giảm cân gà

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
betapchoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 28/08/2013
Khu vực: Bắc Giang
Tình trạng: Offline
Điểm: 200
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn betapchoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: giảm cân gà
    Ngày đăng: 01/12/2016 lúc 10:49am
chào mọi người!
Chả là em có con gà tơ 10 tháng mà béo quá, hiện giờ đang 3.3 kg. ngày em đi làm, mẹ em ở nhà lúc nào cũng cho ăn đầy diều thóc. cho em hỏi có cách nào giảm cần hiệu quả ko ạ. Em xin cảm ơn.

Quay lên trên
tuan88hy Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 23/09/2016
Khu vực: Hưng Yên
Điểm: 99
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tuan88hy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/12/2016 lúc 12:36pm
Đợi anh em chỉ giáo vụ này :D 
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7237
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/12/2016 lúc 3:40pm
Giam cân kiểu này là cả 1 nghệ thuật và bí kíp cá nhân cùng may rủi...
Bạn hình dung bao nhiêu ngày ăn uống nó mới tích được như vậy muốn giảm mà đủ lực thì cũng phải mất tgian tương đương. Còn nếu giảm gấp k đúng cách nó tụt lực nhẹ thì bở hơi chùng gân thở dốc, nặng thì đá xoong nồi xả ớt, cực nặng thì bị tụt áp chết k kịp ngáp lúc nửa đêm k kịp thịt nữa...
Mà vẫn để chăm như cũ thì chả giảm được kí đâu....
Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
Xe Ôm Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/08/2015
Khu vực: Ninh Bình
Điểm: 471
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn Xe Ôm Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/12/2016 lúc 6:08pm
Có 2 cách mình hay áp dụng với gà béo mỡ

1> Làm trận đòn 3 hồ, bạn vần không có đòn hoặc quấn giẻ thấm nước. Cách này nhanh mà kết hợp vần đòn + giảm béo tiết kiệm thời gian

2> Chịu khó om gà bằng lá khế + vo lá khế cho ăn sáng tối, 1 tuần sau về đúng trạng mà không mất gân
Quay lên trên
laokethandong8888 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/04/2014
Khu vực: Thai Binh
Điểm: 1172
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn laokethandong8888 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/12/2016 lúc 7:00pm
Ban đầu được viết bởi Xe Ôm Xe Ôm viết:

Có 2 cách mình hay áp dụng với gà béo mỡ

1> Làm trận đòn 3 hồ, bạn vần không có đòn hoặc quấn giẻ thấm nước. Cách này nhanh mà kết hợp vần đòn + giảm béo tiết kiệm thời gian

2> Chịu khó om gà bằng lá khế + vo lá khế cho ăn sáng tối, 1 tuần sau về đúng trạng mà không mất gân

Bổ xung thêm là bí kíp giảm kg bằng lá khế chua nhé....hiệu quả hơn cả mong đợi đấy...ô nào chưa thử cấm gạch đá nhé....
Quay lên trên
minhdoanls Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 05/06/2014
Khu vực: LangSon
Điểm: 2040
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhdoanls Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/12/2016 lúc 8:13pm
ôi đúng cái mục em đang cần, sáng mai cho ăn 1 nắm lá khế chua. Cho ăn quả khế chua có đc không bạn Lãoke88?

Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7237
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/12/2016 lúc 9:10pm
Ban đầu được viết bởi minhdoanls minhdoanls viết:

ôi đúng cái mục em đang cần, sáng mai cho ăn 1 nắm lá khế chua. Cho ăn quả khế chua có đc không bạn Lãoke88?

