Đúc 7* hai vụ lông

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Khanh.cntt.tn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 21/01/2012
Khu vực: Thai nguyen
Tình trạng: Offline
Điểm: 1109
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Khanh.cntt.tn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Đúc 7* hai vụ lông
    Ngày đăng: 25/03/2017 lúc 10:42pm
gà này các bác mua được bao nhiêu ạ thành tích 7* hai vụ lông. gà kết đa đòn đa lối các bác cư ném gạch ạ
http://s1054.photobucket.com/user/khanhcntttn/media/IMG_1957_zpsqtla2dka.jpg.html -
http://s1054.photobucket.com/user/khanhcntttn/media/IMG_1961_zps13p1oqnr.jpg.html -
http://s1054.photobucket.com/user/khanhcntttn/media/IMG_1958_zpsrpkdcpb3.jpg.html -
http://s1054.photobucket.com/user/khanhcntttn/media/IMG_1960_zpsi1pmu3lx.jpg.html -
http://s1054.photobucket.com/user/khanhcntttn/media/IMG_1959_zpscvsmzyey.jpg.html -
http://s1054.photobucket.com/user/khanhcntttn/media/IMG_1956_zpsauu0qsj4.jpg.html -

Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/03/2017 lúc 10:47pm
chúc nhanh bay
Quay lên trên
tuan88hy Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 23/09/2016
Khu vực: Hưng Yên
Điểm: 99
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tuan88hy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/03/2017 lúc 1:31am
7* Ban cứ up 2 3 cái clip lên mình nghĩ nhanh bay hơn. Chúc bay nhanh bạn nhé !
Quay lên trên
chicks Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 26/07/2013
Khu vực: Bắc Ninh
Điểm: 23
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chicks Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/03/2017 lúc 9:08am
nhìn không đc khỏe, cần cổ đùi teo quá

Quay lên trên
Khanh.cntt.tn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Khanh.cntt.tn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/03/2017 lúc 9:35am
Gà đã có người mua chúc các bác mạnh khỏe, tiếc em nó quá😂
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/03/2017 lúc 11:55am
Hay giở là 1 chuyện. Nuôi đúc kém thế thì tuong lai cũng xám xịt.
https://postimg.cc/image/ghqb3fifz/ -
Quay lên trên
Lâu Không Cạo Râu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 23/08/2016
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1517
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Lâu Không Cạo Râu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/03/2017 lúc 1:44pm
Chúc nhanh bay
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/03/2017 lúc 2:21pm
Gà chiến giá đúc
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
Khanh.cntt.tn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Khanh.cntt.tn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/03/2017 lúc 5:50pm
Ban đầu được viết bởi jonathantruong jonathantruong viết:

Vãi thánh
Quay lên trên
dangngoctra Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/07/2011
Khu vực: Hưng Yên
Điểm: 1825
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dangngoctra Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/03/2017 lúc 6:20pm

Chuẩn a ạ
(¯`•™Đặng Ngọc Trà™•´¯)

Vũ Xá - Kim Động - Hưng Yên
https://www.facebook.com/dangngoctra
0932.210.444
Quay lên trên
Bo_Xit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Làng Quê
Điểm: 2090
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bo_Xit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/03/2017 lúc 6:20pm
Ban đầu được viết bởi Khanh.cntt.tn Khanh.cntt.tn viết:

Vãi thánh
Bác í nói chuẩn đới... nuôi con gà mà nhìn chán
https://www.facebook.com/canh.boxit
0965636669
Quay lên trên
DucThang_nt Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: Nha Trang
Điểm: 1594
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn DucThang_nt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/03/2017 lúc 12:50pm
Chúc nhanh bay
Quay lên trên
Khanh.cntt.tn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Khanh.cntt.tn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/03/2017 lúc 1:07pm
Ban đầu được viết bởi Bo_Xit Bo_Xit viết:

Vãi thánh
Bác í nói chuẩn đới... nuôi con gà mà nhìn chán
Bác ý nói cái gì chảng chuẩn, cá nhân mình không thấy chuẩn như bác ý nói là được
Quay lên trên
thuy_keu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/03/2016
Khu vực: Tây Nguyên
Điểm: 1665
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thuy_keu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/03/2017 lúc 2:22pm
con gà nhìn bần tướng quá. chắc tự nhiên nó vậy
Một lần thất tín, Vạn lần thất tin
Quay lên trên
cau_cai_ga_choi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/09/2015
Khu vực: Phố Nối- HY
Điểm: 815
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cau_cai_ga_choi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/03/2017 lúc 3:29pm
ăn 7 cái rất tốt bác có video ăn trận nào ko
Quay lên trên
Khanh.cntt.tn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Khanh.cntt.tn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/03/2017 lúc 7:03pm
Ban đầu được viết bởi cau_cai_ga_choi cau_cai_ga_choi viết:

