XIN CÁC SƯ KÊ GIÚP ĐỠ

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
adongqtvn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 22/02/2016
Khu vực: abc
Tình trạng: Offline
Điểm: 128
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn adongqtvn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: XIN CÁC SƯ KÊ GIÚP ĐỠ
    Ngày đăng: 26/03/2017 lúc 3:38pm
EM CÓ BÀ CÔ Ở QUÊ ĐI CHỢ MUA ĐƯỢC CON MÁI LÚC NÓ 1KG VỀ NUÔI ĐẾN NAY ĐẺ ĐƯỢC 2 LỨA NHƯNG CHO GÀ THƯỜNG ĐẠP TÌNH CỜ E VỀ QUÊ THẤY BẮT XEM THẤY GÀ MÁI RẤT ĐẸP TỪ KHUNG BỆ DÁNG DẤP MẶT MÀY RẤT OK
CÁC BÁC CHO EM HỎI GÀ NÀY BỊ TRỐNG THƯỜNG ĐẠP XẢ 2 LỨA RỒI CÓ BỊ HƯ GÀ KHÔNG , MÌNH CHO ĐÚC VỚI TRỐNG ĐÁ RA CON CON BỊ LAI KHÔNG Ạ
Quay lên trên
ljght01 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 06/02/2017
Khu vực: gia lai
Điểm: 173
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ljght01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/03/2017 lúc 4:02pm
Ko sao bạn ơi, về dưỡng béo mập lên đút trống nòi vào là ok mà. Chỉ sợ đang đúc mà có con gà ta nó đánh du kích thôi, chứ đã xả lứa rồi thì ko phãi lo.
Quay lên trên
Truvjp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/05/2014
Khu vực: Ha noi
Điểm: 1101
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Truvjp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/03/2017 lúc 4:51pm
Ban đầu được viết bởi ljght01 ljght01 viết:

Ko sao bạn ơi, về dưỡng béo mập lên đút trống nòi vào là ok mà. Chỉ sợ đang đúc mà có con gà ta nó đánh du kích thôi, chứ đã xả lứa rồi thì ko phãi lo.

Theo ý bác này đi
Quay lên trên
adongqtvn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn adongqtvn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/03/2017 lúc 5:19pm
Ban đầu được viết bởi ljght01 ljght01 viết:

cảm ơn bác em cho nó đúc 1 lứa xem sao , chuyện du kích không lo vì em bắt về nhà em toàn nuôi gà đá không àWinking
Quay lên trên
gachoicunghay Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 19/02/2017
Khu vực: phú yên
Điểm: 200
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoicunghay Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/03/2017 lúc 5:33pm
nhà mình cũng có con mái nòi rất đẹp ..mà gà mái đã đẻ nhiều lứa rồi thì đa số con nào cũng trông cũng dữ dằn ..to khỏe...nếu bạn nuôi gà bán qua trung quốc thì ..cứ xả rồi đúc..còn nếu nuôi chiến thì ko nên...
Quay lên trên
dunggaBN Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 05/11/2012
Khu vực: BAC NINH
Điểm: 1319
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dunggaBN Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/03/2017 lúc 5:48pm
đi chợ mua được con gà mái. bạn không nên đặt nhiều niềm tin vào nó
Nhẫn một chút sóng yên gió lặng, lùi một bước biển rộng trời cao
Quay lên trên
ljght01 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 06/02/2017
Khu vực: gia lai
Điểm: 173
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ljght01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/03/2017 lúc 6:16pm
Ban đầu được viết bởi dunggaBN dunggaBN viết:

ở bình định mái nòi bán ngoài chợ nhiều lắm bác ợ
Quay lên trên
adongqtvn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn adongqtvn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/03/2017 lúc 2:33pm
Ban đầu được viết bởi dunggaBN dunggaBN viết:

chẳng phải em đi chợ mua được mà bà cô em mua , tình cờ về quê chơi thấy đẹp em mới hỏi í kiến các bác
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.312 giây.