buồn quá

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
sieubacduoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 30/08/2015
Khu vực: Đà Lạt
Tình trạng: Offline
Điểm: 707
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn sieubacduoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: buồn quá
    Ngày đăng: 15/12/2016 lúc 6:43pm
Xin chào các bác trên diễn đàn. E sinh năm 90 tuổi ngựa. Ko biết có phải vì thế mà e khắc với con gà chọi. E biết đến con gà chọi từ năm 2004, khoảng 10 năm rồi. Từ đó đến nay trong nhà lúc nào cũng có gà chọi( gà mái, gà đúc, gà con, gà chiến) thường e chỉ nuôi 1 con mà e thik nhất. E nghĩ nếu nói về đam mê gà chọi có lẽ cũng ko thua gì các bác. E để ý từng tí một đến chúng, để ý cả tính nết, thái độ của chúng. Riêng vệ sinh thì sạch khỏi nói, ngủ thùng giấy. Vậy mà e nuôi gà luôn gặp trục trặc. Lúc thì cbị ra độ soi lồng, lúc thì bệnh tật... Và rẫt nhiều vấn đề nữa. Khiến cho e cực kì bức xúc. Xin các bác ai am hiểu gà chọi xin cho e lời khuyên
Quay lên trên
longoct Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2015
Khu vực: hn
Điểm: 3000
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longoct Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/12/2016 lúc 7:12pm
hay là nghỉ thôi Big grin Laughing Big hug
Quay lên trên
sieubacduoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 30/08/2015
Khu vực: Đà Lạt
Điểm: 707
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn sieubacduoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/12/2016 lúc 8:03pm
Đang định nghỉ 1 thời gian đó bác
Quay lên trên
aloha.ha123 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 14/01/2016
Khu vực: Ba Vì, Hà Nội
Điểm: 254
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn aloha.ha123 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/12/2016 lúc 6:56pm
Di cung hoán số, làm sang tuổi Rắn hay Trâu đi bác :v
Quay lên trên
Xe Ôm Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/08/2015
Khu vực: Ninh Bình
Điểm: 471
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xe Ôm Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/12/2016 lúc 7:59pm
Thằng anh họ anh cũng sn90, 2 thằng anh là 1 cặp. Nó đúc, nuôi gà con, nuôi gà choai, nuôi gà ốm. Mát tay lắm nhé. Không liên quan đên tuổi tác đâu
Quay lên trên
nguyenkieuhungpt91 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/02/2017
Khu vực: phú thọ
Điểm: 50
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenkieuhungpt91 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/03/2017 lúc 10:34am
Có lẽ là duyên ga chua tới .cứ kien chi di a rồi se thành
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.063 giây.