bán con gà đang thay lông sang lông nhỡ .

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/07/2012
Khu vực: Bắc Ninh
Tình trạng: Offline
Điểm: 1507
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: bán con gà đang thay lông sang lông nhỡ .
    Ngày đăng: 08/05/2017 lúc 11:51am
Gà đang vần thì dụng lông cánh và thấy phun lông máu ... bán cho bác nào về nuôi lông gần tết chơi tiếp ... gà gãy một cựa chân đánh tin và nghiệp ... gặp gà dưới vai thì em nó trần đè hai mang mé vào vỉa kiềng . gặp gà trên vai thì em nó tì chớp dọc lên quấn mé... tố chất rất tốt cựa đánh tốt... mới vần hai hồ thấy thay lông tích nước lên k đạt đành nghỉ dưỡng ...
Bán 1.200k....
Bác nào đất rộng đem về thả trắc chắn sẽ k phụ lòng chăm bẵng đến khi song lông...
Gà từ sơn - bắc ninh
Đt....0967111335
Ít ảnh các bác tham khảo.

Hào Hùng
0967111335
Quay lên trên
pharaong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/12/2009
Khu vực: BĐ-HÓC MÔN
Điểm: 3352
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn pharaong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/05/2017 lúc 12:49pm
Chúc mau bay :)
Người hiền coi mạo biết tài
Vật hay nó cũng bày ngoài hình dung.
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/05/2017 lúc 1:01pm
Giá này bay sớm
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/05/2017 lúc 1:04pm
Ban đầu được viết bởi bietphandon bietphandon viết:

Giá này bay sớm

Bay từ núc mới đăng .... thank các bác . hàng tạm ngưng hoạt động.
Hào Hùng
0967111335
Quay lên trên
superpipo83 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 06/09/2016
Khu vực: mien bac
Điểm: 859
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn superpipo83 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/05/2017 lúc 2:59pm
chúc mau bay
Quay lên trên
superpipo83 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 06/09/2016
Khu vực: mien bac
Điểm: 859
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn superpipo83 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/05/2017 lúc 6:31pm
bay nhanh chưa kịp chúc
Quay lên trên
Lâu Không Cạo Râu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 23/08/2016
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1517
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Lâu Không Cạo Râu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/05/2017 lúc 8:19pm
Chúc nhanh bay.
Rút rao chém xuống nước, nước càng chảy mạnh. Nâng chén tiêu sầu, sầu càng sầu hơn.
Quay lên trên
cuchuoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/08/2016
Khu vực: dak lak
Điểm: 157
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cuchuoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/05/2017 lúc 10:17pm
con này cánh xơ xác mà bay nhanh quá
Quay lên trên
Truvjp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/05/2014
Khu vực: Ha noi
Điểm: 1101
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Truvjp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/05/2017 lúc 4:38pm
Đầu mặt đẹp thế a
Quay lên trên
hung_vp93 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 26/11/2013
Khu vực: 0973938867
Điểm: 1047
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung_vp93 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/05/2017 lúc 9:08pm
nuôi gà mà gà bắn lông k biết ạ
vô lí quá ạ
Quay lên trên
chetthithoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
Nhắc lần 1: Không chửi bậy

Gia nhập: 01/04/2014
Khu vực: bắc ninh
Điểm: 2525
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chetthithoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/05/2017 lúc 11:02am
con này nhìn bên ngoài đẹp hơn nhiều. tôi đã được xem nó đá ai có duyên tóm được em nó. thay lông xong giá 5 củ ko mua được nhé. đã chơi dòng này rồi 
MẸ VÀ VỢ, CON ĐỂ TRONG TIM
GÀ VÀ BẠN BÈ ĐỂ TRONG NÃO
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/05/2017 lúc 8:55pm
Ban đầu được viết bởi chetthithoi chetthithoi viết:

con này nhìn bên ngoài đẹp hơn nhiều. tôi đã được xem nó đá ai có duyên tóm được em nó. thay lông xong giá 5 củ ko mua được nhé. đã chơi dòng này rồi 

Đăng lên cái đc 10p thì bán luôn từ hôm đó rồi anh .
Hào Hùng
0967111335
Quay lên trên
haiga29 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 03/02/2016
Khu vực: hưng yên
Điểm: 516
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn haiga29 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/05/2017 lúc 10:22pm
Chuc mau bay
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 6157
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/05/2017 lúc 11:20pm
Ban đầu được viết bởi Ga_Ru Ga_Ru viết:

Ban đầu được viết bởi chetthithoi chetthithoi viết:

Đăng lên cái đc 10p thì bán luôn từ hôm đó rồi anh .
Chú thông cảm ông anh chú bận tối mắt tối mũi vào có h gian len diễn đàn đâu, mà lên tranh thủ nên cũng không đọc kỹ được. Gà bay ngay từ ngày đăng mà vẫn vào chém như đúng rồi ý nhỉ.
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.188 giây.