CHIẾN KÊ ĐẤT VÕ

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
LINHKÊĐẤTVÕ Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 29/09/2016
Khu vực: bình định
Tình trạng: Offline
Điểm: 19
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn LINHKÊĐẤTVÕ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: CHIẾN KÊ ĐẤT VÕ
    Ngày đăng: 21/11/2016 lúc 10:31pm
CÓ EM GÀ TƠ RẤT HAY, ANH EM XEM ĐƯỢC KO NHÉBig grin

http://imgur.com/IirYokQ
http://imgur.com/Hu4adLc
http://imgur.com/42tcJ9B
http://imgur.com/11r86Cm
http://imgur.com/JpRQ99K
http://imgur.com/rjuXqn5
http://imgur.com/SoIoKf6
AE AI BIẾT SỬA ẢNH GIÚP MÌNH VỚI NHÉ TKBig grin

Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/11/2016 lúc 10:38pm
a e ko xem đc nhé
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 6157
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/11/2016 lúc 10:39pm

Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
LINHKÊĐẤTVÕ Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn LINHKÊĐẤTVÕ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/11/2016 lúc 10:40pm
cảm ơn bác tubachai nhiều nhéHappy
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/11/2011
Khu vực: TP HCM
Điểm: 4435
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/11/2016 lúc 10:50pm
tớ hay chém chuối lém, mong chủ kê ko phiền, vì linh kê phải có đòn ....độc nhá 
con này mà cứ đá vào dái ......thì đúng là linh kê nhá .......Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug
Quay lên trên
LINHKÊĐẤTVÕ Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn LINHKÊĐẤTVÕ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/11/2016 lúc 10:55pm
Ban đầu được viết bởi anhdung1972hm01 anhdung1972hm01 viết:

tớ hay chém chuối lém, mong chủ kê ko phiền, vì linh kê phải có đòn ....độc nhá 
con này mà cứ đá vào dái ......thì đúng là linh kê nhá .......Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug
EM NÀY ĐÂU PHẢI LINH KÊ ĐÂU BÁC DŨNGBig grin BÁC CHÉM PHÁT NỮA EM NÓ ĐÁNH JI NÀO? HEHEBig grin
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/11/2011
Khu vực: TP HCM
Điểm: 4435
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/11/2016 lúc 11:26pm
thằng này ko vào mắt tớ nhá
- nó xấu nhưng kết cầu nó đẹp (hình tướng) chân vảy vứt đi
- đoán thì chuyên gia đoàn bừa, hay nói bậy nhá " lên đè xuống vĩa" đòn đầu lưng, ....Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug
- lâu lắm đoán chưa đúng con nào mong đúng con này gỡ lại cái coi ....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
Quay lên trên
Lâu Không Cạo Râu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 23/08/2016
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1517
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Lâu Không Cạo Râu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/11/2016 lúc 2:52am
Cũng bình thường
Quay lên trên
thangtazan Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/08/2014
Khu vực: Hà Tĩnh
Điểm: 1954
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thangtazan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/11/2016 lúc 5:06am
gà đẹp Love struck
Quan trọng là kết quả
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/11/2016 lúc 12:30pm
Sắc màu mạnh
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
longoct Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2015
Khu vực: hn
Điểm: 3000
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longoct Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/11/2016 lúc 12:35pm
Gà đẹp đấy bạn, chỉ là chưa biết tạo góc chụp cho đẹp thôi Beer
Quay lên trên
doanlehung Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 03/11/2015
Khu vực: Thanh Hóa
Điểm: 655
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn doanlehung Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/11/2016 lúc 1:37pm
Gà này mới gọi là gà tơ thôi chưa thể gọi là gà chiến dc
Quay lên trên
thanhlong.vt Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/12/2012
Khu vực: Bình Định
Điểm: 1238
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhlong.vt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/11/2016 lúc 1:43pm
Có vẻ nhìn không nhanh nhẹn lắm thì phải.
Giả như xám trổ mã vàng,
Thiệt là sắc mộc màu vàng kể chi.
Bông nổ mã ô đen sì,
Màu thời chẳng kể, kể thì thủy ô.
Như vàng mã chuối trỏ vô,
Kể là sắc thổ chuối dò làm chi.
Quay lên trên
LINHKÊĐẤTVÕ Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn LINHKÊĐẤTVÕ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/11/2016 lúc 7:53pm
Ban đầu được viết bởi anhdung1972hm01 anhdung1972hm01 viết:

thằng này ko vào mắt tớ nhá
- nó xấu nhưng kết cầu nó đẹp (hình tướng) chân vảy vứt đi
- đoán thì chuyên gia đoàn bừa, hay nói bậy nhá " lên đè xuống vĩa" đòn đầu lưng, ....Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug
- lâu lắm đoán chưa đúng con nào mong đúng con này gỡ lại cái coi ....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
em này lối rất đơn giản nhưng cực kỳ hiệu quả, cùm bó rất sát, dọc đánh đánh cần ba, mé đánh vai lưng mã kỵ, chân xâu và nặng tải
Quay lên trên
LINHKÊĐẤTVÕ Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn LINHKÊĐẤTVÕ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/11/2016 lúc 7:54pm
Ban đầu được viết bởi doanlehung doanlehung viết:

Gà này mới gọi là gà tơ thôi chưa thể gọi là gà chiến dc
mình hài cho vui ấy mà cảm ơn bạn
Quay lên trên
LINHKÊĐẤTVÕ Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn LINHKÊĐẤTVÕ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/11/2016 lúc 7:56pm
Ban đầu được viết bởi longoct longoct viết:

Gà đẹp đấy bạn, chỉ là chưa biết tạo góc chụp cho đẹp thôi Beer
mình chụp cho em nó ngố tý
Quay lên trên
LINHKÊĐẤTVÕ Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn LINHKÊĐẤTVÕ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/11/2016 lúc 7:59pm
Ban đầu được viết bởi thanhlong.vt thanhlong.vt viết:

Có vẻ nhìn không nhanh nhẹn lắm thì phải.
tại mình chụp cho em nó xấu tý , chứ ngoài đời rất thao lược bạn à
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.172 giây.