tía thích khách 2,9kg

Phúc đáp Phúc đáp Trang  123>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 07/06/2014
Khu vực: 0977771028
Tình trạng: Offline
Điểm: 6952
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: tía thích khách 2,9kg
    Ngày đăng: 15/12/2016 lúc 7:55am
chú gà này hôm trước có đồng ý chia lại cho 1 người anh (chưa 1 lần giao lưu)nhưng vì thua đau 1 trận gà kết nên đã xin anh ấy giữ lại ,rất nể và rất thích phong cách chơi của anh nên em xin đặt cho em nó cái têt là ...thích khách hihi.như lời đã hứa với anh em xin cập nhật thông tin về chú nó :sau ần ỡ hẹn với anh chú nó được 1 dạt 2 hồ vẫn đá đối thủ ko trầy da đầu nhưng đối thủ nằm 1 đống ,mình bị nhem 1 mắt phải (làm theo pp của anh thì tới chiều khỏi hoàn toàn ),hôm qua em nó được thêm 1 dạt hơi 3 hồ hơi nửa rồi anh ạ .hình ảnh em nó hiện tại nè a

Người sửa: gadonninhthuan - 15/12/2016 lúc 7:56am
Quay lên trên
manhhien7886 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 23/09/2013
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1366
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn manhhien7886 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/12/2016 lúc 7:59am
Gà đẹp thế?? Em này oánh cái gì mà nằm 1 đống vậy chú T??
Đam mê và công việc luôn song hành cùng nhau!!!!
Quay lên trên
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/12/2016 lúc 8:01am
Ban đầu được viết bởi manhhien7886 manhhien7886 viết:

nó chả bao giờ đánh trúng cái đầu người ta bao giờ anh ơi
Quay lên trên
Nhanam-bacgiang Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/08/2011
Khu vực: tân yên- BG
Điểm: 3862
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nhanam-bacgiang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/12/2016 lúc 8:26am
lại mé cạnh cần và vai lưng rồi..hệ hệ..
- đại ca dạo này ủ lông chuẩn bị thay lông à mà thấy ít xuất hiện trên đàn.chúc mừng a chị nhé.keke
Cái gì cũng phải biết 1 tí,riêng tí phải biết 2!
Quay lên trên
tieuson Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 29/05/2012
Khu vực: lao cai
Điểm: 1272
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tieuson Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/12/2016 lúc 8:27am
chân chưởng
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Điểm: 6157
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/12/2016 lúc 8:27am
Nhìn đẹp trai hơn rồi đấy. Thêm dạt nữa nghỉ đến Tết là vừa.
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
s0c_uuu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/03/2014
Điểm: 621
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn s0c_uuu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/12/2016 lúc 8:52am
gà này thì có j mà ghê gớm nhỉ? Độ lép, chân hiền không, đầu mặt cũng thường
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Điểm: 6157
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/12/2016 lúc 8:55am
Ban đầu được viết bởi s0c_uuu s0c_uuu viết:

Thế thì chủ kê mới bảo không bao h đánh được vào mặt người ta...
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
SÂU RƯỢU Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 1610
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SÂU RƯỢU Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/12/2016 lúc 9:12am
Gà này có lên có xuống lên đè đá chằng cần dây giống. lưng chắc là có đá nhưng thưa. đúng chút nào ko ông kẹ
Cụ Chí chuyển thế
Quay lên trên
SÂU RƯỢU Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SÂU RƯỢU Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/12/2016 lúc 9:14am

có những con Gà nhìn rất thường nhưng lại là con Gà hay. có những con rất đẹp nhưng chỉ là con Gà phu
Cụ Chí chuyển thế
Quay lên trên
s0c_uuu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/03/2014
Điểm: 621
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn s0c_uuu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/12/2016 lúc 9:18am
Chứng minh dùm mình cái, đk là tông dòng chuẩn
Quay lên trên
SÂU RƯỢU Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SÂU RƯỢU Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/12/2016 lúc 9:25am

dễ thôi mà bác. nếu bắt bóng Gà tơ trên này mấy con đẹp bóng của các thành viên uy tính giá rơi tầm 2tr cho 1 con Gà tơ. và có thể hơn nhiều. nhưng có đủ điều kiện ra chiến không ? có nhưng tỉ lệ củng chỉ 50% là cao. còn những con xấu xấu mà suất sắc thì thấy nhiều. cứ ra sới thấy mấy con cổ như con cò đứng co ro... thấy là thích nuốt luôn... nhưng cứ ghép vào mới biết. khó xơi lắm cụ ơi.
Cụ Chí chuyển thế
Quay lên trên
Gadon.nghiabinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 15/07/2014
Khu vực: Nghiabinh
Điểm: 799
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gadon.nghiabinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/12/2016 lúc 9:38am
Không biết vì dòng giống hay vì khí hậu của vùng đất này mà nhìn con gà nội lực kinh khủng quá...nên nếu gặp loại này nên né cho lành vì nuốt được nó thì cũng phải cay đắng lắm...
Quay lên trên
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/12/2016 lúc 9:43am
Ban đầu được viết bởi Nhanam-bacgiang Nhanam-bacgiang viết:

