Tìm bác mua Chuối Cú..

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Tình trạng: Offline
Điểm: 7242
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Tìm bác mua Chuối Cú..
    Ngày đăng: 19/11/2016 lúc 3:31pm
Mình hay lang thang lên mạng xem gà cho đỡ buồn, vô tình thấy có người rao bán con gà này đúng luôn tiêu chí kép 2 trong 1...Chuối + Cú
Nhớ đến  1 bác trong diễn đàn cần vậy nên úp vào đây cho bác tự tìm hiểu và tự chịu trách nhiệm về giao dịch, mình k có liên quan gì hết, coi như biết gà chí thì vô tư mách nhau thôi...Đến đây mình hết trách nhiệm nhé.
- Gà ở Hà nội
- ĐT là #
- Gía 1 triệu.../4kg
- Hình gà ngta úp

Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 6157
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/11/2016 lúc 4:42pm
Thế thì tiện quá, chú Truvjp kia đúng sở thích Chuối và Cú mà nhà ở ngay tại Đông Anh thôi.
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
Truvjp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/05/2014
Khu vực: Ha noi
Điểm: 1101
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Truvjp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/11/2016 lúc 12:01am
Ban đầu được viết bởi @nh Vũ @nh Vũ viết:

Mình hay lang thang lên mạng xem gà cho đỡ buồn, vô tình thấy có người rao bán con gà này đúng luôn tiêu chí kép 2 trong 1...Chuối + Cú
Nhớ đến  1 bác trong diễn đàn cần vậy nên úp vào đây cho bác tự tìm hiểu và tự chịu trách nhiệm về giao dịch, mình k có liên quan gì hết, coi như biết gà chí thì vô tư mách nhau thôi...Đến đây mình hết trách nhiệm nhé.
- Gà ở Hà nội
- ĐT là #
- Gía 1 triệu.../4kg
- Hình gà ngta úp

Cảm ơn a nhé vì vẫn nhớ có ng cần. E có mái và trống đúc a...nên đang lưỡng lự bắt
Quay lên trên
Truvjp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Truvjp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/11/2016 lúc 12:02am
Ban đầu được viết bởi tubachai tubachai viết:

Thế thì tiện quá, chú Truvjp kia đúng sở thích Chuối và Cú mà nhà ở ngay tại Đông Anh thôi.
gà bên chùa hương a ơi...không phải đông anh đâu.
E cũng chưa có mái để gây lại nên đang lưỡng lự bắt
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/11/2016 lúc 3:37pm
Ban đầu được viết bởi Truvjp Truvjp viết:

Thì ý anh bảo là chú ở Đông Anh, cũng cùng Hà Nội cả đi lại cũng không xa lắm. Mà ưng mua thì bảo người ta chuyển xe ra bến Mỹ Đình mà bắt cho tiện.
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Quay lên trên
Truvjp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Truvjp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/11/2016 lúc 9:04pm

Thì ý anh bảo là chú ở Đông Anh, cũng cùng Hà Nội cả đi lại cũng không xa lắm. Mà ưng mua thì bảo người ta chuyển xe ra bến Mỹ Đình mà bắt cho tiện.

Ak vâng a...vừa hnay e tóm 1 nhóc mái bé tý cũng ra bến xe mỹ đình nhịn cơm tối 5h chiều ra mà tới 8h kém xe moisiws về tới mất 2tiếng đợi vừa về nhà lúc 8 giưỡi.
Quay lên trên
Truvjp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Truvjp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/11/2016 lúc 9:06pm
Hj e k bắt ạ
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/11/2016 lúc 9:27pm

Hj e k bắt ạ
Lại bắt mái ở đâu đấy, mà nhà chú ở đoạn nào Đông Anh mà đi từ bến xe Mỹ Đình về mất 2h?
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Quay lên trên
Truvjp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Truvjp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/11/2016 lúc 9:53pm

Hj e k bắt ạ
Lại bắt mái ở đâu đấy, mà nhà chú ở đoạn nào Đông Anh mà đi từ bến xe Mỹ Đình về mất 2h?

Con mái bằng nắm tay thằng b nó kỉ niệm đưa tiền nó bảo thôi.dòng nhà nó e đợi đôi năm nay như k có duyên k bắt đc nó tóm con mái khác
Nhà e ở việt hùng a.đi mất 40p thôi nhưng đợi nó mất 2 tiếng.

Nuôi cũng mất thời gian.nữa mới lớn mà đẻ rồi lại đợi thử con nữa cũng mất năm giưỡi là ít
Năm giưỡi k có gà..kể cũng buồn a
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7242
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/11/2016 lúc 6:57pm

Hj e k bắt ạ

Con mái bằng nắm tay thằng b nó kỉ niệm đưa tiền nó bảo thôi.dòng nhà nó e đợi đôi năm nay như k có duyên k bắt đc nó tóm con mái khác

Nuôi cũng mất thời gian.nữa mới lớn mà đẻ rồi lại đợi thử con nữa cũng mất năm giưỡi là ít

Hôm nay có ô anh chơi cùng gọi đến khoe con cú tơ từ đầu đến chân rất đẹp, đúng là tháng này ô có duyên, còn tháng này tôi bị mất trộm linh tinh đen quá đi....Có lúc sung rụng lả tả vào miệng mà chả chịu há...kkk.....Rolling on the floor
Ô có chơi k để tôi hỏi hộ xem sao..hhh...Big grin 
Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
Truvjp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Truvjp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/11/2016 lúc 10:43pm
Ban đầu được viết bởi @nh Vũ @nh Vũ viết:

Hj e k bắt ạ

Hôm nay có ô anh chơi cùng gọi đến khoe con cú tơ từ đầu đến chân rất đẹp, đúng là tháng này ô có duyên, còn tháng này tôi bị mất trộm linh tinh đen quá đi....Có lúc sung rụng lả tả vào miệng mà chả chịu há...kkk.....Rolling on the floor
Ô có chơi k để tôi hỏi hộ xem sao..hhh...Big grin 

Dạ thôi a...e k thiên về chơi e ham đúc nuôi lớn thôi...cảm ơn a nhé.
Con cú hay vậy a xem mẹ nó có ra j k hỏi hộ e thỳ đồng ý luôn
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.125 giây.