Tốt quá, vị chua ngấm kỹ vào làm cho lòng mề nó giòn sau món xào sẽ hấp dẫn lắm....Laughing
Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 6157
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/12/2016 lúc 9:14pm
Ban đầu được viết bởi @nh Vũ @nh Vũ viết:

Tốt quá, vị chua ngấm kỹ vào làm cho lòng mề nó giòn sau món xào sẽ hấp dẫn lắm....Laughing
Giảm cân thì rễ nhưng mà giảm cân để gân gối không bị ảnh hưởng thì cả vấn đề đấy. Em là khoái nhất cái món của bác @ xào hoa lý....Rolling on the floor
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
laokethandong8888 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/04/2014
Khu vực: Thai Binh
Điểm: 1172
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn laokethandong8888 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/12/2016 lúc 9:43pm

Ko cho ăn nhá. Ko lại bảo xui dại...dã nát bôi vào thân mình như kiểu vào nghệ ấy thử đi báo kết quả xem có mất gân ko để các bác ấy khỏi cuoi..làm liên tục 1 tuần xem....( vẫn ă uống đủ điều độ chạy lông). Khẳng định là đã làm và hiệu quả lên chỉ ae thôi...mong các bác cấm cười nhé....

Người sửa: laokethandong8888 - 02/12/2016 lúc 9:45pm
Ước mơ có dòng gà siêu lỳ siêu chiếu dưới
Quay lên trên
betapchoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 28/08/2013
Khu vực: Bắc Giang
Điểm: 200
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn betapchoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/12/2016 lúc 1:10pm
cám ơn các bác. Để em về lấy lá khế dã nát bôi vào người + om chườm + cho nuốt nghệ xem nó có có giảm ko. 
hiện giờ lườn nó đang phẳng lì, toàn thịt Big hug
Quay lên trên
doanlehung Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 03/11/2015
Khu vực: Thanh Hóa
Điểm: 655
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn doanlehung Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/12/2016 lúc 9:12pm
đã gần 20 ngày rồi mà ko thấy bác này báo kết quả để ae học hỏi nhỉ
Quay lên trên
s0c_uuu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/03/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 621
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn s0c_uuu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/12/2016 lúc 9:34pm
Chết gà rồi còn đâu mà báo
Quay lên trên
Xe Ôm Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/08/2015
Khu vực: Ninh Bình
Điểm: 471
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xe Ôm Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/12/2016 lúc 9:51pm
Vẫn cho ăn lá khế bình thường nhé. Chả có việc gì cả!
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/11/2011
Khu vực: TP HCM
Điểm: 4435
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/12/2016 lúc 10:58pm
thiệt là nhức đầu với mấy " ông tiên" này quá ...Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug
- nhà tớ 3 cây khế, và 1 cây sầu đâu, bọn gà ăn vô tư luôn........lá và trái khế ăn tuốn tuồn tuộn
- lá khế và trái chỉ là trị dạng tiêu chảy rửa ruột thể nhẹ mà thôi, lá sầu đâu chữa nhiểm khuẩn....mọi chuyện đều bìn thường mà thôi
- muốn giảm cân cho gà trước tiên phải biết giữ chạng cân suốt...đến khi đến đá, giảm rất đơn giảm, giữ chạng mới đáng nói
- mình ko tham gia vụ này nhé vì .....tốn tiền lắm 
- các bác thử nghỉ xem nhé
- ngoài việc giảm cân là phải cho gà vận động thật nhiều, tiêu thật nhiều lượng calori gì đó, rồi nạp vào cũng = như thế, nhưng cơ xương tập lâu dần sẽ săn, lượng nước tiêu thụ là rất quan trọng, ai đó cũng biết nước chiếm 60% trong cấu tạo cơ thể.....vv
- ai đủ IQ sẽ hiểu làm gì cho thích hợp, khi giảm là giảm tất cả, lực đá, thể trạng...vv, nhưng qua luyện tập và cân bằng = thức ăn "đặc chủng" mà gà mỗi vùng miền thích hợp, nên vì thế khó áp dụng vùng này cho vùng nọ
- VD: 
miền bắc có món cóc nhái làm khô cho gà chiến ăn dần, loại này khá đắt so với miền nam .....vv
- túm lại làm nhiều thì quen tay và phát hiện nhiều điều mà môn sinh học thường hay nói tới......đôi lúc rất đơn giản
chúc các bác dzui dẻ nhá
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.