lại mé cạnh cần và vai lưng rồi..hệ hệ..
- đại ca dạo này ủ lông chuẩn bị thay lông à mà thấy ít xuất hiện trên đàn.chúc mừng a chị nhé.keke
thua độ rồi lông bay lả chả chú ơiBig grin
Quay lên trên
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/12/2016 lúc 9:45am

bạn !!!!mình có nói con này ghê gớm đâuBig grin
Quay lên trên
manhhien7886 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn manhhien7886 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/12/2016 lúc 9:45am
Ban đầu được viết bởi gadonninhthuan gadonninhthuan viết:

Anh lại thích( rất thích) cái thể loại này hơn, cái thể loại oánh đầu mặt anh lại ghét lắm em à!
Quay lên trên
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/12/2016 lúc 9:46am
Ban đầu được viết bởi SÂU RƯỢU SÂU RƯỢU viết:

Gà này có lên có xuống lên đè đá chằng cần dây giống. lưng chắc là có đá nhưng thưa. đúng chút nào ko ông kẹ
cụ bói chả chính xác tẹo nào ,con này quần dưới mời anh xơi 2 mang cụ lại bảo lên cưa Big grin
Quay lên trên
manhhien7886 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn manhhien7886 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/12/2016 lúc 9:47am

Anh lại thích( rất thích) cái thể loại này hơn, cái thể loại oánh đầu mặt anh lại ghét lắm em à!
Góp Ý thêm chút với gà nhà chú T : Cặp quản rất đẹp, tròn vo, nhưng ngón hơi múp và ngắn, lai thêm ngón dài thanh chút nữa là tuyệt với Love struckLove struckLove struckLove struckLove struckLove struck
Quay lên trên
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/12/2016 lúc 9:49am

Góp Ý thêm chút với gà nhà chú T : Cặp quản rất đẹp, tròn vo, nhưng ngón hơi múp và ngắn, lai thêm ngón dài thanh chút nữa là tuyệt với Love struckLove struckLove struckLove struckLove struckLove struck
hihi vì em chả thích gà đá cái đầu anh à ,đùa anh chứ con trống đúc nhà em bộ bàn ngón hơi thô
Quay lên trên
Gadon.nghiabinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 15/07/2014
Khu vực: Nghiabinh
Điểm: 799
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gadon.nghiabinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/12/2016 lúc 10:04am
Ban đầu được viết bởi SÂU RƯỢU SÂU RƯỢU viết:

dễ thôi mà bác. nếu bắt bóng Gà tơ trên này mấy con đẹp bóng của các thành viên uy tính giá rơi tầm 2tr cho 1 con Gà tơ. và có thể hơn nhiều. nhưng có đủ điều kiện ra chiến không ? có nhưng tỉ lệ củng chỉ 50% là cao. còn những con xấu xấu mà suất sắc thì thấy nhiều. cứ ra sới thấy mấy con cổ như con cò đứng co ro... thấy là thích nuốt luôn... nhưng cứ ghép vào mới biết. khó xơi lắm cụ ơi.

Ông này nói nghe tôi gần như tán thành...trên này nhiều tay mình biết là chưa bao giờ nuôi nổi con gà tới đá được chứ đừng nói là đá gà...nhưng lên đây khoe thì gà hét ra lữa,,,và nói thật không dám bàn về dòng giống...còn riêng gà quẻ,nếu chơi vui thì nên chọn cho mình một phong cách chơi riêng và thực tế hơn .trên này phần lớn là ae xào chẻ ngoài đam mê,thì còn kiếm chút thóc....còn giờ ai đem gà ra trường thì đá bằng tiền,và nó đứng được chổ đó thì ít nhất nó cũng tiển lên nồi vài con...

Xin sốc chút...sâu rượu trên này những thành viên uy tín là ai,cho mình tham khảo với. Phần lớn những người đá gà rất kỵ chuyện bán gà,và phần lớn những tay bán gà là những tay lái gà,,,đi mua gà thiên hạ về bán lại...và phần lớn thiên hạ bán gà là vì họ không tự tin rằng con gà họ muốn bán có thể kiếm về cho họ số tiền bằng hoặc gần bằng giá trị họ muốn bán.( trừ ae thân quen ) ....chắc sẻ đụng chạm nhiều ...

Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  123>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.188 giây.