ăn 7 cái rất tốt bác có video ăn trận nào ko

Gà mình có rất nhiều video nhé bác,
Quay lên trên
Khanh.cntt.tn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Khanh.cntt.tn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/03/2017 lúc 7:11pm
Các bác bảo mình nuoi kém thử hỏi con gà của các bác đã chăm chút và có cái truồng phải khoá như thế kia không, gà mình nói thật cùng bảng nó thời phong độ mình không ngại trường hợp nào, còn cái bác Johantruong gì đó nếu nói bằng phẳng nhé, nếu con gà này còn đá được toi không bao giờ né bác, bác đá ở Hà Nội toi mang gà đá, nhưng nó hết thời roiif chí đúc mái thui, nuoi đúc thì chỉ cần chăm cho ăn mối giá đỗ, với ếch, trứng vịt lộn gà đạp khỏe luon chứ làm gì toi không biết mà xin lỗi anh em mình hơi bức xúc, còn con gà này nói thật ai mua thì người ý được em nó phục vụ còn không thì mình để chơi, nó như thế kia là do anh em cũng mượn đúc liên tục chư ko phải nó ốm yếu mà toi mang lên đây bán gà
Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Điểm: 4934
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/03/2017 lúc 11:31am
Bạn Jo nói cũng đúng thôi, mình có gà bán, nói giá, còn về gà đúc thì khó nói hợp trống mái, nhiều con ăn kì thiều chưa chắc đúc đã đậu cao, ra con đều đạt. còn về con gà đúc của bạn thì bạn biết, ae có biết đâu đúng ko. còn họ bắt bòng phải cao to đẹp giai thì họ thích thôi. trân trọng.
Quay lên trên
Lâu Không Cạo Râu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 23/08/2016
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1517
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Lâu Không Cạo Râu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/04/2017 lúc 7:17am

Các bác bảo mình nuoi kém thử hỏi con gà của các bác đã chăm chút và có cái truồng phải khoá như thế kia không, gà mình nói thật cùng bảng nó thời phong độ mình không ngại trường hợp nào, còn cái bác Johantruong gì đó nếu nói bằng phẳng nhé, nếu con gà này còn đá được toi không bao giờ né bác, bác đá ở Hà Nội toi mang gà đá, nhưng nó hết thời roiif chí đúc mái thui, nuoi đúc thì chỉ cần chăm cho ăn mối giá đỗ, với ếch, trứng vịt lộn gà đạp khỏe luon chứ làm gì toi không biết mà xin lỗi anh em mình hơi bức xúc, còn con gà này nói thật ai mua thì người ý được em nó phục vụ còn không thì mình để chơi, nó như thế kia là do anh em cũng mượn đúc liên tục chư ko phải nó ốm yếu mà toi mang lên đây bán gà
Đúng tính cách của người VN nhỉ. Đi đâu hay làm j cũng thế haiz. Người ta chê thì cứ chê thôi, sống trên đời sao làm vừa lòng tất cả được. Biết nhịn là tốt cần j phải bức xúc. Cũng có nhưng con gà của các bác khoe trên diễn đàn. Người khác hợp mắt thì khen bác không hợp thì chê. Đó là điều tất yếu trong cuộc sống.
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/04/2017 lúc 8:38am
đúc thì cũng nên chăm tốt chút, nhưng qtrong mùa này thì ngoài bắc muốn nuôi tốt đc chắc thắp bóng vs cần rất nhiều tgian chăm bẵm mới tốt đc
gà hay hay không chỉ có chủ kê mới rõ và đúc ra con có ok hay ko thì chỉ những người từng đúc kiểm nghiệm rồi mới rõ
mình thì chơi gà cũng ít, nhưng nhìn cặp quản kia cũng thích ^^, chỉ ko thích cái mào sit, còn con này nếu nuôi đúng phong độ nhìn chắc nó cân đối phết, hình như hơi lùn chút thì phải
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.266 giây.