga29 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 03/02/2016
Khu vực: hưng yên
Điểm: 516
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn haiga29 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/05/2017 lúc 10:26am
Gà vừa đánh nhau xong nó hay ngủ kiểu thế bác à
Quay lên trên
ljght01 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 06/02/2017
Khu vực: gia lai
Điểm: 173
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ljght01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/05/2017 lúc 10:29am
Mỵ khất hay tử mị bác? Tại kiểu ngủ đó thì gà đâu có xoạc chân
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/05/2017 lúc 10:52am
Ban đầu được viết bởi haiga29 haiga29 viết:

Gà vừa đánh nhau xong nó hay ngủ kiểu thế bác à

Bắn lông ầm ầm ở cần thì là em nó ngủ kiểu đó đấy bác...Big grin
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/05/2017 lúc 11:03am
Ban đầu được viết bởi ljght01 ljght01 viết:

Ôi người...xưa thường hay kỹ càng, mình rơi vào ma trận ấy chả còn đường ra: nào là khất, mỵ, rơi...

- Mỵ khất = ngủ giống thằng ăn mày...sắp chết....Big grin
- Tử Mỵ = ngủ như gà chết...mà gà chết thì nó có bao kiểu nằm chết: Nghiêng, ngửa, xoài, toài, úp...loại này hầu như không có, nếu có thì chắc chắn có đầy ảnh rồi...suy ra là hư cấu hoặc do một thuyết âm mưu nào đó bạn à...Big grin

Túm lại với mình ngủ cứ nằm khoèo cần buông xuống đất là tử rồi...nhưng cái quan trọng nhất là chân đòn lối lăng khung bệ của nó cơ...hhh...Big grinBig grinBig grin

PS: Nói vậy thôi chứ bác nào có ảnh chụp "Tử mỵ" với "Gà Rơi"...cho mình xem hình ảnh nhé, cảm ơn nhiều!!!
Quay lên trên
dangngoctra Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/07/2011
Khu vực: Hưng Yên
Điểm: 1825
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn dangngoctra Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/05/2017 lúc 11:06am
Chân con này nét quá
(¯`•™Đặng Ngọc Trà™•´¯)

Vũ Xá - Kim Động - Hưng Yên
https://www.facebook.com/dangngoctra
0932.210.444
Quay lên trên
ljght01 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn ljght01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/05/2017 lúc 11:33am
Ban đầu được viết bởi @nh Vũ @nh Vũ viết:

Ôi người...xưa thường hay kỹ càng, mình rơi vào ma trận ấy chả còn đường ra: nào là khất, mỵ, rơi...

- Tử Mỵ = ngủ như gà chết...mà gà chết thì nó có bao kiểu nằm chết: Nghiêng, ngửa, xoài, toài, úp...loại này hầu như không có, nếu có thì chắc chắn có đầy ảnh rồi...suy ra là hư cấu hoặc do một thuyết âm mưu nào đó bạn à...Big grin

Túm lại với mình ngủ cứ nằm khoèo cần buông xuống đất là tử rồi...nhưng cái quan trọng nhất là chân đòn lối lăng khung bệ của nó cơ...hhh...Big grinBig grinBig grin

PS: Nói vậy thôi chứ bác nào có ảnh chụp "Tử mỵ" với "Gà Rơi"...cho mình xem hình ảnh nhé, cảm ơn nhiều!!!
ô thế tía bệnh của e cũng là tử mị rồi, ngủ rúc đều vô cánh một lúc rồi từ từ rớt đầu ra úp xuống đất. :) nhưng e nói đùa chứ gà tử mị e từng nuôi rồi, nó ngủ duỗi 1 chân nghiêng người sang chân ko duỗi, úp 1 bên mặt xuống. Đá thì chỉ hay từ hồ 4, hồ 123 đá chán lắm. Tiếc là e ko có hình.
Quay lên trên
phungvantoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2015
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 2837
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phungvantoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/05/2017 lúc 11:40am
Khi 2 linh ke gap nhau se nhu nầo a nhỉ
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/05/2017 lúc 11:42am

ô thế tía bệnh của e cũng là tử mị rồi, ngủ rúc đều vô cánh một lúc rồi từ từ rớt đầu ra úp xuống đất. :) nhưng e nói đùa chứ gà tử mị e từng nuôi rồi, nó ngủ duỗi 1 chân nghiêng người sang chân ko duỗi, úp 1 bên mặt xuống. Đá thì chỉ hay từ hồ 4, hồ 123 đá chán lắm. Tiếc là e ko có hình.

Bạn không có thì đầy sư kê có....đầy cao thủ sư kê muốn viết bài mà có minh họa cho oách mà thèm ảnh minh họa cái loại hư truyền ấy lắm...

Chẳng qua những con Mỵ Khất kia đi đá độ về nhọc xương, bỏ cơ, mỏi khớp nó mới rũ ra chân toài cánh xõa ra nhiều sư kê bơm tầm hiểu biết kinh kê về con gà mình nên mới thành ra loại Tử Mỵ kiểu đó mà thôi....

Giống như đầy con bị bệnh thỉnh thoảng cũng ngủ kiểu đó đừng có lầm, hoặc như bọn mới vào phèn nghệ nhiều con đi siêu vẹo lò dò giống hệt né lồng mà đâu phải...Big grin
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/05/2017 lúc 12:21pm
Ban đầu được viết bởi phungvantoi phungvantoi viết:

chắc là ninh và kê dao thớt cả 2
Quay lên trên
Gacon1x3 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/10/2016
Điểm: 1352
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gacon1x3 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/05/2017 lúc 12:23pm
Khung bệ tốt quá, gà này ra con chuẩn chỉnh.
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/05/2017 lúc 12:55pm
Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

Vâng báo cáo các anh có luôn đây ạ:

Quay lên trên
Gacon1x3 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/10/2016
Điểm: 1352
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn Gacon1x3 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/05/2017 lúc 1:06pm
1 con này hết 1 két Sài Gòn ko bác. Ngon quá!
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Điểm: 6157
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/05/2017 lúc 1:07pm
Bác đưa em nuôi hộ lông cho. En học đức tính này từ một chú em chơi gà thân thiết với mình.
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
phungvantoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2015
Điểm: 2837
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phungvantoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/05/2017 lúc 1:31pm

Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

Vâng báo cáo các anh có luôn đây ạ:

Sao lại 4 quả dái 2 dạ con
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/05/2017 lúc 1:41pm
Gà nhà minh, mưa gió k đi chợ đc mà mẹ con nhà cháu thèm thịt nên bắt mổ thấy có 2 dạ con nen chụp lại thôi, tiếc con mái kia là ô chân trắng, và mỗi hôm vào ổ thấy 2 quả lại nghĩ con khác đẻ k ngờ là nó... Big grin
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Điểm: 6157
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/05/2017 lúc 1:43pm

Gà nhà minh, mưa gió k đi chợ đc mà mẹ con nhà cháu thèm thịt nên bắt mổ thấy có 2 dạ con nen chụp lại thôi, tiếc con mái kia là ô chân trắng, và mỗi hôm vào ổ thấy 2 quả lại nghĩ con khác đẻ k ngờ là nó... Big grin
Bác mổ ra nhìn thấy thế thì phải khâu lại để cứu sống nó chứ...Broken heart
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
ljght01 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ljght01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/05/2017 lúc 2:51pm
Mái vậy mà bác thịt uổng vậy. Ko hay thì chí ít cũng gấp đôi sản lượng
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.172 giây.